Có bố mẹ nào làm ở Cty Anco - Sữa chua không, cho em hỏi chút

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi senza, 15/9/2009.

1. senza

senza Sweet Dream

Cảm ơn các bố mẹ đã quan tâm đến tin của em. Tình hình là em dự định nộp hồ sơ vào bộ phận Marketing của Công ty Anco ( công ty có loại sữa chua Anco mà con em rất khoái ). Ở đây có bố mẹ nào làm tại công ty này hoặc biết về các vòng phỏng vấn của Công ty này cho em hỏi chút:
    - Thường thì có mấy vòng thi?
    - Lương lậu có ổn không ạ, đặc biệt có trả lương đúng hạn không? Công ty em đang làm có một ưu điểm mà nếu quyết định chuyển em cũng tiếc, đó là phát lương không bao giờ chậm trễ mà chưa làm hết tháng đã được lĩnh lương đủ tháng đó luôn. Hi...Hi
    - Vị trí trợ lý Marketting yêu cầu những gì? Vì trên mạng em thấy đưa thông tin chung chung quá!

Trên đây là mấy cái chút chút của em. Hy vọng nhận được giải đáp của mọi người và sự động viên của mọi người để em tự tin nhảy việc khi bước vào U30 :razz:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi senza
    Đang tải...

2. me be bin

me be bin Bắt đầu tích cực

em mình làm kế toán và đã nghỉ việc ở đây. nếu bạn làm chỗ cũ ổn ổn thì ko nên chuyển.

huong_huong_thuysenza thích.
  3. senza

senza Sweet Dream

Một reply buồn :confused: Chỗ cũ bên mình công việc nó cứ lặp đi lặp lại tẻ ngắt nên mình mới quyết định nhảy cho phù hợp với cái tính không muốn ngồi không của mình mà.

4. namgiang

namgiang Thành viên tích cực

Em thì k thích Anco, chị thích hoạt động thì apply vào Vinamilk, Hanoimilk hay Nestle, cùng ngành hàng mà ok hơn Anco.

huong_huong_thuy thích bài này.
  5. happyday1382

happyday1382 Bắt đầu nổi tiếng

Chồng bạn mình đợt trước làm ở Kinh đô, nghỉ 2 tháng chăm bố ốm bệnh rồi người ta cho nghỉ luôn nên chuyển sang Anco, anh ý bảo bên này không bằng Kinh đô đâu, 1 ý kiến nho nhỏ đến bạn. Mình nghĩ công việc ở đâu lúc mới thì hào hứng, sau thì lại đều đều thôi mà, nhiệt huyết hầu như chỉ hồi đầu nên nếu Cty cũ đã tốt thì bạn cũng nên cân nhắc trước khi chuyển

6. senza

senza Sweet Dream

Cảm ơn các bố mẹ. Sau khi tham khảo thêm ý kiến OX em cũng tạm thời ngừng ý định nhảy việc thêm vài tháng nữa rùi.