Chia sẻ địa chỉ cho những gia đình hiếm muộn

Thảo luận trong 'Chuẩn bị mang thai' bởi bame yeu con, 2/3/2015.

1. bame yeu con

bame yeu con Thành viên sắp chính thức

Trước hết em xin chia sẻ nỗi niềm với các gia đình từng như em, cưới nhau 4 năm, kế hoạch 1 năm và mong chờ đến năm thứ 5 em mới có bầu, cứ hy vọng rồi lại thất vọng. Nhưng khi đã thành công em xin chia sẻ với các mẹ địa chỉ thầy cắt thuốc.
    Trước tiên em xin nói em và rất nhiều người đã được thầy chữa thành công. Thuốc của thầy vừa rẻ, mà hầu hết vợ chồng nào uống hết thuốc lần 1 tới 2 là đã có bầu rồi ah. Trường hợp của em là uống hết khoảng 10 ngày. Tất nhiên theo em nghĩ con cái là của trời cho, và có thể em may mắn hơn chút là đúng lúc trời cho thì em có địa chỉ cắt thuốc ạ
    Thầy An, thôn La Tinh, xã Đông La, Huyện Hoài Đức, Hà Nội. Các mẹ cứ đến thôn La Tinh hỏi thầy thì ai cũng biết và sẽ chỉ cho các mẹ
    P/s: Thầy rất có tâm, có bầu mà đến cảm ơn là thầy ko nhận và cho thêm thuốc dưỡng an thai mà không lấy tiền

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bame yeu con
    Đang tải...

2. chuột mập

chuột mập Bắt đầu tích cực

bạn ơi bạn chỉ cho mình cụ thể hơn được không? có số điện thoại của thầy không để mình liên lạc, mình thử vận may xem. mình có 1 bé rồi, đang mong bé thứ 2 mà chưa có, bé đầu mình cũng mãi mới có được.

3. nguyen.phuongms

nguyen.phuongms BÁN HÀNG UY TÍN

https://www.facebook.com/groups/512618512210316/
    Em mới làm 1 group nho nhỏ bàn về vấn đề vô sinh - hiếm muộn, kinh nghiệm sinh con như ý muốn, kinh nghiệm khám chữa, dinh dưỡng v.v.... mong các chị có cùng hoàn cảnh vào chia sẻ nhé http://img.*********/forum/images/smilies/biggrin.gif

4. bame yeu con

bame yeu con Thành viên sắp chính thức

số của thầy đây bạn nhé 0122 8273414. Chúc mn sớm có tin vui

5. Lovely Girl

Lovely Girl Thành viên chính thức

Đánh dấu, mình cũng đang mong tập 2 qá mà mãi chưa có. Huhu