Kinh nghiệm: Có Cách Giúp Ngực Không Chảy Xệ Sau Sinh Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 22/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mong admin duyệt bài giúp cho em!!!

Chuyện là chồng em đang rất muốn có con nên muốn cùng em lên kế hoạch sinh con. Nhưng thú thật là em còn đang lưỡng lự lắm. Vì nghe mọi người nói sinh con xong thì ngực sẽ bị chảy xệ,… nên em không biết sao nữa. Trong khi em là đứa thích cái đẹp, luôn chăm chút cho ngoại hình của bản thân. Em thì chưa thẳng thắn nói với chồng chuyện sinh con sợ anh ấy không vui, nên lên đây mong chị em nào giúp em làm cách nào giúp ngực không chảy xệ sau sinh được không ạ. Nếu có cách nào hiệu quả thì em sẽ sinh con.

Em cảm ơn các chị lắm luôn

Cưới chồng sinh con là thiên chức của người phụ nữ rồi nên cứ sinh con đi chứ sao mà vi sợ ngực bị chảy xệ mà không sinh con được em. Như vậy là hơi ích kỉ đó

không có đâu chị ơi. Thật ra em cũng muốn sinh con lắm nhưng đang e dè vụ ngực xệ nên mới lên đây hỏi mọi người cách giúp ngực không chảy xệ sau sinh nè. Nếu không có cách nào thì em cũng phải sinh con thôi chứ sao mà hông sinh được ?

Cứ thoải mái tư tưởng lên em. Mình cứ sinh con bình thường nào ngực xệ rồi mình đi nâng ngực chảy xệ thôi. Bữa nay người ta đi nâng ngực chảy xệ quá trời rồi mà còn lo lắng giúp ngực chảy xệ sau sinh

Vậy là sinh con xong mà ngực chảy xệ thì đi nâng ngực chảy xệ sẽ hết thật hả chị

Ừ em. Chị đi nâng rồi đây này nên biết không cách nào giúp ngực chảy xệ sau sinh hiệu quả bằng đâu. Làm ngực xong là ngực hết chảy xệ luôn đó. Ngực chị bây giờ này

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về hạn chế ngực chảy xệ sau sinh

Xem ngay giải đáp của bác sĩ thẩm mỹ về chi phí làm hồng vùng kín

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: giup nguc khong chay xe sau sinh

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 29/12/2022