CLB vợ chồng bằng tuổi nằm duỗi mà ăn nào...

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi TCT family, 5/11/2009.

1. meid308

meid308 Thành viên rất tích cực

vote cho câu nói này... vì chị cũng bị tình trạng tương tự... hự hự.... Nếu chị đi vắng thì ox nấu cơm nấu nước vô tư, nhưng hễ chị ở nhà thì cấm động chân động tay gì hết. Ghét lắm...

Đang tải...

2. TCT family

TCT family Thành viên hội Cún

Hê, các ông chồng bằng tuổi đều vậy mà. Toàn ỉ lại vợ thôi. Nhiều khi sai ông 1 việc, làm thì lề ma lề mề nhìn ngứa cả mắt lại xông vào làm nốt. Bảo sao các ông ấy ỉ lại. Lần sau chia việc, đứa nào làm hết việc đứa đó thì mới được ăn cơm. Đói là phải làm hết :rolleyes:

3. Mẹ em Chinsu

Mẹ em Chinsu Thành viên kỳ cựu

Chồng em thì lúc nào vợ chỉ tận mặt mới làm. bảo j làm nấy còn ko là cứ makeno. điên lắm ý.

4. chuot_japan

chuot_japan Thành viên đạt chuẩn

Hí hí, lăn tăn gì đâu, thấy toàn các mẹ trẻ nên hỏi han thôi. Tham gia với các mẹ trẻ cho thêm tươi trẻ ;)

5. TCT family

Hee, đàn ông hầu như ai chả thế. Chứ gặp phải ông chồng chăm chăm đo lọ nước mắm đếm củ dưa hành cũng chết. Thôi xã cứ lo đi làm kiếm tiền, về nhà đúng giờ, đỡ vợ việc chăm con giặt rũ quần áo. Hic...thế là sướng. Chứ xã nhà c đi công tác suốt, ko đi công tác thì đi làm toàn về muộn. Nhiều khi chỉ thèm chồng đi làm về đúng giờ có mặt ở nhà là mừng lắm lắm

6. www.tomcuaghe.com

www.tomcuaghe.com Bắt đầu nổi tiếng

Khiếp các bác 888888888 dã man con ngan. Em đọc mỏi mắt mấy trang liền. Mấy hôm bận quá không vô nhà thăm hỏi mấy bác.
    Thấy nhiều mẹ có vẻ quen nhau ghê ha, chắc 888888 hội này qua hội kia, LCM như bàn tròn, quay đi ngoảng lại là đụng mặt nhau.
    Chúc nhà mìn mau xây nhà, 8888 được nhiều điều sả xì trét.
    @ bác TCT: Nhà em vàng không thiếu, toàn ở tiệm vàng thôi :p. Tiền cũng nhiều, toàn gửi NH thì tương lai. Hiện gia chủ sáng sớm ăn mì tôm, giữa trưa chén bún đậu mắn tôm, tối ăn tôm riu kho mặn với nước mắm. Nói chung ngày 3 bữa Tôm bác ạ :cool:

7. Mẹ em Chinsu

Mẹ em Chinsu Thành viên kỳ cựu

Đỏ: Ngày 3 bữa tôm là sang rồi mẹ nó ơi. Tôm đắt phết đấy :cool:

8. TCT family

Mẹ em Chinsu chỉ có nói đúng trở lên. Nhà mình thèm mà còn cân nhắc mãi tính xem phải mấy ngày ăn mì tôm trừ bữa mới đủ tiền ăn bữa tôm hùm hoành tráng. Heee

Mẹ em Chinsu thích bài này.
  9. chuot_japan

chuot_japan Thành viên đạt chuẩn

Mẹ nó ăn uống thế này thì tiền tiết kiệm gửi sập tủ ngân hàng rồi.

10. thuytran09

thuytran09 Ba mẹ yêu Tom's

he he he nhà tocuaghe cũng góp mặt ở đây ạ. Em nghe nói nhà bác có ghẹ ngon lém đới chắc cuối tuàn phải bon chen mới được. Nghe cái thực đơn 3 bữa nhà bác nàm em choáng toàn tập . :drinkers::drinkers::drinkers: uống hụm nước lấy tinh thần trở lại .

