Cho e hỏi về Ipad 3cellular

Thảo luận trong 'Học tập' bởi house.tiger, 19/11/2014.

1. house.tiger

house.tiger Thành viên tích cực

Chẳng là ông anh em bên Nhật đặt giúp e 1 con Ipad Cellular 16G, cơ mà e chỉ thấy nó ghi là wifi chứ nhìn mãi ko thấy chữ 3G đâu. Ông ý thì bảo Cellula chính là 3G, cơ mà e cứ thấy nghi nghi. Các bác nào thông thạo vụ này giải ngố giúp e với, e cảm ơn nhìu nhìu lắm. Chúc các bác cả ngày tươi như hoa (u)(u)(u)(u)(u)(u)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi house.tiger
    Đang tải...

2. mẹ xú

mẹ xú Guest

Ðề: Cho e hỏi về Ipad 3cellular

thì đúng Cellular là 3G mà. tìm khe sim bên hong phải ý mẹ nó. hồi em đã dùng iPad 3g này rồi, cho sim vào dùng ok lắm,nhưng tội là k biết máy em xui hay sao mà bỏ sim ra k dùng 2-3 tháng hỏng cả khay sim cho sim vô lại báo : no service. mang đi tiệm bảo thay ic 3g 1,2 triệu em bán tháo được 3 triệu. lâu rồi chứ giờ iPad 1 thì khá rẻ.
    Câu hỏi của mẹ nó em khẳng định là nếu là bản 3g thì dùng dc ạ , em đã dùng. Bên hong phải ở giữa nhé mẹ nó, dùng que chọt vào lỗ nhỏ nhỏ là bật khay đựng ra à. nhớ là dùng sim micro chứ k phải sim mình thường dùng đâu ạ cần mang ra hàng cắt bé lại.

3. house.tiger

house.tiger Thành viên tích cực

Ðề: Cho e hỏi về Ipad 3cellular

Cảm ơn mn, chờ mãi mới có người trả lời, hị hị. Khoảng 2 tuần nữa là máy về đến VN rùi,hồi hộp quá cơ.