Có Gì Thú Vị Ở Khóa Học Vuông Tròn Đang Được Các Mẹ Bầu Quan Tâm?

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi mexuanxit, 9/3/2018.

1. mexuanxit

mexuanxit Thành viên chính thức

:gradcap: Ưu điểm đầu tiên phải nhắc đến là mẹ bầu nào cũng có thể tham gia, vì Khóa học Vuông Tròn được tổ chức online. Các mẹ không phải mất nhiều thời gian đi lại để đến lớp, chỉ cần mở máy tính lên là có thể bắt đầu học bất kỳ lúc nào. Được nhãn hàng tã giấy cao cấp Moony của Nhật Bản tổ chức hoàn toàn miễn phí, Vuông Tròm gồm 4 khóa học bổ sung đa dạng kiến thức cần thiết để chào đón bé yêu. Mỗi khóa học lại được chia thành nhiều bài với những chủ đề khác nhau.

:headphones::headphones: Khóa học 1 - Dinh dưỡng cho mẹ và bé: cập nhật bí quyết ăn uống, luyện tập phù hợp trong những tháng cuối thai kỳ - đây là giai đoạn bé phát triển vượt trội nhất, nên chế độ dinh dưỡng là vô cùng quan trọng, giúp bé phát triển toàn thiện.

:ribbon::ribbon: Khóa học 2 - Mẹ con cùng khỏe: cung cấp bí quyết tăng cường sức khỏe trước kỳ sinh nở, giúp mẹ thoải mái hơn khi gặp phải những cơn đau nhức hay bệnh vặt hàng ngày.

:watch::watch: Khóa học 3 - Chào đón con yêu: sẽ mách nhỏ cùng mẹ tất tần tật những thứ cần chuẩn bị cho ngày vượt cạn sắp tới.

:closedumbrella::closedumbrella: Khóa học 4 - Chọn tã cho bé: mẹ có thể học cách kiểm tra chất lượng và khám phá những bí quyết công nghệ hàng đầu Nhật Bản áp dụng trog tã Moony, qua hình ảnh.

:womanshat: Bên cạnh đó, các mẹ hoàn toàn có thể gửi câu hỏi của mình tại website của khóa học. Thạc sỹ bác sỹ Lê Văn Hiền - Phó Giám Đốc Bệnh Viện Quốc Tế Hạnh Phúc sẽ giúp mẹ giải đáp tường tận mọi thắc mắc. Điểm thu hút của khóa học còn là cơ hội nhận quà tặng giá trị từ Moony, trong suốt quà trình học hoặc sau khi hoàn thành khóa học. Điều kiện vô cùng đơn giản luôn, mẹ chỉ cần lần lượt tham gia đầy đủ các khóa học để tích lũy kiến thức cho mình và tích điểm là có thể nhận quà ngay nhé.

:) Bổ ích mà không khô cứng, hấp dẫn với quà cho bé hỏi sao các mẹ không mê tít. Chia sẻ link dưới đây luôn, để các mẹ cùng tham gia nha: http://www.moonyvuongtron.com/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mexuanxit
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 21/3/2018
  2. hunglienali

hunglienali Thành viên chính thức

Khóa học này dành cho các mẹ bầu thôi ạ? Mà em thấy nội dung khóa học cũng đa dạng và nhiều thông tin hữu ích đấy nhỉ, em thì mới bầu thôi, mà giờ mới biết, không biết giờ tham gia còn kịp không ạ?

khanhngan2015 thích bài này.
  3. khanhngan2015

khanhngan2015 Thành viên chính thức

Thời gian khóa học Vuông tròn của Moony tới 14/3 cơ mẹ nó ơi, giờ vẫn có thể tham gia nè, mình tham gia từ đầu, đúng là nhiều kiến thức bổ ích mà còn có thể rinh quà nữa nên hào hứng lắm

4. metixxiu

metixxiu Thành viên sắp chính thức

Làm sao để tham gia khóa học này các mẹ ơi?

chimsedibo thích bài này.
  5. chimsedibo

chimsedibo Thành viên tích cực

Đơn giản thôi nàng ơi, có 3 bước để tham gia khóa học nè
    - Bước 1: Chọn khoá học
    - Bước 2: Làm trắc nghiệm
    - Bước 3: Hoàn thành 4 khoá học

6. betit912

betit912 Thành viên sắp chính thức

Nếu mình muốn tham gia cả 4 khóa học có được không ta?

