Toàn quốc: Chuyên Cung Cấp Tiêu Sạch Dak Lak, Giá Siêu Rẻ

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Nguyên liệu sạch, 17/3/2018.

1. Nguyên liệu sạch

Nguyên liệu sạch Thành viên tập sự

Chào các bạn,
    Như các ban cũng biết Tiêu là một loại gia vị ko thể thiếu trong mỗi bữa ăn của chúng ta, và nếu để tìm hiểu về quá trình chăm sóc chúng thì quả là rất rất vất vả cho người nông dân, 10 ngày phải tưới cây 1 lần, phải dùng vòi phun từ hecta nọ tới hecta kia, chưa kể mỗi lần thu hoạch còn phải thuê ng phụ giúp...mà giá thành bán ra lại chẳng được bao nhiêu? Thế nhưng đến tay người tiêu dùng ko những ko dc ăn chuẩn hạt Tiêu thơm lừng , hạt mập chắc và đã được phơi khô đủ nắng mà thay vào đó là những hạt Tiêu lép và bị pha trộn với nhiều loại hạt ko rõ nguồn gốc với giá thành lại độn lên rất cao.
    Vậy tại sao chúng ta ko tìm đến tận nơi đã sinh ra chúng để mua và sử dụng cho đảm bảo????
    Mình ko tự tin rằng sẽ mang lại cho các bạn những hạt Tiêu ngon nhất nhưng mình hứa chắc chắn rằng sẽ mang lại cho các ban những hạt Tiêu rõ nguồn gốc và đảm bảo ko lép và chắc chắn là ko bị pha tạp mà giá thành thì khỏi phải so sánh.
    Ngoài ra bên mình còn có bảo hành nữa đấy, bạn ăn thấy ko thơm, hạt lép.... Thì trả lại cho mình nhé!
    1. Hướng dẫn sử dụng :
    - Làm gia vị: Tiêu dùng thế nào trong bữa ăn gia đình thì chắc hẳn ai cũng biết và dùng thế nào rui ạ. Vậy mình sẽ ko đi sâu vào việc hướng dẫn cách dùng mà hướng dẫn cách bạn bảo quản và sử dụng sao cho ngon và thơm nhất nha : sau khi mua Tiêu về bạn sàng lọc cho sạch, sau đó rang khô lên, nhớ dùng tới đâu thì rang tới đó thôi nhé ! Chúc các bạn thành công!
    - Làm quà tặng ý nghĩa cho những người thân yêu của bạn : vì nó là sản phẩm thật, tự nhiên- an toàn cho sức khỏe .
    - Còn nhiều lắm, các bạn tìm hiểu anh Google giùm mình nhé ?
    Và đừng quên gọi cho minh để được sử dụng những nguyên liệu tự nhiên, có nguồn gốc và hàng chuẩn các bạn nhé !
    Mình tên Thảo, sn 1988 ( tiện cho các bạn dễ xưng hô ạ). Số điện thoại của mình các bạn có thể hỏi tư vấn và đặt hàng bất kỳ lúc nào nhé :0936.169.193- 01225.355.999( Đạt)
    Mình nhận sỉ và lẻ nha :
    1. 100gr giá 20k
    2. 1-5kg giá 150k
    3. 6-10 kg giá 130k (Free ship)
    Giá sẽ thay đổi theo thời gian thu hoạch của hạt, đầu mùa nên mình mua được giá tốt nên bán giá nay cho mọi ng về dùng.
    ( không nhận xay hạt)
    Cảm ơn các bạn đã đọc bài.
    Hãy vì sức khỏe của mình vì tiền ko thể mua được.https://s1.storage.********/image/2018/03/20180317_00f294660dc9bb30919847c70c65bc5f_1521300151.jpeg

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nguyên liệu sạch