Chúc tất cả các mẹ luôn hạnh phúc bên gia đình bé nhỏ của mình

Thảo luận trong 'Kết bạn' bởi bongbaby.shop, 20/10/2009.

1. bongbaby.shop

bongbaby.shop Thành viên tích cực

Hôm này 20/10 đây 1h sáng 20/10,

Chào các mẹ, những ai đã đang và sắp làm mẹ,

Ngày của chúng mình đây em gửi những lời chúc đến tất cả các mẹ mà em đã gặp, những mẹ em sắp gặp và những mẹ em chưa được gặp, những lời chúc may mắn và hạnh phúc.

Trong cuộc sống mỗi người có 1 niềm vui riêng , 1 nỗi buồn riêng nhỉ? Nhưng có sự chia sẻ thì bao giờ cũng thấy mọi thứ nhân đôi và chia đôi. Ngày của mình mà giờ phút này em lại thấy rất buồn. cỏ nhiều thứ cảm thấy lắng đọng quá mà ko biết phải nói gì vào lúc này. Em chia sẽ một chút để đỡ hiu hắt hơn trong khoảnh khắc này. Rất mong nhận được sự chúc may mắn của tất cả các mẹ, những ai đã đọc bài này. Em rất cần sự may mắn để cuộc sống này có ý nghĩa hơn với em. Em có đủ tiền để sống, có chồng yêu em mà em vẫn thấy mình có thật nhiều bất hạnh. Em vẫn ước giá mà em có thêm vài điều nữa dù em biết cuộc sống ko lúc nào như mình mong muốn!

Chúc các mẹ ngủ ngon nhớ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bongbaby.shop
    Đang tải...

2. me be bin

me be bin Bắt đầu tích cực

Chúc mẹ bongbaby.shop và các mẹ, các bạn trên diễn đàn những lời chúc may mắn và hạnh phúc nhất.
    Mong rằng niềm vui sẽ đến thật nhiều để xua tan đi những nỗi buồn, mọi ước mơ rồi sẽ thành sự thực.
    Hôm nay là ngày của chúng ta, phải thật vui các chị em nhé.

bongbaby.shop thích bài này.