Chồng các mẹ có bao nhiêu mối tình trước khi đến với các mẹ.

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi lamdau, 10/7/2012.

1. lamdau

lamdau Thành viên mới

Mình chưa trải qua mối tình nào thì gặp ông xã và sau 5 năm quen nhau thì đi đến hôn nhân. Ông xã mình thì đào hoa nên rất nhiều chị em chạy theo. Mình thì đánh giá xã mình chả có gì, cũng bình thường chứ không nổi trội đến mức nhiều gái phải theo như thế. Thế mà trong thời gian tìm hiểu nhau cũng vài ba ngưòi tự xưng là bạn gái, có người còn bảo yêu nhau đến 5-6 năm nữa cơ đến để báo cho mình biết là họ đang yêu nhau. Có người còn viết thư, điện thoại cho mình để thông báo. Có người tìm đến nhà đòi chết này nọ. Các mẹ có trong TH như thế hông?và cách hành xử của các mẹ ntn?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lamdau
    Đang tải...

2. hv_honghuong

hv_honghuong Thành viên tích cực

Ðề: Chồng các mẹ có bao nhiêu mối tình trước khi đến với các mẹ.

Kiếp nhỉ, chồng bạn chắc hấp dẫn nhỉ, Mình thì cũng hỏi về quả khứ của chồng, anh cũng nói có sâu sắc với 1 cô gái nhưng đối với mình chuyện đó là quá khứ rồi, mình cũng thế cũng từng yêu say đắm 1 người trong quá khứ, quan trọng là bây giờ vợ chồng mình yêu nhau thật sự, chẳng thể nào chồng xa được mình và mình cũng vậy.

3. hloan1

hloan1 hloan - khonghieuvisao cũ

M k cần biết trước m chồng đã yêu bn người, mà mình quan trọng giờ chồng với mình ntn thôi. Việc các cô tự tìm đến, đấy là việc của các cô, còn chồng tôi/ng yêu cũ các cô k làm gì ah đến nhân phẩm của các cô là đc. M tự hào là ng dành đc chồng, đơn giản vậy thôil

4. ubn_love

ubn_love Thành viên rất tích cực

Mìh đến với xã mình cũng thế, không quan trọng chuyện quá khứ vì cái gì cũng có nguyên nhân của nó. Điều đáng nói là những người mà bảo là đang yêu đương với xã mình đều người mình quen biết. Mình đôi lúc cũng có hỏi nhưng chỉ để hỏi chứ biết tỏng câu trả lời rồi (cứ để thời gan trả lời). Xã mình không bao giờ nói đến việc đã qua nên có hay không có sự việc đấy mình cũng không thể biết được. Đến khi về ở nhà chồng thì số lượng người yêu cũ của chồng tăng lên đáng kể, tự dưng có người mình không quen biết đi ngang ngõ lại ngúng nguẩy và lườm nguýt mình. Cũng buồn cười nhưng đôi lúc cũng thấy nó ảnh hưởng đến cuộc sống vợ chồng. Tìm hiểu thì mới biết cô ấy thần tượng xã mình, cứ thấy xã mình là ngây người ra ấy. Có cô khác thấy con bé hà mình giống bố lại chọc nó mãi, hỏi chuyện con bé mà toàn hỏi về bố và mẹ nó.

5. ubn_love

ubn_love Thành viên rất tích cực

Mình thấy xã mình cũng thường, nhưng không hiểu hồi chưa vợ thì ntn mà lắm chị em chạy theo đến thế. Có người còn báo cho mình là đã có con với xã mình mà phải bỏ đi (nói thế chứ 2 thág sau chị ấy đã có chồng ) rồi blabla chuyện cả. Khiếp, mình chả hiểu nổi phụ nữ chúng mình.

6. tamhoa8083

tamhoa8083 Thành viên kỳ cựu

ui chồng bạn đào hoa thế, quan trọng là chồng bạn giải thích với bạn như thế nào thui, và xem chồng mình hành động nữa. Mình lấy chồng cũng chẳng bao giờ hỏi trước anh yêu bao nhiêu ng, vì quá khứ là quá khứ mà, miến sao k ảnh hưởng đến hiện tại và tương lai là được. Còn bây giờ nhiều ng phụ nữ vẫn có cách cư xử không bình thường về ng yêu cũ kể cả ng đó đã lấy vợ rùi ,nên nhiều khi cũng k hiểu dc thế nào đâu. :D

7. Hanoidemtrogio

Hanoidemtrogio Bắt đầu tích cực

Thích nhỉ, chồng các mẹ đúng là danh giá đào hoa...chồng mình thì...hờ hờ

8. Jane Michelle

Jane Michelle Gian 2G-3G

Thế mẹ nó có tìm hiểu thực hư sau những gì những người đó nói không? Đừng chủ quan nhé, nhiều khi có những chuyện mình nên biết mà mình chưa được biết đấy :)

9. topaz2012

topaz2012 Bắt đầu nổi tiếng

xã nhà em đi đâu xem bói cũng bị phán là đào hoa,mà em cũng công nhận cơ, mấy em tre trẻ cũng hay nt hỏi han lắm

10. kt2a6

kt2a6 Thôi....Đừng Chiêm Bao

hic. xã tương lai của em kể đã trải qua 4-5 mối tình trong đó em thấy có 1 mối tình sâu sắc.vì em đọc được 2 quyển truyện bạn ý viết cho anh ấy.những người trước kia của anh ấy rất xinh. nhưng em ko quan tâm, vì hiện tại người anh ấy yêu và muốn cưới là mình.hjhj.em tôn trọng chuyện quá khứ của anh ấy.bản thân em cũng trải qua 2 mối tình rồi mới gặp anh ấy.quan trọng là bây giờ sống với nhau như thế nào.đucojw cái trong chuyện tình cảm chúng em ko giấu nhau cái gj.

11. vanthiminhdat

vanthiminhdat bình rửa mũi nasal rinse 160k

chồng mình có 2 mối tình, mình đều biết vì đó là những người quen, đó là mối tình học trò vui vẻ thui...cứ tin như vậy cho vui

Sửa lần cuối: 15/7/2012