Kinh nghiệm: Chia Sẻ Kinh Nghiệm Đi Đại Lải Hè 2017

Thảo luận trong 'Du lịch' bởi minhkhang01279, 16/6/2017.

Tags:
  1. minhkhang01279

minhkhang01279 Bắt đầu tích cực

Các mẹ ơi! Các mẹ đã nghĩ ra địa điểm nào cho dịp dã ngoại cuối tuần này chưa? Nhà có con nhỏ thì đi đâu cũng ngại đúng không? Ku nhà em cũng mới gần 2 tuổi mà em vừa “cắp nách” đi Đại Lải chủ nhật trước nè. Thích dã man luôn các mẹ ạ, Đại Lải gần Hà Nội lắm các mẹ ạ, đâu tầm 50km thôi, nó nằm ngay Vĩnh Phúc ý. Với thời tiết nóng bức thế này đến đây phải nói là cực chính xác luôn, khí hậu mát mẻ này, không gian rộng rãi, thoáng mát này, thiên nhiên xanh tươi này. Hơn nữa lại có hồ bơi với đủ các trò như đạp vịt, chèo kayak rất thích hợp cho gia đình đi dã ngoại cuối tuần các mẹ ạ. Đồ ăn thì các mẹ có thể tự chuẩn bị mang theo hoặc ăn ở đây cũng k đắt đâu. Em từng ăn ở nhà hàng Hoàng Hải có gà nướng cực ngon hay nhà hàng Ánh Tuyết phục vụ các món ăn đặc sản dân tộc chất lượng ok lắm các mẹ nhé. Chúc các mẹ có chuyến dã ngoại đến đây thật vui nhé. Có gì thắc mắc cứ hỏi em hoặc tham khảo thêm ở https://goo.gl/6axD3n.

flamingo-đại-lải-Custom.jpg flamingo-đại-lải-3-Custom.jpg

Xem thêm các chủ đề tạo bởi minhkhang01279
    Đang tải...

2. anomaxx

anomaxx Thành viên tập sự

Bạn ơi bên bạn có bán vé máy bay không thế, mình đang tham khảo giá để đi du lịch