Hà Nội: Chuyên Nước Mắm Truyền Thống Phan Thiết Loại Đặc Biệt Tại Hà Nội Uy Tín Feedback Tốt

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi dacsanphanthiet01, 4/3/2016.

1. dacsanphanthiet01

dacsanphanthiet01 TRAO GIÁ TRỊ TẶNG NIỀM TIN <3

[​IMG][​IMG][​IMG]nhà e bán 7 năm nước mắm nhĩ cá cơm nguyên chất hàng truyền thống 30 độ đạm Phan Thiết", freeship 3km tính từ Thịnh Liệt ạ
    [​IMG]giá 130k/ lít chai nhựa (2 chai 500ml)
    [​IMG]giá 160k/ lít chai thủy tinh (2 chai 500ml)
    [​IMG][​IMG][​IMG]QUY CÁCH ĐÓNG CHAI 500ML, 1 THÙNG TỔNG 3 LÍT (ƯU TIÊN MUA CHUNG MUA GHÉP ĐỂ TIỆN SHIP Ạ)
    [​IMG][​IMG][​IMG]Zalo 0977525754

BÁN BUÔN BÁN LẺ NƯỚC MẮM NHĨ CÁ CƠM NGUYÊN CHẤT PHAN THIẾT TẠI HÀ NỘI VÀ CÁC TỈNH PHÍA BẮC HOTLINE 0977 52 57 54
    CHÀO CẢ NHÀ HÔM NAY EM CHÍNH THỨC SỬA BÀI QUAY LẠI BÁN TIẾP Ạ, MẮM CŨ DO GIÁ THÀNH CAO NHIỀU NGƯỜI KHEN MÀ KHÔNG CÓ ĐIỀU KIỆN ĂN NHIỀU , GIỜ EM CŨNG BÁN THEO ĐƠN MỌI NGƯỜI ĐẶT RỒI ODER RA CHIA THEO CHAI (NHỰA OR THỦY TINH THEO YÊU CẦU)
    ĐẢM BẢO NGƯỜI BÁN VÀ NGƯỜI MUA CÙNG ĂN GIÁ RẺ NHẤT Ạ

:h::h::h: Chào các bạn mình có người nhà sống và định cư trong Phan Thiết do thói quen nên thường xuyên mua nước mắm truyền thống ngon xuất xứ Phan Thiết về làm quà, hương vị nước mắm rất thơm ngon vị cá cơm biển vùng Hàm Tiến và Mũi Né còn màu sắc vàng cánh gián tự nhiên nên tiếc không dám dùng nấu nhiều chủ yếu để chấm gia vị còn nấu nướng lại dùng loại rẻ hơn ,... nhưng mắm truyền thống ngon thì cả chấm và nấu là ngon nhất nếu có điều kiện sử dụng ạ

:h::h::h: Người dân Phan Thiết có lợi thế gần biển nguyên liệu cá cơm tươi muối và bí quyết làm nước mắm của họ cũng lưu truyền từ đời này qua đời khác nên việc Dùng nước mắm truyền thống là đương nhiên và phổ biến , trong đó họ ko hề ăn mắm công nghiệp ngoài đại lý bán nha, Mắm Phan Thiết làm theo kiểu gia đình truyền thống có bí kíp gia truyền nên thấy mùi vị của nó khác hẳn, mùi thơm của cá cơm tự nhiên, vị ngọt hậu nơi cuối họng đặc biệt là rất dễ ăn và phù hợp khẩu vị nhiều người so với những loại đã dùng ngoài này, chính vì do vị trí địa lý quá xa nên không thường xuyên nhờ người nhà gửi về vì số lượng ít quá không bõ công và tốn kém vận chuyển, vậy mình đã quyết định nhập theo mỗi lần gom đơn của mọi người (nhập theo can to và chia ra cho mọi người) loại ngon nhất (loại đặc biệt 32-35 độ đạm) , loại nấu rẻ hơn khoảng 20-25 độ đạm để vừa ăn vừa bán buôn bán lẻ cho mọi người, vì ngon và đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm, xuất xứ rõ ràng, nếu hợp khẩu vị và yêu thích nước mắm mình bán mọi người mua ăn ủng hộ hoặc làm quà biếu tặng cho gia đình bạn bè và người thân.(sản phẩm đã được các mẹ trải nghiệm và tin dùng rùi đó ạ)

