Chuyên hàng xách tay, đảm bảo 100%

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi talaconcua, 4/10/2014.

1. talaconcua

talaconcua Thành viên đạt chuẩn

Chào cả nhà ^^

Hôm trước e có xin ý kiến các mẹ về cách thức bán hàng order vì e có quen mấy anh chị hay đi nc ngoài nhưng có vé không khả quan lắm, nên e lấy 1 số sản phẩm về bán trước. Hàng e đảm bảo thật 100% nhé, các mẹ ủng hộ e nha

1. SRM Herbday : 110k ( giá bán của The Face shop là 160k -năm trước em có mua ko bít giờ rổ giá thế nào). Loại này dùng cực thik luôn, lại ko gây kích ứng da

2. Kem cừu Úc lanolin Cream: 210k. Ai đã dùng rùi thì chắc chắn không thể quên được. Với chiết xuất từ mỡ cừu và vitamin E dưỡng ẩm giúp tăng cường độ ẩm cho làn da, làm giảm sự lão hóa cho làn da tăng sự mịn màng.
    - Lanolin Cream Rất lành cho da, không gây cảm giác khó chịu, không kích ứng cho làn da .
    - Đặc biệt Lanolin Cream dùng tốt cả cho làn da của em bé .
    - Lanolin Cream còn có thể xử lý được các vết thâm nám , làm mờ thâm nám da
    ( Cái này e coppy trên mạng và cũng thấy đúng thế thật, mấy chị trên cơ quan em dùng đều thik hết :D)

3. Xịt Khoáng . Avene Thermale Spring Water
    Giá - 320.000vnđ-với chai 300ml
    Giá - 230.000vnđ - với chai 150ml
    Giá - 140.000vnđ - với chai 50ml
    ( Cái này e chưa lấy về, loại này e đang dùng,thik cực luôn, đặc biệt vs các mẹ trang điểm ko sợ bọ trôi phấn. Mẹ nào đã dùng thik hoặc có nhu cầu thì alo e lấy về nhé)

Nhà mình ủng hộ e nha

Ms Trang – 0906 28 68 25
    YM : azvietnam8

Xem thêm các chủ đề tạo bởi talaconcua
  2. talaconcua

talaconcua Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Chuyên hàng xách tay, đảm bảo 100%

E xí chỗ này để đăng bài nhé:)

E mới nhà xách tay về đc 1 số sản phẩm, hàng Pháp chuẩn luôn, có 1 số sp mua đc đúng đợt giảm giá nên giá còn rẻ hơn giá web í ạ

1. Son dưỡng của Bioderma, dùng cho môi khô nứt nẻ, dưỡng ẩm, ko gây dị ứng. Đặc biệt dùng cho cả trẻ em. Mùi quả phúc bồn tử thơm như kẹo. Giá 95k

2. ước rửa vệ sinh Saforelle cho chị em chúng mình, sạch sẽ khô thoáng chống viêm nhiễm phụ khoa.
    Giá 150k

3. Sữa tắm bưởi của Yves rocher.
    Giá 150k / 200ml

4. Sữa tắm Trà xanh của Yves rocher.
    Giá 150k/ 200ml

5. Son Yves Rocher màu phúc bồn tử. Màu này năm ngoái cực hot và năm nay cũng vẫn cứ hot, hehe... gía 185k/cây

E up tạm 1 sô cái sau e up típ nhé, ku nhà e khóc quá ạ :)