Toàn quốc: CHUYÊN BÁN BUÔN Quần áo trẻ em xuất khẩu. UY TÍN LÂU NĂM. Shopmebapcai.com

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Mẹ Bắp cải, 20/5/2011.

SHOP MẸ BẮP CẢI – TẦNG 3: CHUYÊN SẢN XUẤT VÀ BÁN BUÔN QUẦN ÁO TRẺ EM XUẤT KHẨU
    BÁN BUÔN SỐ LƯỢNG LỚN, MẪU MỚI UPDATE HÀNG NGÀY

Các A/C/E xem chi tiết về hàng hóa cập nhật hàng ngày tại web chính của Shop nhé

----------------------------------------------

LOA LOA LOA: Để kịp thời cập nhật các thông tin về hàng hóa ( tình trạng hàng, hàng còn hay hết, hàng mới về ). Các Anh, Chị xem giúp em TRỰC TIẾP trên Web chính của Shop giúp em nhé: WWW.SHOPMEBAPCAI.COM ( đây là website duy nhất cập nhật thông tin liên tục trong ngày: NHANH NHẤT )

--------------------------------------------------------------

http://shopmebapcai.com

http://www.facebook.com/ShopMeBapCai (Share Album + like hộ Shop nhé)

( Tầng 1: 460 trang – Link bán hàng Tầng 1 để các mẹ tham khảo:
    http://www.lamchame.com/forum/showt...U.-BÁN-BUÔN-BÁN-LẺ.-LỜI-NGỎ-Tri-ân-khách-hàng )

(Tầng 2: 150 trang – Link bán hàng Tầng 2 để các mẹ tham khảo
    http://www.lamchame.com/forum/showt...ÁN-LẺ.-TẦNG-2.-Chào-hè-xinh-lung-linh-mẫu-mới)

(u)(u)(u)Shopmebapcai.com: LUÔN CỐ GẮNG PHỤC VỤ TỐT NHẤT;
    LUÔN TỰ TIN VÌ GIÁ CẢ CẠNH TRANH VÀ CHẤT LƯỢNG SẢN PHẨM
    (u)(u)(u)​

THÔNG TIN TÀI KHOẢN:

1. TK VIETCOMBANK: 0011001297655; Chủ TK: Nguyễn Văn Trường - VCB Chi nhánh Trần Quang Khải, Hà Nội

2. TK TECHCOMBANK: 14020739098010; Chủ TK: Ngô Ánh Tuyết - TECH Chi nhánh Thái Thịnh, Hà Nội

3. TK BIDV: 42710000006503; Chủ TK: Ngô Ánh Tuyết - BIDV Chi nhánh Tỉnh Vỉnh Phúc

4. TK AGRIBANK: 1305205107283; Chủ TK: Nguyễn Văn Trường - AGB Chi nhánh Tràng An

-----------------------------------------0-0-0-0-0-0---------------------------------------------------------

LOA LOA LOA,

CÁC SHOP LẤY SỈ XIN VUI LÒNG XEM CHI TIẾT TRÊN TRANG CHỦ CỦA www.shopmebapcai.com; CẬP NHẬT THÔNG TIN NHANH NHẤT VÀ CẬP NHẬT HÀNG NGÀY NHÉ.

Các A/C ưng mẫu nào thì nhẵn mã hàng cho Mẹ Bắp Cải để lấy báo giá và Oder hàng nhé

Xin trân trọng cảm ơn

Mẹ Bắp Cải

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Bắp cải
    Last edited by a moderator: 26/9/2014
  1. Ðề: QUẦN ÁO TRẺ EM XUẤT KHẨU. Bán buôn bán lẻ TQ. KHUYẾN MẠI KHAI TRƯƠNG TẦNG 3 và Tết 1/6

shop mẹ bắp cải không bán lẻ ạ, chuyên bán buôn quần áo trẻ em với giá rất tốt

Last edited by a moderator: 13/8/2013
  2. Ðề: QUẦN ÁO TRẺ EM XUẤT KHẨU. Bán buôn bán lẻ TQ. KHUYẾN MẠI KHAI TRƯƠNG TẦNG 3 và Tết 1/6

các chị lấy sỉ xem hàng trực tiếp trên web chính của shop

www.shopmebapcai.com

hộ em nhé

Last edited by a moderator: 13/8/2013
    MiniMoi, Ms.Anhkikile thích.
  3. Ðề: QUẦN ÁO TRẺ EM XUẤT KHẨU. Bán buôn bán lẻ TQ. KHUYẾN MẠI KHAI TRƯƠNG TẦNG 3 và Tết 1/6

Hết hàng - em sẽ up tiếp hàng mới

Last edited by a moderator: 24/10/2012
  4. Ðề: QUẦN ÁO TRẺ EM XUẤT KHẨU. Bán buôn bán lẻ TQ. KHUYẾN MẠI KHAI TRƯƠNG TẦNG 3 và Tết 1/6

PHẦN V: MỘT SỐ NHẬN XÉT CỦA CÁC MẸ ĐÃ MUA HÀNG TẠI SHOP

MÌNH XIN MẠN PHÉP TRÍCH ĐĂNG MỘT SỐ NHẬN XÉT CỦA CÁC MẸ ĐÃ MUA HÀNG NHÀ MÌNH ĐỂ CẢ NHÀ THAM KHẢO
    Không biết nói gì hơn, Shop Mẹ Bắp cải xin chân thành cám ơn các mẹ đã tin tưởng, ủng hộ và mua hàng tại Shop Mẹ Bắp cải

