Tâm sự Chồng Ra Ngoài Tìm Gái Vì Chê Ngực Tôi Nhỏ

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi andyhuynh, 30/6/2015.

1. andyhuynh

andyhuynh Thành viên tập sự

Tôi hỏi anh lý do tại sao lại phản bội, anh thẳng thắn nhận và nói không có cảm hứng khi gần gũi tôi, rằng tôi không có ngực, anh nhìn tôi giống như một người đàn ông.
    4 năm trước, tôi là cô sinh viên mới ra trường 22 tuổi. Bố mẹ xin cho tôi vào làm tại một phòng ban của doanh nghiệp lớn, thu nhập 8-10 triệu/tháng, không phải đóng góp với bố mẹ nên với đồng lương ấy tôi chỉ dùng để mua sắm, đi ăn uống với bạn bè, cuộc sống cực kỳ thoải mái. Trong một lần giao lưu với doanh nghiệp khác, tôi gặp anh, hơn 6 tuổi, nói chuyện có duyên, trai Hà Nội, hình thức ưa nhìn. Sau 6 tháng tìm hiểu, chúng tôi lấy nhau.

Cuộc sống cứ thế trôi đi yên bình được 2 năm, chúng tôi được bố mẹ chồng mua cho căn hộ chung cư, quan hệ vợ chồng cũng như chuyện kia khá ổn, chỉ là không nóng không lạnh, chồng cần mình thì đáp ứng. Hiện tôi có một con trai 3 tuổi. Chuyện bắt đầu từ năm 2012, chồng xin đi tập đánh tenis với bạn, lúc đầu chỉ tập vào cuối tuần, sau tăng dần tuần 3-4 lần vào buổi tối. Đây cũng là thời điểm tôi đang nuôi con nhỏ.

Mang thai và sinh con tôi không có sữa, cơ thể có phần xập xệ, bụng to, chân to, tích mỡ ở phần dưới, ngực nhỏ đi do tuyến sữa rỗng. Tôi mất tự tin về ngoại hình nên cũng ít gần gũi chồng, anh cũng không mặn mà nên vợ chồng hầu như ít gần nhau. Trong một buổi tụ tập ăn uống với bạn học, mọi người đem chuyện gia đình, tình dục ra tâm sự, tôi giật mình nhận ra đã 4 tháng nay vợ chồng không quan hệ. Chồng vẫn đều đặn về ăn cơm rồi đi tập thể thao, chơi với con nhưng không còn nói chuyện tâm sự với vợ nữa.

Linh cảm có vấn đề bất thường, cuối tuần tôi nói dối chồng đưa con về nhà ngoại nhưng thật tình đã quay lại nhà, đi theo khi anh xách vợt đi đánh tenis. Chuyện cần biết đã biết, anh đến đón một chị bán quán ở cạnh sân, chạy thẳng vào nhà nghỉ sâu trong ngõ. Tôi đã lấy điện thoại chụp lại cảnh 2 người đèo nhau trước cửa nhà nghỉ rồi quay về nhà mẹ đẻ đón con về.

Tôi ba mặt một lời với anh, hỏi anh lý do tại sao lại phản bội, anh thẳng thắn nhận và nói lý do làm tôi sốc nhất, đó là vì không có cảm hứng khi gần gũi tôi, tôi không có ngực, anh nhìn tôi giống như một người đàn ông. Anh nói vẫn yêu tôi nhưng không muốn quan hệ và cô gái kia chỉ là giải quyết sinh lý.

Tôi thật thấy mình ngu ngốc, muốn giữ chồng bằng cách đi làm ngực, hút mỡ nhưng lại thấy anh không xứng đáng để mình đánh đổi, chịu đau đớn, bởi cô gái anh quen kia chỉ là bán quán, trình độ cấp 2. Rõ ràng nhất là anh không còn yêu tôi. Tôi không đủ dũng cảm ly hôn, sợ sẽ không ai còn yêu mình, sẽ phải sống cuộc sống không có chồng bên cạnh. Rồi khi con lấy vợ, tôi sẽ phải ở một mình.

Tuần 3 lần, chồng tôi vẫn đến với người đàn bà kia, tôi đau đớn nhưng chỉ biết im lặng, chồng vẫn vui vẻ với tôi và con như không có chuyện gì xảy ra. Một tháng một lần chồng vẫn quan hệ cùng tôi nhưng vì sợ nên tôi yêu cầu anh dùng bao cao su.

Tôi thật sự bất lực với chính mình. 2 năm rồi tôi sống như cái bóng. Tôi có nên đi làm ngực để tìm lại cảm xúc cho chồng hay ly hôn? Tôi phải làm sao?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi andyhuynh
    Đang tải...

