Cho mình hỏi tại sao lại bị khóa nich với lý do kỳ lạ thế này

Thảo luận trong 'Hỏi đáp với BQT' bởi tung0611, 24/12/2013.

1. tung0611

tung0611 Banned

Mình có nick Duong Nguyen . Mình thấy Mẹ Hạnh Mình và mẹ Puppy & Kitty tạo thớt danh sách phòng khám . Mình thấy mấy bài viết này lâu rồi tới cả 10 năm . 1 số BS trong 2 danh sách này lúc 2 mẹ tạo đã nghỉ hưu , giờ tới gần 10 năm . Thấy thế lên mình mới tạo lại toppic mới . Chả hiểu sao bài mình lại bị khóa vì lý do quảng cáo . Nếu em bị khóa thì cũng phải hợp lý chứ , Mọi người viết được tới lúc em đăng lại khóa . Mong giải thích giúp em với ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tung0611
    Đang tải...

2. tung0611

tung0611 Banned

Ðề: Cho mình hỏi tại sao lại bị khóa nich với lý do kỳ lạ thế này

hôm trước em cũng xem bài của Mẹ Hạnh Minh tìm đến Đ/C: Số 1, ngõ 49, phố Triều Khúc, Thanh Xuân, HN (cạnh nhà máy ôtô Hoà Bình)
    Tel.:8543395 (khám tại nhà riêng) khám Tai Mũi Họng . BS già , không có máy nội soi , khám = đèn bin . Kể em uống thuốc 1 tuần không tiến triển em . Mong ADM giải quyết giúp em

3. me_bin_bon

me_bin_bon

Bạn phải sang mục hỏi đáp với ban quản trị chứ ah, đăng ở đây ko đúng mục rồi

4. support

support Super Moderator Staff Member

Chào bạn,

Nội dung bạn đăng được coi là nội dung spam.Tất cả các nick đăng với nội dung như vậy đều đã được khóa.Vì vậy khi bạn đăng nội dung đó mình đã khóa nhầm nick của bạn.Thành thật xin lỗi bạn.Mình đã mở lại nick Duong Nguyen cho bạn, Nick tung0611 sẽ được khóa.

Cảm ơn bạn.

Sửa lần cuối: 24/12/2013