Chup XQ vòi trứng xem có bị tắc không

Thảo luận trong 'Chuẩn bị mang thai' bởi trinh thi ly, 17/11/2008.

1. trinh thi ly

trinh thi ly Thành viên đạt chuẩn

Các mẹ ơi!chụp tử cung vòi trứng đau lăm ah,em nhát lắm,sau ngày vàohút thai khi bi lưu lúc nào em cũng ám ảnh nghĩ đên BS là émợ lám rồi,em định đi cxhụp vòi trứng xem có bị tắc khôg mà nghe các mẹ nói là đau va ra máu nữa nên em lại sợ không có ý đinh đi nữa,số em cũng không may mắntý nào cả,chán quá các mẹ ah
    trước khi chạp tử cung thì mình nên đi siêu âm xem có bị viêm nhiễm âm đạo hay không hả các mẹ,có nên có bước nàykhông,em lo quá

Xem thêm các chủ đề tạo bởi trinh thi ly
    Đang tải...

2. trinh thi ly

trinh thi ly Thành viên đạt chuẩn

Àh có ẹm nào giống như em không,em thỉnh thoảng thấy mình bị đaum râm ran rất khó chiu,nó nhức không cụ thể và nó gây mỏi rất khố chịu ở bên bẹn trái từ mu sang ngang bên bện trái và chỉ có cảm giác như vậy 1 bên này thôi,có đôi lúc các bạn tưởng tượng là mình như muốn rơi rụng cái chân bên trái từ khớp hàng ra khỏi người ấy(chính xác là khớp hàng,nhièu lúc mình cứ lấy tay ấn mạnh 1 lúc thấy nó đỡ hơn,nói chung mỗi lần như vậy thấy đỡ khó chịu không muốn làm gì,minh fkhông có em be,có mẹ nào bị như mình không,cho minh ít kinh nghiệm với,chỉ bị mấy ngày lại thôi,sau đó lại bị,hôm nọ minh đi siêu âm BS bảo ko có Vđề gì nhưng mình lại vào BV Phụ sản tỉnh,nhưng có BS lại bảo mình vào Đa khoa kiểm tra xem thế nào,các mẹ giúp em với ,em lo quá

3. Agừ và Cún

Agừ và Cún Thành viên tích cực

Mình thấy bạn post rất nhiều bài thể hiện bạn rất sốt ruột, cũng thông cảm với bạn thôi vì mong con mà . Nhưng bạn nên đến viện C khám một lần để nghe bác sỹ tư vấn thì hơn, chứ đừng trước khi XQuang có nên siêu âm kiểm tra xem có viêm nhiễm không . Bác sỹ sẽ tư vấn cho bạn đường đi nứoc bước xem nên làm cái gì trước, cái gì sau. Đúng là có bệnh thì phải vái tứ phương nhưng ở đây nên làm tổng thể một lần thì tốt hơn . Chúc bạn đạt được ý nguyện nhé

4. huynhphuclinh

huynhphuclinh **Phích78**

Hôm trước mình cũng có đi chụp tử cung. Đúng là đau thật nhưng chỉ đau với mẹ nào bị tắc vòi trứng thôi. Còn mẹ nào không tắc thì chỉ thấy hơi hơi tức bụng. Mình bị tắc 1 bên vòi trứng, 1 bên vòi bị xoắn 4 vòng. Tuần tới mình mổ nội soi để thông vòi trứng, cũng buồn và lo lắng lắm. Nhưng mà mình hy vọng rất nhiều vào tương lai. Chúc bạn may mắn. Mình luôn nhớ câu: " Tôi ơi!. Đừng tuyệt vọng"

5. pktt

pktt Thành viên mới

Ðề: Chup XQ vòi trứng xem có bị tắc không

" Tôi ơi!. Đừng tuyệt vọng" em kết câu này của mẹ nó