Hà Nội: Cho Thuê Chung Cư Đầu Ngõ 89 Lạc Long Quân

Thảo luận trong 'Nhà đất' bởi xukatenis, 11/9/2018.

1. xukatenis

xukatenis Thành viên chính thức

Bố mẹ mình có căn hộ chung cư cho thuê đầu ngõ 89 Lạc Long Quân, ô tô vào tận nhà, ngay gần chợ Nghĩa Đô, chợ Bưởi, tiện giao thông đi lại, tầng 1 có trường mầm non gửi trẻ rất tiện. Diện tích căn hộ là 83m2 hai phòng ngủ, hai ban công thoáng mát, có thang máy, nhà sàn gỗ, có 1 phòng ngủ có điều hòa, đã có bếp, giường, 1 tủ tường, rèm cửa, bát đũa xoong nồi,... đủ cả, thiếu mỗi máy giặt, giá điện nước theo giá nhà nước, phí dịch vụ sinh hoạt rất thấp. Mình cần tìm người ở sạch sẽ, cẩn thận, giá cho thuê kỳ vọng là 8tr. Bạn nào thiện chí thì PM cho mình số điện thoại, mình sẽ contact lại nhé.
    Cảm ơn các mẹ đã đọc tin.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi xukatenis
    Đang tải...

2. xukatenis

up lên cho các mẹ có nhu cầu quan tâm nào. Chúc các mẹ một ngày mới tốt lành!

3. xukatenis

Chúc các mẹ một ngày mới tốt lành. Mẹ nào có nhu cầu thuê nhà cho hộ gia đình gần khu Cầu giấy tây hồ thì có thể đến xem nhà mình nhé. Inbox cho mình nhé.

4. xukatenis

Chúc các mẹ một tuần mới tốt lành. Mẹ nào có nhu cầu thuê nhà cho hai vợ chồng và con nhỏ thì contact mình nhé. Dưới tầng 1 nhà mình là trường mầm non gửi trẻ rất tiện.