Kinh nghiệm: Chia Sẻ Kinh Nghiệm Từ Nâng Ngực Webtretho

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 24/6/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Đã hỏi ý kiến của nhiều chị em nâng ngực webtretho rồi. Nhưng mà để chắc hơn mình đã đi khắp nơi để xin kinh nghiệm nâng ngực gần cả năm nay. Mình đã 2 con ròi, quyết tâm lắm mới dám đi nâng ngực nên mình muốn fai chuẩn bị thật kĩ trc khi quyết định làm. Chị e nào nâng ngực ròi bơi vào cho e xin chút ý kiến với nhé. Làm ở đâu thì đc đây các mẹ ưi, ròi nghỉ dưỡng có lâu k?

Bạn muốn nâng ngực qua bên chỗ thẩm mỹ viện ngô mộng hùng ở quận 3 đấy, tui nâng ngực ở đó rồi thấy là ở đó thì làm cực kỳ chuyên nghiệp với bác sĩ làm cũng mát tay lắm luôn đấy, thử qua bên đó thử xem đi

Chị nâng được bao lâu rồi chị? mà chị nghỉ dưỡng trong bao lâu thì nó mới lành được vậy?

Tui làm cũng được 6 tháng rồi bạn, lúc tui nâng xong thì nghĩ cỡ 5 ngày là sinh hoạt ổn được cắt chỉ xong tới khoảng nữa tháng thì đã sinh hoạt được bình thường lại rồi đó

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về cách nâng ngực tại nhà

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực webtretho

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...