-----------------------------o0o---------------------------------​

Last edited by a moderator: 4/4/2013
  5. mebigbabol

mebigbabol Bắt đầu tích cực

Ðề: QUẦN ÁO TRẺ EM XUẤT KHẨU. Bán buôn bán lẻ TQ. KHUYẾN MẠI KHAI TRƯƠNG TẦNG 3 và Tết 1/6

ôi chao nha moi, chuc me bap cai mua ban dat hang nhe.nho de hang cho chi voi nhe

6. bao.han66

bao.han66 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: QUẦN ÁO TRẺ EM XUẤT KHẨU. Bán buôn bán lẻ TQ. KHUYẾN MẠI KHAI TRƯƠNG TẦNG 3 và Tết 1/6

ối em thấy topic bên kia mà khóa ùi.......... chị mau up đồ giảm giá vs dệt kim nhá

7. MeIn&Bon

MeIn&Bon Thành viên kỳ cựu

Chúc shop đắt hàng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

8. Ðề: QUẦN ÁO TRẺ EM XUẤT KHẨU. Bán buôn bán lẻ TQ. KHUYẾN MẠI KHAI TRƯƠNG TẦNG 3 và Tết 1/6

PHẦN III: CHUYÊN THỜI TRANG SÀI GÒN, DỆT KIM HÀ NỘI

hàng đang về và đang up ảnh ạ

Cao Tâm, suananngaboongbum thích.
  9. Me Huyen Anh

Me Huyen Anh 0974.84.99.86

Chúc mừng chị nhà mới,chúc chị làm ăn phát đạt!

10. Bobbycare

Bobbycare BOBBY - DẦU TRÀM HUẾ

Xí cái mặt tiền nào.
    Chúc Mụ khai trương tầng 3 thật đông khách nhé.

11. Ðề: QUẦN ÁO TRẺ EM XUẤT KHẨU. Bán buôn bán lẻ TQ. KHUYẾN MẠI KHAI TRƯƠNG TẦNG 3 và Tết 1/6

Hi chị

Tks chị nhiều nha
    Tầng 3 sẽ nhiều đồ hơn. Chị mua gì cứ alo em nhé

Mẹ Bắp cải

12. bong082006

bong082006 Thành viên rất tích cực

Mứng tân gia nhà mới
    Chúc em ngày càng phát triển để phục vụ các thiên thần nhỏ của chị em chúng ta

cukid thích bài này.
  13. Ðề: QUẦN ÁO TRẺ EM XUẤT KHẨU. Bán buôn bán lẻ TQ. KHUYẾN MẠI KHAI TRƯƠNG TẦNG 3 và Tết 1/6

Oh chị ơi
    Đẹp quá đi mất

Em cám ơn chị nhiều nhiều nha ( một trong những khách hàng rất dễ thương của Shop )

Mẹ Bắp cải

bong082006 thích bài này.
  14. metichuot

metichuot Bắt đầu nổi tiếng

Chúc mừng nhà mới.

Khi nào có bộ 2 dây hồng, và quần soọc cho bé trai thì ới mình nhé...

Mấy bộ quần áo mua hôm trước vừa vặn lắm. Công nhận là nàng lựa đồ rất chuẩn đấy...

15. Ðề: QUẦN ÁO TRẺ EM XUẤT KHẨU. Bán buôn bán lẻ TQ. KHUYẾN MẠI KHAI TRƯƠNG TẦNG 3 và Tết 1/6

HI mẹ nó

Lần này nhận hàng xong báo lại tớ nha. Hôm nay nàng vẫn đi làm à

Tks nhiều nhé

16. Ðề: QUẦN ÁO TRẺ EM XUẤT KHẨU. Bán buôn bán lẻ TQ. KHUYẾN MẠI KHAI TRƯƠNG TẦNG 3 và Tết 1/6

Cám ơn bạn
    Hàng đang về và mình sẽ up hàng ngay
    Có gì vào ủng hộ mình nhé

Tks

Tsubame18 thích bài này.
  17. tomyphuong

tomyphuong Zalo 0989329294

Hôm nay chị có bán ở HC ko? em lấy 1 cái áo sơ mi cộc tay kẻ bên phải, 1 áo phông xanh cá sấu, 1 áo sơ mi dài tay hồng. tất cả size 4T nhá

18. Mẹ Típ

Mẹ Típ Charm Spa

Chào mừng nhà mới nào. Em cho chị 1 bộ yếm bò và 1 yếm thô kẻ đỏ của con trai (1 tuổi) nhé. Cái này đóng bỉm okie k em?

19. MeHaNhim

MeHaNhim Thành viên chính thức

Hôm qua vừa lấy 2 bộ ngố Oldnavy của bạn. Chất đẹp, màu cũng đẹp. Nhưng mà size dành cho bé 1t mà rộng nhỉ? Nhím nhà mình 19th (10kg) chắc cũng chưa mặc vừa. Mai mới mang về quê cho con gái thử được, hihi