2. bebeoxinh.vn

bebeoxinh.vn Thành viên chính thức

cớ thôi bạn ạ

3. trotyeut

trotyeut Thành viên chính thức

kiểu đó thì cho té luôn đi bạn

4. nhathang

nhathang Bắt đầu tích cực

chia tay cho tự do thôi bạn, người đàn ông đó không xứng đáng với bạn và không xứng đáng làm chồng

5. mebetom.vp

mebetom.vp Thành viên nổi tiếng

haizzz, như vậy mà vẫn tiếp tục chung sống được, thật là chịu bạn. Như mình thì, 1 là anh ta phải chaamms dứt tất cả, hoặc là vợ, hoặc là bồ. Những người đàn ông như thế cảm giác nhơ bẩn lắm

6. JimmyFab

JimmyFab Thành viên chính thức

Chia tay đi cho khỏe bạn ơi, thể loại đàn ông tầm mắt chỉ tới ngực phụ nữ thì không đáng lưu luyến đâu bạn

adu_mt3 thích bài này.
  7. hu0ngc0daj

hu0ngc0daj Thành viên tập sự

Mình không chập nhận dc kiểu ck chung. 1 khi đàn ông ko còn tình cảm với mình họ lấy đủ mọi lý do để biện minh cho hành động của mình hà cớ gì bạn lại tự nhận lỗi lầm về mình

8. nguon yen

nguon yen Uy tín là chất lượng cộng giá cả.

Mạnh mẽ lên chị ơi, chị không có lỗi gì hết, sống theo cách mình thích thôi.

9. tamnm

tamnm Thành viên kỳ cựu

Bạn đã mang nặng đẻ đau, sinh con cho anh ta mà anh ta ko biết trân trọng. Đúng là loại đàn ông khốn nạn mà.

10. ledinhtung

ledinhtung Thành viên mới

mình thì chỉ cần vừa vặn thôi ko ham hố ngực to :D

11. stara

stara Cung cấp viên tẩy bồn cầu Hàn Quốc

M mà thế thì tức lắm, chịu không dc, ai mà ko có khuyết điểm chứ

12. qua247

qua247 Thành viên mới

bạn nên đi làm ngực và lấy một người chồng khác

HoaPhuongthang8 thích bài này.
  13. cualuoi

cualuoi Bắt đầu nổi tiếng

chia sẻ và có chút đồng cảm với mn.

14. Cua Xì Ke

Cua Xì Ke famous lady :3

thay vì đâu đầu vì vấn đề quả bưởi hay con ốc vặn thì bác nên chăm chút lại hình ảnh, làm mới chính bản thân mình đi ah, sao phải xoắn!

15. trangkt214

trangkt214 Thành viên mới

Theo em thì thôi đi mẹ nó ạ, "chém cha cái kiếp lấy chồng chung - kẻ đắp chăn bông, kẻ lạnh lùng", chịu làm sao được. Khi người đàn ông không còn yêu thì họ viện đủ lý do. Ai mà chả có khiếm khuyết. Người ta nói tu nghìn kiếp mới được làm vợ chồng, cuộc sống gia đình đâu phải phụ thuộc vào ngực của người phụ nữ.

16. adu_mt3

adu_mt3 Thành viên rất tích cực

Câu này hay nha. Nói thật, nếu là mình thì mình cho đi luôn chứ k chịu nổi đc như bạn. Cách trả thù ngọt ngào nhất theo mình chọn thì sẽ là ly hôn, tự mình nuôi con, chăm sóc sắc đẹp cho bản thân, thẩm mỹ cũng đc, miễn mình thấy tự tin và hài lòng với bản thân. Học thức mới khó tạo chứ thẩm mỹ 1 ít khó gì.

17. Mẹ Gấu ^^

Mẹ Gấu ^^ Thành viên rất tích cực

Bức xúc quá ,mn như bị....thần kinh ý nhỉ??
    Tỉnh táo lên hộ đi,bây giờ sống như địa ngục lại còn nghĩ sẽ chịu đến lúc sợ con đi lấy vợ thì ở 1 mình...hahha...hài ko đỡ nổi,liệu thằng chồng đó có còn ra về với mn dc mấy năm nữa? Trẻ mà mn còn ko giữ dc chồng thì già giữ dc ah???
    Ngang nhiên để chồng đi quan hệ bên ngoài rồi về vẫn qua lại với mình dc ,kể như mn cũng tài thật.
    Giải tán đi cho sớm chợ,thế đứa con nó mà biết bố nó như vậy chắc nó tự hào lắm ah mà phải giữ lại ông bố ấy???
    Mn còn trẻ,nuôi con 1 mình ko khó,có vất tí cũng thanh thản cõi lòng, đời còn dài..đường đi còn gặp nhiều người tốt khác,đừng ngu muội mà gắn bó với kẻ đã chẳng coi mình ra gì thế..
    Chán !! Mong mn tỉnh ngộ sớm !!

18. lanvuvu2110

lanvuvu2110 Thành viên rất tích cực

E nói thật chủ top đừng giận chứ, sao e cứ có cảm giác bài viết này là sản phẩm "chém gió" nhỉ.

19. mebe_shushi

mebe_shushi Bắt đầu nổi tiếng

có cách làm ngực to mà :v

20. NhimXinhYeu125

NhimXinhYeu125 Thành viên chính thức

Thiệt là vớ vẩn quá đi, phải chăng đó chỉ là cái cớ thôi nhỉ các mẹ