chồng em có các dấu hiệu này liệu có phải đag tí toáy bên ngoài ko ạ

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi giomuathu1102, 26/12/2014.

1. giomuathu1102

giomuathu1102 Thành viên tập sự

Em đag cảm thấy rất bối rối,ko biết cần phải làm tnao,các chị cho em lời khuyên nhé.Em cảm ơn
    Chuyện là em đang bầu bì tháng thứ 7,chồng e mấy tháng đầu còn có đòi nọ kia nhg khoảng 2 tháng gần đây là tuyệt nhiên ko. Mấy tuần trc e phát hiện trg điện thoại của ổng,mục hình ảnh của viber có mấy hình sexy hở hang của các em gái,mà chỉ là hình ai đó lấy trên mạng gửi cho ổng thôi chứ nhìn la biét ko phải gái Việt.Nhg e vào viber kiểm tra thì ko thây nick nào gửi cho ổng cả,chứng tỏ chồng e đã xóa đoạn chat đó đi.Khi e hỏi thì ổng lấp liếm,ậm ừ ko tloi,vụ đấy e cho qua.(Sau đó ktra lại thì thấy ổng đã xóa mấy hình đó đi rồi)
    Cho đén hqua e phát hiện ra trên thanh search của fb của em có 5,6 page đại loại như Gái gọi cap cấp rồi Hội gái gọi Việt Nam.Cai máy tính bảng đó của e ổng cũng hay sử dụng,nhg e lại ko nghĩ ổng hâm tới mức lấy máy vợ và search bằng fb của vợ mấy cái đó trg khi ổng là dân công nghệ.Nhg ngoài chồng e ra thì e cug ko nghĩ ra ai có thể đụng vào máy em cả.
    Hqua e có ktra lịch sử lướt web trên ipad và đt của ổng,cũng như các cuộc gọi đến đi mà chưa thấy có điều j kỳ lạ cả.
    Chổng em tính tình từ xưa hiền lành,luôn đặt thể diện của bản thân và ja đình lên hàng đầu(vì nhà ổng cũng có chức quyền),30tuoi cưới vợ cũng là mối tình đầu trg khi có rất nhiều em gái thích ổng.Thoi jan biểu dạo này của ổng cũng bt,1 tuần 2,3 buổi nhậu còn đâu rất chăm chỉ về với vợ con.
    Em kể dài dòng chi li như vậy với mong muốn các chị cho e kế để tìm ra sự thật.Co cách nào để biệt liệu chồng có tí toáy ko ạ,dù chỉ là 1 lần :(

Xem thêm các chủ đề tạo bởi giomuathu1102
    Đang tải...

2. shopthanhly

shopthanhly 091.142.3639

Ðề: chồng em có các dấu hiệu này liệu có phải đag tí toáy bên ngoài ko ạ

Đọc xong của bạn thì chưa có gì kết luận được là ox bạn tí toáy bên ngoài cả, trong lúc phụ nữ bầu bí hay con mọn là thời điểm cao trào nhất các ông í hay ăn vụng lắm. Bạn cứ thoải mái để ko ảnh hưởng đến con trong bụng,khi nào bắt đc chứng cứ hãy ra tay còn ko mặc xác đi bạn. ông nào mà có tính linh tinh thì khó giữ lắm.

3. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

Chổng em tính tình từ xưa hiền lành,luôn đặt thể diện của bản thân và ja đình lên hàng đầu(vì nhà ổng cũng có chức quyền),30tuoi cưới vợ cũng là mối tình đầu trg khi có rất nhiều em gái thích ổng.Thoi jan biểu dạo này của ổng cũng bt,1 tuần 2,3 buổi nhậu còn đâu rất chăm chỉ về với vợ con.
    Em kể dài dòng chi li như vậy với mong muốn các chị cho e kế để tìm ra sự thật.Co cách nào để biệt liệu chồng có tí toáy ko ạ,dù chỉ là 1 lần

---3 năm trước mình cũng từng như bạn...các đặc tính chồng mình cũng giống chồng bạn...tuy nhiên....chồng mình đòi xx đến tận sáng hôm mình sinh mổ...mình cứ luôn tin chồng tuyệt đối...nhưng 2 tháng trước....cũng từ vài nghi ngờ nhỏ nhặt...mình đã phát hiện ra chôngminhf ngoại tình...đau đớn và dằn vặt lắm...
    mình có đôi điều chân thànhkhuyeen bạn thế này...mình đang mang thai...phải để tâm trạng tốt...bỏqua khúc mắc này đi...tìm ra timđau lắm...ko chiuj nổi đâu...
    còn mình nếu như ông ấy đi gái 1 đem...thì có thể mình ko đâu đớn bằng cặp bồ đâu...
    mình từng đợi con mình lớn hơn 2 tuổi mình mới điều tra đây...
    mình đã làm như thế này....
    --tỏ ra ko quan tâm đến điện thoại của chồng...rồi mỗi đêmkhi chồng ngủ...mình âm thầm kiểm tra...thấy có bất thường mình chụp lại...lưu số...nhưng vẫn tỏ vẻ bình thường...
    --mình âm thầm vào gmai...yahoo...face....thuê người kiểm tra lại nhuwngx thư từ đã xóa...bất thường chụp lại...
    ....ra cửa hàng điện tử mua loại camera và ghi âm siêu nhỏ...tranh thủ gắn vào balo với hy vọng mong manh....
    ---bỏ tiền thuê chú xe ôm cạnh công ty chồng ...theo chồng 1 tuần xemchoongf đi đâu...với ai...
    ---thuê bà bán nước dưới chân công ty chồng quan sát....
    cuối cùng mình đã có những gì mình cần................nhưng cảnh báomej nó...yếu tim và cònyeeu chông nhiều thì đừng làmvaayj...vi mình như đã chết sau khi biết sự thật....mình vẫn còn đau lắm đây...

4. tanh09

tanh09 Thành viên sắp chính thức

ôi tròi, các mẹ ui em cũng đang bầu bí ......................

5. thienbinh_83

thienbinh_83

Mình thì nghĩ chưa có gì chính xác cũng không thể khẳng định, có ý nghĩ nghi ngờ thì nên nói thẳng quan điểm với chồng, rồi tạm thời thôi để lo lắng đẻ con cho mẹ tròn con vuông thì mới tính cho ra lẽ, chứ giờ mn đang bầu bí không thể vì thế mà để tinh thần suy sụp, ảnh hưởng tới con lại khổ cả mẹ cả con.

6. beXoi

beXoi Thành viên kỳ cựu

Giờ chưa biết chính xác được điều gì mn ạ. Cứ để sinh bé xong đi đã ạ. Lo lắng sẽ ảnh hưởng không tốt tới em bé trong bụng đâu ạ./.

7. mexinh12

mexinh12 Mẹ gấu xinh

chưa có căn cứ mẹ đừng nghĩ linh tinh ah đến em bé