ĐỊNH NGHĨA NƯỚC MẮM THẬT (nước mắm truyền thống) là gì???
    Nước mắm là dung dịch đạm mà chủ yếu là các acid amin, được tạo thành do quá trình thủy phân protein cá nhờ hệ enzym protease có trong cá. Ngoài ra nước mắm còn dùng để chữa một số bệnh như đau dạ dày, phỏng, cơ thể suy nhược, cung cấp năng lượng.
    Theo quy định của tổ chức Nông lương Quốc tế (FAO), điều kiện để được gọi là nước mắm khi độ đạm cao hơn 10gN/l. Do vậy các loại nước mắm có độ đạm dưới 10gN/lít chỉ được coi là nước chấm. Cũng giống cơ thể người, cá chiếm 70% là nước, 30% còn lại là hợp chất khô, gồm xương, vảy, da, thịt. Đạm nước mắm là axit amin phân hủy từ thịt cá nên rất khó vượt quá ngưỡng 30gN/lít.

NƯỚC MẮM NHỈ, còn gọi là mắm kéo lù hay nước mắm cốt là loại nước mắm có độ đạm rất cao, vị ngọt nhẹ, màu vàng rơm đến vàng cánh gián, trong và có mùi đặc trưng.
    Như vậy, bạn nên tìm chọn cho mình một thương hiệu nước mắm, tốt nhất là các sản phẩm truyền thống có uy tín. Khi chọn nước mắm, hãy liếc mắt coi thành phần phụ gia một chút, nên chọn loại nào ít phụ gia thì tốt hơn.
    Đừng quá mải xem các ngôi sao điện ảnh, ca nhạc trong quảng cáo rồi mà tội cho thân. Người quảng cáo không hẳn đã hiểu về sản phẩm và dùng nó đâu...........

HÃY PHÂN BIỆT NƯƠC MẮM TRUYỀN THỐNG THỰC SỰ VÀ NƯỚC MẮM CÔNG NGHIỆP KHI QUYẾT ĐỊNH MUA VỀ NHÀ SỬ DỤNG ???
    I LOVE YOU “NƯỚC MẮM TRUYỀN THỐNG PHAN THIẾT” ĐẶC SẢN PHAN THIẾT – NƯỚC MẮM NHỈ CÁ CƠM VÀNG NGUYÊN CHẤT- NƯỚC MẮM SẠCH - 100% KHÔNG HÓA CHẤT♥♥♥♥

Bạn đang sử dụng nước mắm công nghiệp (nước chấm) hay nước mắm truyền thống (nước mắm thật)? Axit amin trong nước mắm truyền thống nguyên chất là 1 trong những nguồn thực phẩm bổ sung thiết yếu thông qua thói quen sinh hoạt ăn uống

CAM KẾT TẠI THỊ TRƯỜNG :
    - 100% KHÔNG HÓA CHẤT BẢO QUẢN
    - 100% ĐẠM THẬT
    - 100% KHÔNG HƯƠNG LIỆU
    - 100% CÁ CƠM TƯƠI (NGÀY NÀO CHỊ GÁI CŨNG SANG NHÌN Ạ)
    - NGƯỜI NHÀ Ở CẠNH NHÀ LÀM MẮM VÀ ĂN THƯỜNG XUYÊN NHA

Ghi chú

- Ship từ đơn hàng tối thiểu 1 lít, phí ship tùy địa điểm trong Hà Nội

- Free ship đơn hàng từ 3 lít bán kính 3-5 km nội thành HN

Các bạn lưu ý 1 điểm là nước mắm làm theo kiểu truyền thống như nước mắm mình bán để nguyên chất không pha chế sẽ đậm đà hơn, đó cũng là điểm khác biệt giữa nước mắm truyền thống và nước mắm công nghiệp các bạn nhé
    Mình nhận đặt hàng oder nếu số lượng lớn giá sẽ được hỗ trợ tốt hơn, thông tin và hình ảnh sản phẩm các bạn theo dõi ở trên nhé
    (có thể đến tận nơi để nếm thử trước khi mua)

ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI NƯỚC MẮM TOÀN MIỀN BẮC MẮM NHỈ CÁ CƠM NGUYÊN CHẤT (MẮM CỐT) LOẠI 1 TẠI HÀ NỘI

ĐỊA CHỈ : 89 THỊNH LIỆT GẦN BẾN XE GIÁP BÁT Ạ

HOTLINE zalo 0977 52 57 54
    :h: :h: :h: Hy vọng bài viết này giúp các anh chị thưởng thức các món ăn ngon hơn khi chấm và nấu với cách chọn, dùng mắm đúng cách :h::h::h:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi dacsanphanthiet01
    Sửa lần cuối: 8/9/2023
  2. me_cun219

me_cun219 Bắt đầu tích cực

ban ban o day a nuoc man ngon lam co gi an het m ung ho tiep

3. me_cun219

me_cun219 Bắt đầu tích cực

nhà mình ăn hết rồi cho thêm hộp 2 lít nữa nhé địa chỉ giao như cũ

4. cun_thy

cun_thy Thành viên đạt chuẩn

nhìn mngon quá

5. Thu24051996

Thu24051996 Thành viên chính thức

Trên thị trường hiện có nhiều loại mắn không đảm bảo, vì vậy rất cần những người như bạn.
    Chúc bạn đắt hàng nhé!

dacsanphanthiet01 thích bài này.
  6. dacsanphanthiet01

CẢM ƠN BẠN NHÉ! CÓ DỊP HÃY ĂN THỬ

7. me-cubi

me-cubi

nhà bạn có mắm Phan Thiết thôi à, nhà mình có mắm Ninh Thuận :D

8. thanhson1975

thanhson1975

hôm nào ăn thử, mình chưa ăn mắm của hãng này

9. dacsanphanthiet01

hãng này lần đầu có mặt tại HN bạn nhé trong Nam thì ăn nhiều rùi! thanks bạn đã ghé thăm

10. dacsanphanthiet01

chuẩn bị 30/4 nhà mình có chương trình khuyến mại tri ân khách hàng mua và sử dụng nước mắm Gia Truyền Ohan Thiết loại 30 độ đạm các mẹ ủng hộ nhé minh sẽ post link vào ngày 27/4, thanks cả nhà!

Nguyễn Thành Điệp thích bài này.
  11. dacsanphanthiet01

NHÀ E CÓ CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MẠI MUA 1 HỘP 2 LÍT ĐƯỢC TẶNG KÈM 1 CHAI ĂN THỬ 250ML SỐ LƯỢNG CÓ HẠN SHIP TÙY ĐỊA ĐIỂM TRONG HÀ NỘI CÁC MẸ NHÉ

12. dacsanphanthiet01

đây là chứng nhận chất lượng vệ sinh an toàn thực phẩm các mẹ yên tâm mua ủng hộ e ạ[​IMG]

13. dacsanphanthiet01

cảm ơn bạn nha!

14. cogaitocxu2015

cogaitocxu2015 Bắt đầu nổi tiếng

chúc bạn khai trương đắt hàng nhé.hết mắm ở nhà mình sẽ mua ủng hộ

15. dacsanphanthiet01

thanks bạn nhé!

16. Trang1991

Trang1991 Thành viên chính thức

E mới chỉ dùng nước mắn nha trang thui. Phan thiết thì e chưa thử. Địa chỉ của chị ở đâu vậy a

17. dacsanphanthiet01

mình ở số 272a ngõ 192 lê trọng tấn thanh xuân bạn ạ, mình nhập nguyên chai trong đó ra hàng nước mắm thật và chuẩn bạn a 30 độ đạm chấm rất vừa miệng hương vị cá cơm vàng Phan Thiết, mình đang có ctrinh khuyến mại mua 1 hộp 4 chai 500ml tặng kèm 1 chai nhỏ 250 ml cùng loại bạn nhé [​IMG]

18. Trang1991

Trang1991 Thành viên chính thức

ok chị. khi nào hết e sẽ alo c ạ.

19. dacsanphanthiet01

thanks bạn !có gi cứ zalo hoặc ntin diễn đàn này nhé

20. dacsanphanthiet01

CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MẠI SẼ KẾT THÚC VÀO NGÀY 29/4 CÁC MẸ NHÉ