Toàn Quốc: Cơ Hội Hợp Tác Kinh Doanh Bán Hàng Xách Tay Mỹ, K Cần Vốn Nhiều, Làm Việc Kiếm Thêm

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi diem29, 8/6/2017.

1. diem29

diem29 Thành viên mới

Chào cả nhà

Mình chuyên bán hàng xách tay Mỹ ( mình đang sống bên Mỹ, chính tay mình đi mua và ship về VN nên k sợ hàng nhái, giả)
    Nay mình cần hợp tác kinh doanh với các bạn nào muốn kiếm thêm thu nhập bằng cách bán hàng Mỹ xách tay.
    Ưu điểm:
    + Bạn k cần vốn, k tốn thời gian đi mua hàng bên Mỹ.
    + Hàng ship trực tiếp từ Mỹ về VN tới tận nhà bạn.
    + Nguồn hàng đảm bảo đúng hàng Mỹ 100%, đầy đủ bill
    + Về lâu dài, khi các bạn bán hàng đúng chuẩn, uy tín thì khách hàng ắt sẽ tự tìm tới các bạn.
    Nhược điểm:
    + Thời gian chờ hàng về hơi lâu: từ 2-3 tuần từ ngày bạn gửi order cho mình

Mình sẽ lo khâu order, mua hàng bên Mỹ và ship về VN tới tận nhà cho các bạn.
    Các bạn sẽ là những người bán lẻ/sỉ nhận order của khách, hàng ngày gửi list order cho mình, mình sẽ đi mua, gom hàng và ship về VN cho các bạn hàng tuần hoặc khi đủ kg minimum của bên ship hàng (3kg). Hàng về tới VN từ khi ship khoảng 7-14 ngày. Thường HCM là 7-10 ngày.

QUY TRÌNH: ĐƠN GIẢN - NHANH CHÓNG - CHUYÊN NGHIỆP
    CÁCH 1:
    1. Bạn gửi link, hình ảnh, thông tin sản phẩm qua facebook, email, viber, zalo,… (nếu được gửi list cho mình qua file excel của mình)
    2. Mình chốt GIÁ (cách tính giá như trên)
    3. Bạn chuyển khoản cho mình 50% giá trị đơn hàng theo tài khoản bên dưới
    4. Mình đặt hàng/ đi mua hàng (hàng mình đã mua thì k đổi hoặc trả)
    5. Khi gom đủ kg, đủ hàng để ship về: bạn chuyển khoảng 50% và phần phí còn lại cho mình
    6. Mình ship thẳng từ Mỹ về tới nhà của bạn ở VN (bạn sẽ nhận được hàng sau 7-10 ngày từ ngày này)
    7. Bạn nhận hàng và ship cho khách
    Nhận hàng tại Việt Nam từ 2-3 tuần kể từ ngày Shop nhận được tiền cọc - đôi khi bị trễ do web giao tới nhà bên Mỹ trễ
    CÁCH 2:
    Để đơn giản hóa quy trình, khi bạn đã là khách quen, Fix 1 đợt bạn chuyển cho mình 1 số tiền nhất định từ 5tr- 20tr tùy hàng nhiều hay ít. Phần còn lại sẽ thanh toán nốt trước khi mình ship hàng về VN.

Liện hệ: Diễm- O9O9O63357- Viber, Zalo
    Inbox facebook: https://www.facebook.com/demi.nguyen.39 (mình đang bán hàng trên FB cá nhận của mình luôn nha)
    Email: demishop2403@yahoo.com
    Địa chỉ hiện tại: Califronia, USA

Lưu ý:
    Mình nhận order giùm cho bạn theo đúng link bạn muốn, cửa hàng bạn cho.
    Nên: Mình k chịu trách nhiệm về hàng hóa trong trường hợp do lỗi của nhà sản xuất, khách dùng mỹ phẩm bị dị ứng,….
    Những bạn nào order k đủ kg thì mình sẽ kết hợp lại và ship về nhà người thân ở VN, bạn sẽ trả them 20-30k cho phí ship trong HCM, tỉnh khác thì tùy thực tế (50k-100k).
    Chúng ta làm việc theo nguyên tắc hợp tác đôi bên cùng có lợi. Làm việc vui vẻ cho thoải mái tinh thần.
    Hàng ship thẳng từ Mỹ về VN đảm bảo hàng luôn đúng chuẩn là hàng Mỹ, mua tại store lớn, website uy tín. K mua qua trung gian của ai tại VN nên yên tâm nguồn gốc hàng hóa.
    Hàng có đầy đủ hóa đơn, đôi khi có sample quà tặng kèm (nước hoa, mỹ phẩm), mình k lấy mà sẽ gửi luôn cho bạn để tặng khách.

Bạn cứ inbox hoặc nhắn tin gọi điện cho mình nếu có thắc mắc gì nhen. Mình sẽ giải đáp ngay.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi diem29
    Đang tải...

2. diem29

diem29 Thành viên mới

Mình vẫn đang tuyển thêm nhiều khách sỉ trong thời gian này nhé

3. Kiếm Tiền Nuôi Con

Kiếm Tiền Nuôi Con Thành viên rất tích cực