Chị Em Muốn Đẹp Khõe Hay Đẹp Yếu ?????

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Tiên Organics, 21/8/2016.

1. Tiên Organics

Tiên Organics Thành viên tập sự

Chào mọi người !!!!!!!!!
    Chị em muốn ĐẸP KHÕE hay ĐẸP YẾU ?
    Hỏi hơi ngu kaka nhưng sự thật vẫn có rất nhiều chị em phụ nử âm thầm chọn cách " ĐẸP YẾU" bằng cách lột trắng, kem trộn... mà bãn thân Tiên ở quê thấy bán đầy ngoài chợ, trắng thật ak, trắng nhanh luôn , sau khi lột da thoa kem vài ba ngày là nó trắng nhưng đổi lại thì da mỏng tang, bị ngứa gãi nhẹ thôi củng đỏ ,người lột nhiu lần thì rướm cả máu hic.
    Ngày xưa lúc còn 18-20t em cũng chơi qua cái trò đó dzồi, thấy bạn bè nó trắng em ham nên theo,giờ hàng băm mới biệt sợ , giờ em chĩ mê " ĐẸP KHÕE" thôi.
    Đẹp khõe là chị em mình chăm chút nhan sắc bằng thiên nhiên, uốn trong thoa ngoài bằng thiên nhiên, nhưng trò này không dành cho người không có sự kiên trì nhá nhá nhá
    Đẹp bằng thiên nhiên vừa rẽ, vừa khõe, da mịn màng tự nhiên chứ không trắng bạch tạng như mấy bé hotgirl, và đẹp bằng thiên nhiên là đẹp lâu dài, không lo sợ tình trạng về sau này da chãy xệ.... Nói chung an tâm 100%
    Để Tiên chỉ ra 1 số công dụng của thiên nhiên nhé
    vi dụ:
    * Bột cám gạo dc lấy từ gạo trong lúc đánh bóng , chứa rất nhiều dưỡng chất , giúp da sáng mịn, hết dầu nhờn
    * Bột cám caffe gồm cám gạo trộn với caffe tẩy tế bào chết siu hay, pha sữa tươi tắm xong là thấy da mịn liền , không thua ji mấy em bột tẩy, vậy mắc gì phải mua bột tắm trắng nhah gi gi đó toàn là tẫy mỏng da mà không dùng cám caffe cho nó lành ?
    * Bột nghệ , em này thì thôi đa chức năng, vừa thoa vừa uốn, nám ,sạm gì gì từ từ cũng bay
    ......
    Còn rất rất nhiều các loại "Mỹ phẫm thiên nhiên" nằm lòng vòng trong bếp, trong tủ lạnh mà chị em mình bỏ qua.
    **** Tuy Nhiên cãnh báo các chị em là phãi tìm hiểu rỏ nguồn gốc trước khi mua nha, có 1 số loại bột trên thị trường bán giá rất rẽ, bao bì rất đẹp nhưng khi Tiên test thử thì rõ ràng là họ pha với bột tẩy để giúp da trắng mịn nhanh nửa nhé.
    Nên mua hàng nơi các chị tin tưởng được. còn không nửa thì mình mua trái mua củ về rồi chịu khó làm thành bột cho nó chắc.
    Từ từ Tiên sẽ viết bài về công dụng rõ ràng của 1 số loại Tiên biết cho các chị em tham khảo.
    Cám ơn các chị đã đọc bài. goodluck for you.
    14034736_1101127506668486_1882568441442198876_n.jpg https://www.facebook.com/TienOrganics

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Tiên Organics
    Đang tải...