Hà Nội: Closed.....

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi bitis, 17/10/2018.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. bitis

bitis Thành viên rất tích cực

Close....

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bitis
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 25/10/2018
  2. hoavy

hoavy Thành viên chính thức

Không kén nồi là dùng tất cả nồi kim loại (như nồi nhôm chẳng hạn) hay sao bạn ơi

3. Lienmailtd

Lienmailtd Thành viên rất tích cực

Em không có ý gì đâu, nhưng thấy mẹ cháu quảng cáo "siêu bền", mà siêu bền thì chỉ có 2 nghĩa "rất ít hỏng hóc" và "rất khó nứt vỡ"
    :D

ngahuy02 thích bài này.
  4. bitis

Cám ơn cái " ko có ý " của bạn. Hàng siêu bền mà dùng búa hay làm rơi đồ nặng vào thì nó cũng vỡ. Còn vỡ cũng nhiều loại vỡ bạn à, Vỡ như vậy thì chất liệu nó cũng phải như nào mới sứt gọn thế, chứ loại vớ vẩn nó sẽ nứt toác cả mặt kính ra nhé. Còn của bền tại người thôi-Mấy năm rồi mà vẫn bền Bỉ thì phải ăn đứt cái hàng LD, TQ nhé. Mình bán cho ng có nhu cầu và comment hỏi tình trạng về bếp chứ ai rảnh vào ném đá thì làm ơn lịch sự giùm. Đồ mình bán có như nào mình tả rất cụ thể về tình trạng để Mn hiểu rõ chả có gì phải úp mở hết.

Sửa lần cuối: 17/10/2018
  5. Lienmailtd

Lienmailtd Thành viên rất tích cực

Thực ra mẹ cháu bán cứ bán nếu không có cụm từ siêu bền, giá em cũng chả bình luận đắt hay rẻ, chỉ là em thấy bảo "siêu bền" mà lại vừa sửa chữa, vừa bị sứt thì mới thấy nó lạ lạ thôi.
    Còn bếp này cũng đâu phải All Metal mà bảo không kén nồi

6. bitis

Tất nhiên đăng lên là để bán, tình trạng bếp m đã nói rõ nhưng điều đó ko có nghĩa là đánh đồng loại này ko bền đẹp. Còn bếp từ thì có nghĩa là phải cần nồi từ. Nhưng nồi từ có rất nhiều loại thì bếp này có thể dùng được nhiều loại nồi từ khác nhau, mà một số bếp từ khác thì lại chỉ dùng đc 1 số loại nồi khác biệt ở đáy. Mà thôi miễn giải thích. Bếp m cũng đã bán rồi. Còn bạn rút kinh nghiệm đừng có dỗi hơi vào topic ng khác mà ném đá dìm hàng. PR quảng cáo thời buổi này nhan nhản lời hay í đẹp phi thực tế. Nhung bếp của mình vẫn khẳng định là siêu bền nhé vì nó bị vỡ vậy tưởng là sẽ nứt toàn bộ mặt kính 2 lớp vậy mà nó lại ko hề bị. Mình tham gia diễn đàn 7 năm rồi, mua bán khá nhiều nhưng đc cái khẳng định luôn là chưa bjo ném đá ai cả. Đó là một tật xấu!
    M bán bếp rồi nên xin close top. Thanks cả nhà.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.