11. me2nhim

me2nhim Sữa XT

Cho em nhập hội với ạ
    Nhà em cũng 2 con dê qua cầu chả biết có nằm duỗi mà ăn không, chứ cái khoản cãi nhau là không ngày nào thiếu
    Nhà đã 2 thằng con trai thêm ông chồng chả khác nào 3 thằng con, phục vụ đến là mệt::):)(

12. TCT family

Welcome nhà c. Thế là nhà bác chuột Nhật có đồng niên rùi. Nhà bác 3 ku là hơi bị mệt đấy nhỉ. Phục vụ có gọi là tẹt ga ;)

13. Me-Kun

Me-Kun Banned

Nhà em giống nhà bác me2nhim, đi đâu cũng đc khen là mẹ xinh nhất nhà.
    Ox em thì ì nhất quả đất này, thằng lớn hét, thằng bé khóc kệ, ta còn bận facebook hic hic..
    Nhà em mà ko có ông bà nội chắc 2 vợ chồng cãi nhau cả ngày mất

14. me2nhim

me2nhim Sữa XT

Uhm, tớ được ox phong chức hoa hậu của cả nhà, nhà tớ ở riêng thỉnh thoảng có bà ngoại nên chơi với cu con, tưởng có bà ngoại nên ông ý chăm ai ngờ mẹ vợ lên thương con gái, chăm sóc nhà cửa hộ, thế là chàng ta được thể ngồi không hơn, pó tay::)(

15. MELAMNHI

MELAMNHI Bắt đầu tích cực

Hơ...hơ giống nhà tớ thế nhỉ???/2 con dê đây,nằm duỗi đây mà có gì ăn đâu????Lại phải lóp ngóp bò dậy,hùng hục kiếm cỏ mà ăn đây này,kiếm ngày kiếm đêm mà vưỡn đói
    Khác nhà ấy là nhà tớ mới dám xs 1 thị mẹt thui!!!!!Giống nhà ấy ở khoản nhà có 2 đứa trẻ con,hết dỗ con ăn lại đến bố,đến mệt!!!!Cái gì cũng vợ ơi!!!!!!
    Làm cốc càphe cho đỡ chán :drinkers:

16. thuytran09

Đấy nhé chị TCT cứ kêu ca là toàn hang chuột vào đây chiếm lĩnh, giờ thì toàn thấy các bác DÊ nhẩy vào rồi nhé.

Thay mặt chị TCT tung hoa chào đón bố mẹ DÊ vào nhà ạ (u)(u)(u)(u)(u)(u)(u) làm tý hơi men cho khỏi sầu đời vì cái câu " VC = tuổi nằm duỗi mà ăn" :drinkers::drinkers::drinkers::drinkers::drinkers:

17. TCT family

Công nhận dạo này nhà mình có nhiều bác Dê à nha. E lại thấy tủi thân vì mới thấy có 2 Cún.
    E thuytran ơi có sầu thì cũng uống tí tí thôi nhé ko lại fải nằm duỗi mà ăn đấy (say quá có ngồi dậy ăn được đâu :p)

18. thuytran09

He he he okie chị - uống vừa đủ thôi nhỉ.

Chị ơi thế CHIP sao rồi bé còn ốm và quấy mẹ nữa k ạ. Từ hôm chị về nhà BMC chị có làm gì khó chịu ko, anh xã thế nào. Chị kể cho e nghe đi :(

19. TCT family

C vẫn chưa thuê được osin. Chip mấy hôm đầu về quấy mẹ lắm nhg hqua đỡ rùi, lần đầu tiên ngủ 1 mạch đến sáng. Hee, chuyện với BMC thì cũng chẳng có gì. Ông bà tắm và cho nấu bột cho con hộ c. C chỉ việc nấu nướng thôi. Sáng đi chợ cbị đồ cho con, cho con ăn rồi đi làm. Chồng c thì giặt rũ, rửa bát dọn nhà. Đang mong thuê được osin quá. BMC ngoài mặt thì vẫn bthg nhg toàn nói xấu sau lưng thôi. C kệ, coi như mù câm điếc cho dễ sống. Hii, thấy cs tạm thời cũng ok e ạ. Chỉ mong chồng c ko đi công tác chứ ko lại 2 mẹ con thui thủi 1 mình buồn lắm

20. MẹHeoXinh

MẹHeoXinh Guest

Em chào các chị, chúng em cũng là 2 con Heo đất đây mà chẳng thấy xiền đâu. Suốt ngày cãi nhau, nhưng được cái 2 đứa cãi nhau không lợi hại mấy nhưng cứ có mặt 1 trong 2 bả nội ngoại (hoặc cả 2) là mâu thuẫn lắm. Hichic.