Toàn quốc: Chicco - sản phẩm chăm sóc bé và đồ chơi từ Italia - an toàn 100% cho sức khỏe trẻ em

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Chicco, 31/10/2009.

1. giadinhbongbenh

giadinhbongbenh Thành viên đạt chuẩn

Bạn ơi, bên bạn còn loại ti giả Simply fun cho trẻ từ 4 tháng tuổi trở lên ko?

2. ALO-OTO

ALO-OTO Thành viên chính thức

Bạn ơi, mình hỏi cái cắm điện chống mũi cho bé hoạt động ntnao? Giá rổ ntnao? tks

3. Chicco

Chicco Bắt đầu tích cực

Loại Simply fun cho 4 tháng đang tạm hết bạn ạ. Bạn xem loại cho 12 tháng có ok không? Kích cỡ to hơn 1 chút thôi

4. Chicco

Chicco Bắt đầu tích cực

Bạn tham khảo sản phẩm chống muỗi của Chicco ở đây nhé:
    http://www.chicco.com.vn/33-san-pham-chong-muoi

Thanks

5. bali83

bali83 Thành viên tích cực

cho mình hỏi về máy tiệt trùng và sấy khô của Chicco với. mình ko thấy có trong wed ?

6. Mx3

Mx3 Cào cào châu chấu

Theo ý kiến của mình, thì người dùng VN thật sự ko quen với việc giải mã những ký hiệu về date trên 1 sản phẩm của nước ngoài, nên Chicco cần giải mã & đóng dấu trên sp cho rõ ràng chứ ko nên y/cầu khách hàng tự mò mẫm giải mã. Thông thường những mặt hàng các hãng khác khi nhập về họ đều có đóng dấu ngày sx cũng như hạn sử dụng của sản phẩm để người tiêu dùng dễ theo dõi. Nhiều sản phẩm còn dịch hẳn sang tiếng Việt rồi dán lên sp nữa. Cũng may mình đọc được tiếng Anh nên cũng hiểu sp hướng dẫn thế nào. Chẳng lẽ sp của bạn chỉ bán cho những người đọc được tiếng Anh & nắm rõ quy luật ký hiệu về hạn sử dụng thôi sao?? Lúc mua sp mình tin tưởng nhãn hiệu Chicco nên ko để ý hạn sd ghi thế nào. Về nhà thì tìm mãi vẫn ko thấy, cảm thấy ko yên tâm lắm nên mới tình cờ vào đây được và hỏi thăm. Nhưng người đại diện của hãng ở đây còn ko nắm rõ được thì lấy gì người tiêu dùng biết?? Đến giờ mình vẫn ko biết sp mình mua còn hay hết date nữa. May mà đó chỉ là nước xả quần áo, ko trực tiếp ảnh hưởng đến da của bé. Nếu là dầu gội hay sữa tắm mà lỡ hết date thì sao đây nhỉ??!!

7. giadinhbongbenh

giadinhbongbenh Thành viên đạt chuẩn

Trước mình cũng thử loại 12 tháng rồi nhưng bé nhà mình ko thích, có lẽ loại 4 tháng vừa miệng bé hơn. Khi nào có hàng về, bạn ới mình 1 tiếng nhé. Thanks!

8. anhnm

anhnm Thành viên tích cực

Hỏi kem chống nắng, bộ tinh dầu và thiết bị chống muỗi

Báo giá giùm mình các sp trên nhé, mình check trong đường link nhưng không thấy có giá.

9. mecuacon_288

mecuacon_288 Thành viên tích cực

đợt vừa rùi 2 chị em nhà tớ bầu bí dẫn nhau đi xem đồ chichco ở gần Vimcom và 1 trên đường phan chu trinh, nhưng không hiểu sao nhìn ngày sản xuất toàn từ 2001, 2 chị em tớ không hiểu ra làm sao. Chủ top chuyên về chick co giải thích giúp với được không, như vậy thì date sử dụng là khi nào?

10. viikii

viikii Thành viên tích cực

Cách đây gần 2 tuần em có mua máy tiệt trùng và máy hâm sữa chicco ở parkson, nhân viên ở đó nói đang hết phiếu bảo hành nên em để lại số đt, địa chỉ để khi nào có phiếu bảo hành thì gọi cho em mà đến h cũng k thấy liên lạc lại gì cả? e cũng bận k có time để lên đó hỏi đc nữa.

11. Nhà bé Jin

Nhà bé Jin Thành viên rất tích cực

Ðề: Chicco - sản phẩm chăm sóc bé và đồ chơi từ Italia - an toàn 100% cho sức khỏe trẻ em

Mn ơi nhà mình có sản phẩm phòng chống muỗi cho trẻ nhỏ ko?

12. vozer_net

vozer_net Bắt đầu nổi tiếng