Cho Bé Ngồi Bô Vệ Sinh Boom Potty Có Sợ Bị Ngã Không?

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi ananyeu, 2/10/2019.

1. ananyeu

ananyeu Thành viên mới

Em đã mua và sử dụng bô Boom Potty này được 3 tháng rồi. Vì nó quá hay nên em viết review lại, hi vọng sẽ là nguồn tham khảo cho các mẹ.
    Em đặt mua sản phẩm trên web boompotty.com và sau 3 ngày em có hàng.
    Em nghĩ bô này sẽ mỏng, ngồi chị sợ vỡ bô, nhưng không ngờ đến lúc nhận được thì bất ngờ vì bô rất dày và đẹp.
    Bô là một khối liền chắc chắn, trắng tính, sờ mới cảm nhận được. VERY GOOD.
    Cái phần đế thì chỉ thấy miềng cao su bé . Hoài nghĩ không hiểu dính kiểu gì :))
    Mình đặt lên bồn cầu thì >>ôi vừa khít với toilet nhà mình, thử day day xem lung lay ko. nhưng ko. chắc chắn lắm.
    Mình cho con ngồi lên thử, lần đâu thì bé chưa quen ngồi bô kiểu này, mông hơi lọt xuống, nhưng mẹ thì dễ rửa nên thấy sướng lắm :)).
    Lần sau là bé quen ngay, bé lên ngồi im vệ sinh xong mẹ bế xuống. Mà hay của cái bô này là bé nó không thoát ra được như mấy cái bô ngồi dưới đất kia.
    Bé ngồi lên là đi vệ sinh luôn, không phải đợi lâu như trước.
    Trước đây, khi dùng cái bô ngồi dưới đất, nhiều lần mình đang nấu cơm mà con đứng dậy lúc nào không biết, nó ra chỗ khác ngồi mà dính bẩn tè le luôn :(((.
    Quay về câu " an toàn hay không ? Mình sử dụng 3 tháng rồi lần nào bé đi mình cũng phải ngồi bên cạnh trông và nói chuyện với con, thêm nữa khi bé ngồi lên nó đè cái bô xuống khiên nó rất chắc chắn.
    Nên bản thân em đánh giá nó an toàn 98/100 điểm.[​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ananyeu
    Đang tải...