Kinh nghiệm: Chị Em Chia Sẻ Bí Quyết Chọn Bra Silicon Nâng Ngực

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 18/7/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

chị nghĩ là em nên đi gặp bác sĩ khám xem coi bị vậy là bị gì để còn biết mà chạy chữa. Haiz muốn ngực to k tìm hiểu kĩ cứ lựa cách rẻ h vầy, chết luôn

hồi đầu em cũng có biết tới cách nâng ngực ấy chứ, mà tìm hoài k tìm đc chỗ nào tin tưởng làm hết, r thấy chị em khen cái này quá nên em mới mua đó chứ

mình k biết thì mình hỏi, sao này rút kinh nghiệm nha, k biết thì mình hỏi. lúc đó mà hỏi thì chị chỉ cho qua bên bác sĩ Ngô Mộng Hùng mà làm vừa đẹp vừa an toàn

bác sĩ Ngô Mộng Hùng này là ở đâu vậy chị, chị cho em xin thêm thông tin đi, với em bị đỏ như vầy k biết bị giừ nữa thì có đi nâng ngực được không chị

thì mình khám chữa cái đó cho ok đi là đc à, xong bác sĩ cho phép thì mình nâng chứ cái này chị k có nói trước đc, tại chị cũng k biết là em bị gì, thông tin bên đây nè em

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về cách nâng ngực khi mặc bikini

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: bra silicon nâng ngực

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 23/12/2022