Dismiss Notice
Hội Chợ Mùa Thu, cơ hội mua sắm không thể bỏ qua! Bạn có thể đăng ký tham gia hội chợ LÀM CHA MẸ ngày 20/10/2019 tại Triển lãm Vân Hồ, Số 2 Hoa Lư, Hà Nội.

Toàn quốc: Chuyên Order Hàng Nhật, Tây Ban Nha. Bill Đầy Đủ.

Thảo luận trong 'DỊCH VỤ ĐẶT HÀNG QUỐC TẾ' bởi sister.shop0902, 17/3/2016.

1. sister.shop0902

sister.shop0902 Thành viên tập sự

i, cả nhà. em là Huỳnh Trang (sn 88) là mẹ bỉm sữa của 2 cô con gái. Em là cô thợ may kiêm luôn cô chủ của 1 shop nhỏ nhỏ xinh xinh ở Vũng Tàu. Sơ lượt về em để tạo thêm sự tin tưởng cho cả nhà ạ.
    Topic này em mở dành riêng cho dịch vụ order hàng Nhật đôi khi sẽ có hàng Tây ban nha nếu web sale nhiều. Với mục đích là giới thiệu cho nhà mình các sản phẩm tốt với giá rẻ nhất ạ. nhà mình yên tâm về hàng hóa của shop em order vì sẽ kèm bill đầy đủ nếu nhà mình có ai cần. em kinh doanh tiêu chí là uy tín rõ ràng và cả nhà cùng vui ạ. sẽ không trách khỏi có 1 số sai sót nhưng em sẽ tìm hướng giải quyết tốt nhất cho cả nhà mình.
    Sản phẩm bên em đăng lên đa số sẽ là hàng order. phần còn lại em sẽ đăng giúp nhà mình những sản phẩm mà nhà đã order mà ko vừa size hoặc ko hợp với style riêng.
    Về giá cả thì shop em sẽ đăng sản phẩm đính kèm giá luôn ship về Shop em ở Việt Nam chứ sẽ không theo công thức riêng, để các chị yên tâm đặt hàng mà ko phải lăn tăn về các chi phí sẽ phát sinh sau khi đặt.
    Tất cả các web sẽ do shop em tự mua tự ship nên sẽ hạn chế rất nhiều các chi phí và thời gian vận chuyển. Tất nhiên em ko thể cam đoan giá thấp nhất nhưng sẽ là giá các chị dễ mua nhất. (nếu có chênh lệch chút đỉnh thì nhà mình du di cho shop nhé hoặc nếu chênh lệch nhiều quá thì nhà mình pm cho em để em xem lại vì đôi khi có sai sót ạ). Đổi lại em sẽ tìm giúp các sản phẩm mà nhà mình cần mà ko có có thời gian search web và giá, chỉ cần pm cho em. và chăm chỉ post nhiều sản phẩm mới đến cả nhà.
    THÔNG TIN SHOP:
    SISTERS SHOP
    16g2 nguyễn thái học p7 vũng tàu
    0901 63 39 68
    FB: https://www.facebook.com/sisters.shop0902

Ngân hàng VIetcombank
    Huỳnh Thụy Minh Trang
    0081000987449
    BẮt đầu shopping nhé cả nhà!
    1.
    hôm nay em gom sữa rửa mặt Shiseido Perfect Whip 120g.
    hàng order Nhật nha cả nhà. giá order 150k luôn ship về shop.
    vì độ hot của em này nên em không cần fai giới thiệu lại đâu hen

2. Em gom mua găng tay chống tia UV. găng tay luôn là vật dụng cần thiết với các chị em. găng tay này của Nhật có thể chống tia UV, bảo vệ làn da. thêm 1 cái rất hay nữa là đầu ngón tay có thể mở ra cho chị em sử dụng điện thoại khi cần thiết nhé.
    giá có thể cao hơn găng tay bình thường ở VN, nhưng đổi lại là chống tia UV và tiện dụng nữa.

khăn choàng chống nắng, ngăn 95% đến 99% tia UV, sản phẩm của Nhật. rất cần thiết cho các chị em nhé, đặc biết các chị lái xe hơi nha,
    giá order em ghi chi tiết trong hình nhé.

