Cần giúp: có bạn nào đã từng sử dụng mỹ phẩm orlane không ?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi hoanganhcute, 27/7/2014.

1. hoanganhcute

hoanganhcute Thành viên tích cực

Chả là bữa trước e vô Parkson đi ngang quầy của tụi orlane này, một e xinh ơi là xinh đon đả mời e vào soi da miễn phí, e cũng vô, soi xong e ấy bảo da thuộc dạng dầu mụn, còn bị tổn thương rất nặng ( mà ngay đợt này chắc do thức khuya còn ăn uống ko điều độ nên mặt e nổi đầy mụn hjxxx) nghe xong e hoảng quá vì nhìn cái hình soi da mới thấy nó kinh khủng đến thế, xong bon ấy giới thiệu cho e một bộ sản phẩm dành cho da dầu à trị mụn, khoảng mấy triêu đấy, rồi bảo sản phẩm cao cấp chữa sâu bên trong, nói một hồi thì e có mua một srm về dùng thử, e chưa khui ra nữa, về search oog gú gồ cuhgx chẳng thấy thông tin j hết, nên lên đây thảm khảo ý kiến của các chuyên gia thử xem, có mẹ nào đã hoặc đang sử dụng cho e xin chút review. Cảm ơn các mẹ nhìu nhìu nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hoanganhcute
    Đang tải...

2. hoanganhcute

Ðề: có bạn nào đã từng sử dụng mỹ phẩm orlane không ?

Không có mẹ nào từng sử dụng mỹ phẩm này ah, e phân vân quá, mặt e dạo này bê bết mà không biết dùng hãng nào hjx

3. trungung1

trungung1 Bắt đầu tích cực

Có mình dùng orlane đây bạn, mình dùng được 1 năm rồi. Chắc tại da mình chai lì rồi nên không thấy kết quả vượt trội. Tuy nhiên thây cũng có nhiều người khen nói là lành da và tác dungj từ từ nên mình vẫn đang tiếp tục dùng bạn ah

hoanganhcute thích bài này.
  4. hoanganhcute

trước c có dùng nhiều loại mỹ phẩm nào khác không, thấy có tác dụng j ko

5. tomcang2008

tomcang2008 Thành viên rất tích cực

Mình thì bị chuẩn đoán là da khô thiếu nước nên e ý tư vấn mình nguyên bộ oligo hết tổng côg khoảng 14tr và sau 1,5 tháng kiên trì sử dụng thì giờ mặt mình ko khác cái bánh đa vừng, mụn bọc mụn mủ thi nhau mọc lên rồi để lại sẹo giỗ nữa. Mình thực sự rất bối rối vì đã ngùng sử dụng gần 2 tháng và tìm đủ mọi cách cũng chưa hết mụn. Quá chán nản