Vấn đề khác: Chút buồn chẳng thể làm mất đi niềm tin-Cảm ơn vì LCM luôn có các mẹ thông thái&chân thành

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi Hương Điệp, 1/4/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. babysmart

babysmart Thành viên chính thức

Ðề: Chút buồn chẳng thể làm mất đi niềm tin-Cảm ơn vì LCM luôn có các mẹ thông thái&chân t

Có ôm mẹ babysmart một cái hông????
    HĐ nè, anh học Công tác xã hội, bây giờ làm kinh doanh. Không biết anh có bị coi lừa đảo không nhỉ?
    Ngày Cá chúng ta nói dối nhau để cuộc sống ngày càng vui hơn. Nhưng cách như mẹ Củ chuối đó làm là: Đã dốt lại tỏ ra nguy hiểm nhỉ? (Xin lỗi mẹ đó nếu mình có nặng lời nhé, mình theo câu quen thuộc của mọi người thôi).
    Về vấn đề thông tin và đời riêng của HĐ hay của nhiều người khác nữa chúng ta đâu khó tìm trong thời đại Google này. Nhưng bạn đã đọc các bài viết, các bài thơ và báo của HĐ chưa?
    Tôi tin là bạn lại cầm ngược trang thơ mà đọc mất thôi, bạn không cảm nhận được tình yêu con người, yêu cuộc sống chan chứa trong đó hay sao? Bạn không cảm nhận được đằng sau những dòng chữ là một nỗi niềm, là nỗi trăn trở: Làm gì để tốt hơn cho người xung quanh.??? Và chắc chắn bạn cũng không cảm nhận được rằng đó là những dòng chữ của một phụ nữ nội tâm, dành hết tình cảm cho người khác, khi buồn đau thì lại một mình nén chịu????
    Tất cả những gì mà ta không biết chính là rủi ro của cuộc đời ta.
    Tôi là dân khối C, học chuyên ngành CTXH, có liên quan gì ngành kinh doanh chứ? Nhưng bạn ấy chỉ nhìn được cái vẻ bề ngoài thôi thì phải. Dù làm gì, phải xác định được đam mê của mình là gì. Dù nghề gì hay công việc gì chúng ta phải thấy vui và ý nghĩa của công việc.

Tôi muốn chốt lại một câu? Thay vì nói, bạn hãy cứ làm đi. Có giỏi cứ làm thật tốt công việc của mình đi. Đừng chê mái nhà người khác có tuyết rơi khi sân nhà mình còn đầy rác.
    HĐ cố lên nhé. Anh ủng hộ em. Hãy cứ sống hết mình: Dạy hết mình, viết hết mình và yêu hết mình. Cứ lao động hăng say tình yêu sẽ đến cô giáo dễ thương àh.

Đang tải...

2. phuongedu

phuongedu

Ðề: Chút buồn chẳng thể làm mất đi niềm tin-Cảm ơn vì LCM luôn có các mẹ thông thái&chân t

Cố gắng e nhé .

Hương Điệp thích bài này.
  3. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Trường hợp này thì không cần phải mời bạn cùi chuối vào đối chất vì chỉ cần tìm địa chỉ IP của bạn cùi chuối là có kết quả như sau:

Tất cả các nick đó đều được tạo vào ngày 31-3-2012 tại cùng 1 địa chỉ IP 171.237.137.194

Tìm bài của nick sơn thuỷ thì thấy nội dung:

Tìm bài của nick cá lông đông thì thấy nội dung:

Tìm tiếp vị trí của địa chỉ IP đó (nếu chức năng tìm kiếm vị trí IP là đúng thì địa chỉ IP đó nằm tại đây:)

Do vậy tất cả các nick của cùi chuối, cá lông đông... được tạo ra nhằm tung hứng và nói xấu người khác sẽ được khoá lại.

Những nick đó gồm có:

an xá
    an thủy
    mỹ lộc hạ
    bảo ninh
    kiến giang
    sơn thủy
    xuân bồ
    cuong phong
    yết kiêu
    cùi chuối
    trầm hương
    xuân lai
    đại phong
    đời cát
    bến đò
    nguthuy

Rõ ràng là đây là sự cạnh tranh không lành mạnh. Các mẹ có thể chú ý đến các số điện thoại sau để cảnh giác:

"Cô" Nhung: 0988268866
    "Thầy" Cường: 0932221818
    Và trang web hocboi.com

Sửa lần cuối: 1/4/2012
  4. Chuot*con*cua*me

Chuot*con*cua*me Bột rau, coffee AN, Tiêu sạch, mật ong rừng

Chưa bít HĐ là ai , nhưng giờ Điệp là tên HOT rùi đó, năm sau Khoai lớn sẽ đưa Khoai qua gặp cô Điệp nhé,
    Chúc cô có thêm nhiều học viên nhí qua sự cố này nha

5. Chuot*con*cua*me

Bác Kiên Siêu quá
    cảm ơn bác đã làm cho diễn dàn trong sạch hơn :heart:
    i love lcm

6. Chuot*con*cua*me

Bác Kiên Siêu quá
    cảm ơn bác đã làm cho diễn dàn trong sạch hơn :heart:
    i love lcm

me LeAnh thích bài này.
  7. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Rất an tâm vì chúng ta được sống, chia sẻ, giao lưu và cạnh tranh lành mạnh trong môi trường LCM và bởi những người anh, người chị, người bạn và người em thân tình và đáng mến, đáng khâm phục luôn ở xung quanh chúng ta.
    Love tất cả mọi người.

8. aqsavn

aqsavn www.dendamuoi.vn

Tiếc quá, bác K nhanh tay quá, chuyện hài đang hồi hấp dẫn mà. Hương Điệp được lên sóng PR mỗi một ngày.

9. Hương Điệp

Hương Điệp Thành viên kỳ cựu

Em cảm ơn anh Kiên và tất cả các mẹ đã yêu quý và tin tưởng ở em

Giờ thì em hiểu rồi ạ. Tiếc là đó lại là một người bạn mà em yêu quý. Nhưng không sao, sẽ buông tất cả vào trong gió, để lòng cười với thành thơi

Nhờ anh Kiên khóa topic giúp em vì càng để topic, càng ảnh hưởng uy tín của anh Cường. Có thể do anh ấy chưa biết quy định của diễn đàn và có một chút suy nghĩ không xuôi nên mới làm thế.

Em quên luôn chuyện này và đi ngủ đây ạ ;)

Chúc anh Kiên và các mẹ ngủ thật ngon ạ ilovelcm

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.