Chia Sẻ Các Dòng Máy Sấy Tốt Bạn Nên Dùng Thử

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Yanliu2011, 15/9/2021.

1. Yanliu2011

Yanliu2011 Thành viên mới

Chia sẻ các dòng máy sấy tốt bạn nên dùng thử:
    1/ Máy sấy nanoe Panasonic:
    Nói đến máy sấy tóc thì có lẽ đa số chị em phụ nữ sẽ nghĩ ngay đến thương hiệu Panasonic. Hiện Panasonic thì có rất nhiều dòng máy sấy, giá cả cũng có rất nhiều mức cho chị em lựa chọn.
    Bài này mình sẽ giới thiệu về máy NA98. Về dòng này theo kinh nghiệm của mình là máy mà chị em nên đầu tư. Vì đầu tư máy này rất đáng đồng tiền bát gạo luôn nhé. Dòng máy sấy này hiện đang là dòng top của Panasonic luôn, với công nghệ nanoe độc quyền giúp cung cấp độ ẩm cho tóc, da đầu. Lúc trước tóc mình khô và xơ lắm, kiểu do mình uốn rồi nhuộm nhiều lần, nên tóc bị tổn thương và không còn suôn mượt nũa. Đang lay hoay thì tìm được em này, máy sấy NA98 có đầu phát nanoe bên ngoài, giúp cung cấp độ ẩm cho tóc và da đầu, những hạt nanoe không giống như hạt ion chỉ bao bọc ở bên ngoài tóc mà nó đi sâu vào bên trong để nuôi dưỡng tóc lun đó mọi người. Sử dụng sau 1 thời gian em thấy tóc em được cải thiện hơn, tóc không còn khô và xơ như trước nữa. Dĩ nhiên này mình phải kiêng trì 1 thời gian, chớ mới mua về xài 1-2 hôm là chưa có kết quả đâu nha mọi người. Mà em thấy máy sấy thì cần thiết sau khi tắm gội, máy này còn có chế độ sấy da mặt nữa. Sau khi sấy tóc thì em cũng dùng máy để cấp ẩm cho da mặt lun, rất là tiện. Máy khá là xịn xò luôn tự điều chỉnh nhiệt độ theo không khí xung quanh để phát ra luồng gió phù hợp, chế độ nóng lạnh luân phiên tự động luôn nhé.
    2/ Máy sấy của Dyson:
    Nghe đến thương hiệu Dyson thì chắc nhiều chị em sẽ nghĩ ngay đến máy sấy tóc của giới "nhà giàu". Sản phẩm mà chị em mình hay thấy nhất ở các tiệm salon chuyên nghiệp là Dyson HD01. Máy có thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng sử dụng, và nhất là không phát ra tiếng ồn quá lớn trong quá trình sử dụng với công nghệ kỹ thuật số hiện đại, ngoài ra với công nghệ sấy khô và kiểm soát nhiệt độ một cách tự động, đảm bảo cho mái tóc của bạn sẽ luôn được bảo vệ khỏi các tác động của nhiệt độ, giúp mang lại sự bóng mượt cho tóc. Tuy nhiên sản phẩm này thì khá là đau ví, và làm cho chị em mình bị " viêm màn túi" ngay và luôn.
    3/ Máy sấy của Philips:
    Bên cạnh các thương hiệu khác thì máy sấy của thương hiệu Philips cũng được nhiều chị em lựa chọn và sử dụng.
    Mình sẽ chia sẻ với chị em về máy sấy HP8233 của philips nhé. Máy này có 6 mức cài đặt dễ dàng điều chỉnh nhiệt độ phù hợp khi sấy. Điểm đặt biệt của máy này là có kèm đầu tán khí làm cho dày tóc, xoăn và còn có chức năng mát xa da đầu, ngoài ra máy có tính năng cung cấp ion giúp cho mái tóc bóng mượt, hạn chế mượt xoăn rối. Máy này có dây nguồn khá dài, và có móc treo vì máy không thể gấp gọn lại được.

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Yanliu2011
    Đang tải...

2. Yanliu2011

3. PhuongTim 0112

PhuongTim 0112 Thành viên tập sự

Bài viết thật thú vị. Mình biết máy sấy của Dyson khá tốt. Nhưng không biết máy sấy của Panasonic có dòng máy cao cấp này.

4. Yanliu2011

cám ơn bạn, sp dyson như mình có review thì đó là sp của giới "nhà giàu" nên giá khác là chat :)) còn sản phẩm của Panasonic thì giá ổn hơn, nhưng chất lượng thì tốt lắm. Đầu tiên thương hiệu Pana thì như bạn cũng đã biết, độ bên từ xưa giờ cho tất cả các sp nên mấy sấy chất lượng thì khỏi bàn, ngoài ra dòng máy sấy nanoe này đang là độc quyền của Pana á bạn. Máy có chế độ sấy nóng lạnh luân phiên, cảm biến nhiệt độ môi trường xung quanh, đặc biệt có đầu sấy khô nhanh, máy cầm vừa tay và có thể xếp gọn được. Bạn tham khảo thử nhé.

Attached Files:

Sửa lần cuối: 16/9/2021
  5. Yanliu2011

hiện trên giang hàng panasoni tại shopee đang có chương trình khuyến mãi á, bạn tham khảo thử nhé.
    https://bit.ly/Panasonic-Haircare-dryerEH-NA98P-SPG1

6. ngocyen140820

ngocyen140820 Thành viên mới

Mấy mấy này công nhận cao cấp ghê. Bạn có biết loại nào chất lượng tốt nhưng giá thấp hơn không?

7. Yanliu2011

ngocyen140820 thích bài này.
  8. ngocyen140820

ngocyen140820 Thành viên mới

9. Yanliu2011

Đúng rồi nè bạn, cùng thuộc dòng nanoe của panasonic luôn ấy.
    Dòng nanoe này là độc quyền của Pana lun á bạn.