Kinh nghiệm: Có ai dùng sản phẩm Filazym để điều trị bệnh đau thắt ngực chưa ạ

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi lequynhanh01, 22/8/2015.

1. lequynhanh01

lequynhanh01 Thành viên tập sự

Buồn quá các bác ạ!. Chồng em là dân văn phòng, dạo này thỉnh thoảng có bị đau thắt ngực, gần đây tần suất bệnh xuất hiện nhiều hơn. Em tìm hiểu về bệnh đau thắt ngực thì thấy nếu bị đau thắt ngực thì nên vận động thường để tránh biến chứng của bệnh, nhưng chồng em lại là dân văn phòng ít vận động. E có tham khảo trên mạng thì thấy có sản phẩm Filazym giúp giảm đau thắt ngực, phòng ngừa nhồi máu cơ tim. Em vào đọc thấy có nhiều phản hồi rất tốt về sản phẩm này, nhiều người dùng 2-3 tuần đã thấy đỡ rất nhiều. Có bác thì tắc mạch tới 90% mà dùng cái này cũng thấy đỡ rất nhiều, đi khám lại thấy các chỉ số đông máu cũng giảm hẳn. Thì không biết nó có thực sự tốt vậy không ạ? Bác nào có dùng rồi hoặc người nhà sử dụng rồi thì bày cho e với. Chân thành cảm ơn các bác ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lequynhanh01
    Đang tải...

2. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

bạn thử bảo chồng đi chụp xquang xem sao xem còn có bị vôi vai đốt sống đằng sau lưng đối diện với ngực nữa ko? tớ bị vậy nên nhiều đau lưng đẩy lên ngực rất đau. hóng kinh nghiệm của các mẹ vì mình chưa biết chữa thế nào.