4. áo thun cánh dơi, họa tiết dễ thương lắm lắm luôn.
    MS 14306
    giá order: 430k
    [​IMG] [​IMG]

5.Áo sơmi tay ngắn chấm bi của Uniqlo
    MS 14305
    Giá order 550k
    6. Em gom áo thun Uniqlo cổ cao 3 phân nha cả nhà. áo này mặc thoải mái lắm ạ
    MS: 14304
    Gía order: 180k
    7.Hàng order Nhật
    Áo sơ mi UNIQLO
    Giá: 580k gồm ship
    http://www.uniqlo.com/jp/store/good...h7trT7I4S1kv25Mm9IQDtq3YTU8T0&Deqwasreco=r_l4
    8.Hàng order Nhật
    Áo sơ mi UNIQLO
    Giá: 400k gồm ship
    http://www.uniqlo.com/jp/store/good...LZxsHRxFwqRXlq4eRuualBbgeHvjU&Deqwasreco=r_l4
    9.HÀNG ORDER NHẬT.
    Có ai thích dép này ko???
    MS: 14303 Giá 650k
    10.Quần yếm jean của Uniqlo teen quà nà... hè rùi sắm đi du lịch đi cả nhà
    MS: 14302 Giá 610K
    SISTERS SHOP
    11.Quần skinny giả jean của GU
    Giá order 350k luôn ship
    Ms 11317
    12.Áo khoát dài phù hợp nhiều kiểu đồ lắm lắm luôn.
    Giá order: 850k luôn ship
    Ms 11315
    13.Nhiều cách phối đồ với chân váy xòe của GU lắm nè khách ơi.
    Giá order 350k luôn ship
    MS: 11315
    14.
    Túi xách GU. Trông nhỏ nhắn mà đựng được nhiều đồ lắm ạ
    Giá order 620k luôn ship
    Ms 11314
    15.Chị nào chuộng phong cách quần lửng thì nghiên cứu em này nhé. Xinh lắm ạ.
    Giá order 550k luôn ship
    Ms
    16.Áo len của GU có màu xanh bạc hà iu lắm nà... hàng len của GU mặc thoáng mát lăm chứ ko gây nóng đâu nha khách iu.
    Giá order 320k luôn ship
    Ms 11304
    17.Ui, nhiều cách phối đồ của GU japan lắm nè cả nhà. Em đã ghi chi tiết từng sản phẩm trong hình luôn cho cả nhà dễ lựa chọn. Nhà mình thích cái nào thì pm cho em ngay nhé...

18.Mẫu này thấy cưng quá
    Giá order: 590k gồm ship nha
    mã: 242
    19.Đầm suôn GU ren nổi đẹp quá nè. shop có size s,m,l
    Giá 760k gồm ship
    msp 2225
    20.mắt kính thời trang
    Ống kính: nhựa, khung ống kính: nhựa (sơn), nho: kim loại (mạ), có thể nhìn thấy ánh sáng truyền qua: 15%, truyền qua UV: 1,0% hoặc ít hơnkích thướcĐộ rộng vành: 5.6cm, cầu chiều rộng núi: 1.6cm, chiều dài gọng: 14.5cm
    Giá order 250k gồm ship
    mã sp:2226
    21.mắt kính thời trang đồng giá 250k gồm ship
    22

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sister.shop0902
    Sửa lần cuối: 18/3/2016
    davithao thích bài này.
  2. sister.shop0902

sister.shop0902 Thành viên tập sự

Áo khoát gió 1 lớp của Uniqlo, khả năng chống gió chống bụi và chống UV. Có thể xếp gọn vào 1 chiéc túi nhỏ xinh đính kèm nữa. Thêm 1 cái tiệnndujng là áo có 1 khóa kéo ở túi trước cho chị em để đồ mà không sợ bị rơi nhé. Nhà mình rước 1 em về nhé.
    Giá order 550k luôn ship
    Ms193138948

2.Áo thun cổ thuyền Uniqlo
    MS 19163156
    Giá order 400k[​IMG]

3.Áo khoát len chống UV của Uniqlo. Chị em nào hay diện váy đi làm thì rước 1 em về nhé vì đôi lúc cần phải ra ngoài mà dùng áo khoát kia thì ko hợp lắm nên em áo len này là chuẩn nhất ạ. Rất dễ phối đồ mà lại chống UV.
    MS 183164409

4.k