Chị Em Nào Muốn Có Gương Mặt Thon Gọn, Trẻ Lại 5-10 Tuổi Thì Bơi Hết Vào Đây Ạ

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi phuonglinh320, 4/12/2018.

1. phuonglinh320

phuonglinh320 Thành viên đạt chuẩn

Chào các mẹ. Ko hiểu sao sau khi sinh xong 2 đứa cân nặng của mình tăng lên 1 cách đáng kể...qua quá trình ăn kiêng giảm cân và luyện tập thì cân nặng cũng trở về trạng thái "hòm hòm" tuy nhiên việc da mặt chảy xệ và nọng cằm thì chưa có cách nào khắc phục dc. Một thời gian mình cũng đã tìm hiểu thử nghiệm các phương pháp, từ bôi kem chống lão hóa, chạy laser, massage đủ kiểu mà không ăn thua. cuối cùng sau khi nghe bạn bè tham vần cũng như qua tìm hiểu các bác sĩ quen mình đã quyết định chọn giải pháp căng da mặt bằng chỉ Collagen tại TMV Line Clinic. Đây được coi là một phương pháp tương đối an toàn và hiệu quả nhanh nhất hiện nay.
    Mình sẽ miêu tả chi tiết về quy trình mình thực hiện căng da mặt bằng chỉ Collagen tại TMV Line Clinic là thế nào để các mẹ cùng biết và tham khảo nhé!
    + Tình trạng da trước khi thẩm mỹ:
    Da không có mụn, nhưng có dấu hiệu nám, sắc da không đều màu, bị nhăn vùng mắt và 2 khóe miệng, hơi bọng, mí mắt hoi bị sụp, bọng mỡ ở cằm. Chất da hỗn hợp thiên dầu, nên rất dễ bị lão hóa vùng quanh mắt và chảy xệ vùng cằm
    Lấy hết sức bình sinh, em đã bước chân được đến nơi cần đến đó là thẩm mỹ viện Line Clinic. Sau khi thăm khám, các bác sĩ đã bôi thuốc tê để làm thẩm mỹ và bắt đầu làm, sau 1 tiếng thì hoàn thành pp. Không phẫu thuật xâm lấn nên sau khi thực hiện phương pháp này mặt e ko hề có sẹo gì, không gây tổn thương cho da, không cần nghỉ dưỡng, rất nhanh chóng làm da e đã lấy lại được tuổi thanh xuân.
    Thực sự rất nhẹ nhàng, e ko hề cảm thấy đau sưng, cứng đờ hay khó chịu gì cả. E làm tổng cộng là 150 sợi, tiêm 1 ống tiêu mỡ cằm. Giờ là 2 tuần em trùng tu cái mặt...ai nhìn thấy e giờ cũng ngạc nhiên, trẻ ra tận 10 tuổi, rồi làm gì mà gương mặt thon gọn đến vậy... E vui lắm, từ khi làm xong cái mẹt tự nhiên ông ck lại yêu chiều e hơn...
    Chị nào ck chán chồng chê muốn làm căng da mặt bằng chỉ Collagen thì cứ Inbox e, e gửi số dt bác sĩ làm và kinh nghiệm luôn ạ...

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phuonglinh320
  2. hamy86

hamy86 Thành viên mới

Mình đây suốt ngày đi massage mà da cũng ko dc đẹp, khô với nếp nhăn, giờ lại có mấy đốm tàn nhang nữa chỉ muốn làm pp gì giúp làm da đc trẻ hóa ra tận 10 tuổi thôi

3. nga39

nga39 Thành viên chính thức

giờ chị làm có thấy bị căng cứng gì ở cơ mặt ko? chị làm bác sĩ nào vậy, chị cho e xin địa chỉ vs ạ?

phuonglinh320 thích bài này.
  4. phuonglinh320

Mình dc bác sĩ Hwang Yong người Hàn trực tiếp thăm khám và điều trị. Bác sĩ là người rất có tâm và giỏi tay nghề bạn ạ. Mình làm dc 2 tháng rồi, thấy ko hề căng cứng hay khó chịu gì cả. Giờ mọi người nhìn mình đều khen trẻ đẹp, da mịn màng, căng bóng đấy ạ. Tác dụng của tiêm thon gọn mặt thường kéo dài khoảng 6 tháng. Vì thế, nếu không thích, bạn có thể chờ một thời gian cho các cơ trở lại bình thường. Ngược lại, nếu hài lòng, bạn vân có thể tiếp tục mà chẳng sợ ảnh hưởng gì
    bạn nên đặt lịch trước nhé, mình sợ đông bạn ko đặt lịch trc bác sĩ sẽ ko gặp dc đâu
    024 3975 0040
    Địa chỉ: Tầng 2, tòa nhà Gelex Tower, 52 Lê Đại Hành, Hai bà trưng, Hn

5. HangAnby

HangAnby Thành viên mới

Mình thấy một người bạn mình làm tại Line Clinic này về tiêm thon gọn mặt, thấy đúng là gọn thật, Bác sĩ người Hàn làm, ko hề thấy tì vết gì luôn ý, thích quá mình cũng vừa đặt lịch hẹn nè
    Line Clinic họ tư vấn cũng nhanh và rất nhiệt tình https://www.facebook.com/gangnam.line.clinic/

6. phuonglinh320

đúng đấy bạn, ko đặt lịch hẹn thì có khi đến chờ hơi lâu hoặc lại ko gặp dc bác sĩ cũng nên

7. DongheeTui

DongheeTui Thành viên tập sự

Đôi khi phụ nữ lúc nào cũng ám ảnh về việc mình già xấu thì phải

8. Viai

Viai Thành viên sắp chính thức

Ko có người phụ nữ xấu chỉ có người phụ nữ ko biết làm đẹp..có phải vậy ko mn:D:D:D:p:p:p

9. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

mình đánh dấu ngâm cứu nhé