Chồng Ngoại Tình Nhưng Vẫn Ngon Lành Với Vợ

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi anhtuantran, 9/12/2015.

1. anhtuantran

anhtuantran Thành viên mới

Buồn quá các mẹ à ! Chồng em với em chưa bao giờ nói lặng lời hay khó nghe gì cả. Gia đình vẫn êm đềm bình thường, vậy ấy mà em không ngờ chồng em lại ăn vụng của lạ. vào 1 ngày cô gái kia tự chụp hình trong khách sạn gửi cho em là hai người đang ở Khách sạn, em gọi điện thì chồng nói đang đi gặp đối tác làm ăn. Khi về nhà anh vẫn từ chối mọi chuyện đưa ảnh ra thì anh mới thú nhận và nói xin lỗi em. Vì không kiềm chế nổi lời ngon tiếng ngọt của cô ta. Em nghe như người chết đứng không còn nói thêm gì nữa. Em cũng không nói cho hai gia đình biết vì em và chồng cưới nhau 2 bên đã phản đối, khó khăn lắm mới được bên nhau, vậy mà giờ đây lại như vậy?. Bây giờ em không còn cảm giác gì ở bên người chồng như thế này nữa ??? em phải làm sao đây các mẹ ???

Xem thêm các chủ đề tạo bởi anhtuantran
    Đang tải...

2. Lưu Lâm Vũ

Lưu Lâm Vũ Bắt đầu tích cực

Xã của bạn vẫn ngọt lành lại trước đây hai bên gia đình phản đối nữa bh bạn chắc rất bối rối, mong bạn sớm cùng xã vượt qua biến cố này !

anhtuantran thích bài này.
  3. huyenhnit

huyenhnit Vé máy bay nội địa và quốc tế

Hjc, mn lấy ck lâu chưa? đã có con chưa ạ? mn cố lên nhé, bình tĩnh suy xét mọi việc đã

4. mẹ cá xinh

mẹ cá xinh Bắt đầu tích cực

chị suy nghĩ kĩ nhé. ck chị biết hối lỗi thì có thể xem xét 1 tg nếu k dk thì mới đưa ra quyết định

5. Loving198

Loving198 Thành viên chính thức

Cứ nghe đến chữ ngoại tình là bị dị ứng các mẹ nó à.

6. mebetom.vp

mebetom.vp Thành viên nổi tiếng

Bạn ơi, nhà bạn đã có em bé chưa. Nếu chưa có thì bạn nên xem xét tình hình như thế nào mà giải quyết cho nhẹ. Còn nếu có em bé rồi, bạn xem ck bạn có ý ăn lăn, hối lỗi quay trở về với gia đình ko. Nếu biết lỗi cũng đành p chấp nhận thôi chứ làm sao đc, :((. Chán lắm cái từ "ngoại tình"

7. lollipop1412

lollipop1412 Thành viên tập sự

Chị à có thể giờ chị đang rất rối nhưng biết đâu được chồng chị cũng là nạn nhân của cô gái kia, loại con gái trơ trẽn như thế có thể làm đủ mọi cách để đưa một thằng đàn ông vào tròng, phá hoại gia đình của người khác. Có lẽ chị nên lắng nghe chồng và cho anh ý một cơ hội sẽ tốt hơn. Mong chồng chị là người xứng đáng để chị đặt niềm tin :)

8. Ha.An91

Ha.An91 Bắt đầu tích cực

CS nhiều chuyện mệt thật ạ

9. loanhair

loanhair TRANG SỨC NGỌC TRAI

nghiêm trị, ko có lần sau đó ạ :(

10. mehoatrau0510

mehoatrau0510

thật là khổ tâm

11. ha.hoaianh90

ha.hoaianh90 Bắt đầu tích cực

xem xét thái độ ntn b ah, rồi cho ck cơ hội làm lại, giờ bỏ nhau cũng ko đành lòng đâu mà. haizz.

12. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

giống mình đến 90%...có khác là con đó nt cho mình...còn ck mình thú nhận nhưng nói chưa kịp xz gì/ mới giai đoạn giữa thôi....
    hãy cân nhắc xem bình thường ck tốt với mình ko? có trăng hoa ko? và còn con cái nữa...
    nhiều khi ck mình cũng bị gài đó bạn?
    tất nhiên sẽ đau...mình còn 7 năm mặn nồng đây...sáng hôm mình mổ đẻ...ck mình còn đòi xx đấy...ngọt ngào là vậy...mà cũng chết đứng khi biết ck ngoại tình nè....
    nhưng sau nhiều cân nhắc....mình tha thứ cho ck...bản chất ck mình ko trăng hoa, và rất thương con...
    bọn mình sau này có rất nhiều thỏa thuận...nhưng có 1 điều chắc chắn là tình yêu ko thể như ban đầu...trái tim sẽ đau rất lâu...cố lên nhé...chỉ có thời gian mới là liều thuốc giảm đau cho mình thôi....giờ ngoại tình là phổ cập....nghĩ thoáng ra...rồi mọi thứ sẽ ổn...

13. ChipxinhChip

ChipxinhChip Thành viên sắp chính thức

Cuộc sống chả biết bao giờ mới hết chuyện được.