mahoavietnam thích bài này.
  7. mahoavietnam

mahoavietnam Thành viên mới

Được nha mẹ nó. Mẹ tham gia đủ 4 khoá học & đạt 300 điểm trở lên sẽ có cơ hội nhận phần quà lớn từ Moony nữa đấy :D

8. mecumit1103

mecumit1103 Thành viên đạt chuẩn

Em mới vào thử tham gia qua một lượt nè, khá là thú vị, nhiều kiến thức hay, nhưng cứ tham gia là được quà hay sao ấy các mom nhỉ?

hoangbin1105 thích bài này.
  9. hoangbin1105

hoangbin1105 Thành viên chính thức

Không được quà thì được kiến thức cho con mẹ nó ạ, có thông tin thể lệ đây mẹ nó nè http://www.moonyvuongtron.com/index.php/the-le-va-giai-thuong. Cụ thể là tham gia đủ 4 khóa học và đạt tối thiểu 300 điểm là có cơ hội nhận quà, cũng dễ mà. hihi

10. matbuon2908

matbuon2908 Thành viên đạt chuẩn

Học mấy khóa học này rất bổ ích đấy các mẹ, như mình tập đầu sinh con lớ ngớ lắm, may có học qua lớp tiền sản nên biết trước một số điều đi sinh đỡ hơn, giờ có cả lớp học online như này thích ghê, mẹ nào đang bầu tranh thủ học đi

11. chilamo

chilamo Thành viên sắp chính thức

Đã tham gia nè, ngồi hóng quà thôi ạ, có mẹ nào biết thời gian công bố kết quả là bao giờ không nhỉ?

yentrang1993 thích bài này.
  12. yentrang1993

yentrang1993 Thành viên đạt chuẩn

Thời gian Moony công bố kết quả khóa học: 19/03 đó mẹ nó, mình cũng mới tham gia xong, vừa đủ 300 điểm để hóng quà, kakaka

13. bocauxinh93

bocauxinh93 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng đang bầu 28 tuần ạ, các mẹ ai tham gia khóa học vuông tròn này cho mình cái review với nào, bận việc công ty quá rồi bầu bí về nhà chỉ muốn nằm nghỉ thôi, nếu bổ ích thì để cố gắng tham gia cái, còn không nghỉ phẻ, hihi

minhhaibin thích bài này.
  14. minhhaibin

minhhaibin Thành viên đạt chuẩn

Tham gia đi mẹ nó, bổ ích lắm đó, ngoài các khóa học mẹ nó còn thắc mắc có thể gửi câu hỏi trực tiếp cho bác sĩ kìa, mình tập 2 rồi còn phải học thêm đây nè

embenhoxiu thích bài này.
  15. thanthuongmb

thanthuongmb Thành viên chính thức

Đúng cái đang cần, giờ phải tham gia mấy khóa học này mới có kiến thức đúng và đủ nè, đang lơ ngơ gặp ai cũng hỏi kinh nghiệm mà mỗi người chỉ một ý rối bời quá. Đăng kí tham gia học như nào vậy nhỉ? Thời gian học sao ha?

16. embenhoxiu

embenhoxiu Thành viên chính thức

hoho, chuẩn đấy, cứ người khuyên ý rồi chả biết đúng sai. Mà cái này học online mà mẹ nó, rảnh giờ nào học được giờ đó luôn đấy. Học xong còn có cơ hội nhận quà của Moony nữa đó kìa

17. vinhhoaqua

vinhhoaqua Thành viên đạt chuẩn

Thanks chủ thớt nhé, để mình đăng kí ngay. Nhân tiện cho em hỏi trẻ sơ sinh dùng tã nào ok vậy? tập đầu lơ ngơ quá chừng

hangtaphoa thích bài này.
  18. hangtaphoa

hangtaphoa Thành viên chính thức

Mẹ nó dùng Moony đi, bé nhà mình sinh ra tới giờ chỉ dùng tã này, dùng cái khác hăm ngay, mà công nhận Moony mềm, mịn, thấm hút tốt, khô thoáng. Tã của Nhật thì khỏi phải bàn rồi

19. thanhtam1

thanhtam1 Thành viên tích cực

Ủa các mom, cái này đăng kí đâu? Học free hay là mất tiền vậy nhỉ?

coberangsun thích bài này.
  20. coberangsun

coberangsun Thành viên chính thức

Lớp học online free đó bạn, không những free mà còn có cơ hội nhận được bỉm cho con dùng nữa nhé. Dùng bỉm này hơi bị đã luôn, khô thoáng mà mềm, chả bao giờ lo hăm gì cả :clap: