Dismiss Notice
Hội Chợ Mùa Thu, cơ hội mua sắm không thể bỏ qua! Bạn có thể đăng ký tham gia hội chợ LÀM CHA MẸ ngày 20/10/2019 tại Triển lãm Vân Hồ, Số 2 Hoa Lư, Hà Nội.

Thông tin: Chia Sẻ Ebook Hay Giúp Các Mẹ Có Thêm Kiến Thức Kinh Doanh Trên Fb

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi doãn hồng vân, 18/3/2017.

1. doãn hồng vân

doãn hồng vân Thành viên mới

EBOOK :TĂNG 100.000 BẠN BÈ TRONG VÒNG 1 THÁNG TRÊN FACEBOOK
    việc kinh doanh online trên facebook đang ngày càng khốc liệt khi facebook liên tục thay đổi thuật toán, việc bạn là người mới mở fanpage bán hàng cũng vô cùng khó khăn khi lượng tương tác không được cao.
    VẬY TẠI SAO BẠN KHÔNG BÁN HÀNG TRÊN CHÍNH TRANG FB CÁ NHÂN CỦA MÌNH !?
    Hôm nay mình sẽ gửi quyển ebook TĂng 100.000 bạn bè trên facebook trong vòng 1 tháng của tác giả Trần Thịnh Lâm để giúp đỡ bạn phần nào trong việc kinh doanh online trên internet
    https://drive.google.com/file/d/0B8HiQzh4vzFCc3d4MnRHSGd0djg/view
    P/S : sắp tới mình sẽ upload những khóa học chất lượng mà mình có được để các bạn tham khảo. các bạn nhớ theo dõi trên page này nhé https://www.facebook.com/Tom-nguyễn-đem-tri-thức-đến-gần-bạn-233303267134449/?fref=ts
    đây là page mình mở ra vs mục đích chia sẻ các ebook, tài liệu, khóa học, tool hoàn toàn miễn phí cho các lĩnh vực : kinh doanh online, mmo, tiếng anh, lập trình , đồ họa,.. mong mn ủng hộ nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi doãn hồng vân
    Đang tải...

2. maysudo

maysudo Thành viên chính thức

Em oánh dấu để ngâm cứu ạ . Cảm ơn chủ top nhé :)

3. Cố-Gắng-Mỗi-Ngày

Cố-Gắng-Mỗi-Ngày MỸ PHẨM MINISIZE CHÂU ÂU

Kinh doanh thời nay k quan tâm nhiều đến số lượng, giờ là chất lượng khách cơ. 100.000 ng mà 99.000 ng k qua tâm đến sp, trong 1.000 ng có quan tâm mà đến 900 ng chỉ xem thôi, còn 100 ng muốn mua mà chỉ có 10 ng nhu cầu thực sự, thì đông để làm gì.