Có ai biết địa chỉ nào khám chữa bệnh cho chó mèo tin cậy tại Hà Nội không ạ? Gấp!!

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi hoacomay246, 27/12/2012.

1. hoacomay246

hoacomay246 Thành viên tập sự

Nhà em mới nuôi 1 em mèo ta rất xinh nhưng mấy hôm nay bị nôn nhiều quá. anh chị nào biết địa chỉ tin cậy ở Hà Nội thì chỉ giúp em với! Nếu có địa chỉ ở quạn Hai Bà Trưng thì càng tốt. Không biết bệnh này có lây sang cho chó không ạ? vì nhà em có cả chó nữa!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hoacomay246
    Đang tải...

2. Hà Anh

Hà Anh Guest

Ðề: Có ai biết địa chỉ nào khám chữa bệnh cho chó mèo tin cậy tại Hà Nội không ạ? Gấp!!

bạn ra chỗ tăng bạt hổ bán nhiều đồ cho cho mèo hỏi xem, họ biết đấy. Hoạc cuối đường trường chinh gần ngã tư vọng, chỗ bán thức ăn cho chó mèo có biển đấy, ra hỏi xem.

3. hoacomay246

Ðề: Có ai biết địa chỉ nào khám chữa bệnh cho chó mèo tin cậy tại Hà Nội không ạ? Gấp!!

Cảm ơn bạn nhưng mình muốn hỏi địa chỉ nào ai đã chữa rồi mà thấy tin tưởng cơ! chứ ở Trường chinh thì mình cũng biết rồi. Cô mình cũng đã từng đưa cún đến chỗ đó chữa và bị chết. Mình nghe nói ở Trường Chinh người ta chỉ bán thuốc thôi chứ không biết chữa, nên sợ không dám tới đó nữa!

Ai biết chỉ giúp mình với!!!

4. Tungchjx8x

Tungchjx8x

Chỗ Nam Đồng gần Hồ Đắc Di có Viện Thú ý đó bạn.Nhưng mà khi đến đó cứ vào thẳng mà khám chứ đừng nghe mời chào sang chỗ khác khám nhé.Tiền mất tật mang thôi

5. hoacomay246

Cảm ơn các bạn đã chỉ dẫn cho mình nhiệt tình nhé!
    May quá em mèo đã khỏi rồi, mình đã search trên mạng ra địa chỉ BS Thú y Phúc ở 52 Nguyễn Du, và thử gọi đến đó hỏi xem chữa trị thế nào thì được tư vấn khá tận tình.

BS bảo là phải tiêm và truyền dịch vì bị nôn. Mình vội vàng đưa đến đấy luôn nếu không mèo bé dễ bị mất sức. Mới đầu mình cũng chưa tin tưởng lắm vì đưa mèo đi khám lần đầu tiên nhưng rồi sau vài lần tiêm nó đã đỡ nôn và giờ thì khỏi rồi. À mà BS ở đây cũng là BS ở Nam Đồng nhưng đã nghỉ hưu rồi. Mình cũng đã đến chỗ Nam Đồng nhưng họ chỉ làm trong giờ hành chính, không khám ngoài giờ và tại nhà như ở đây. Hôm qua sang nhà hàng xóm chơi thì hóa ra chị hàng xóm nhà mình cũng đã từng đưa chó đến đấy tiêm phòng, thế mà mình không biết!