Cần giúp: có mẹ nào biết cách trị tắc tia sữa thì giúp em với,em đang cần gấp lắm

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi nhosochn09, 20/3/2010.

1. kimchiii

kimchiii Thành viên chính thức

Các mẹ đừng chữa ở đâu xa, cứ qua cái trung tâm ở dốc phụ sản cho em, máy móc làm vèo một cái bầu ngực xẹp lép, nhẹ hết cả người cái trung tâm này từ nghĩa dũng chuyển về, khách đông dã man, không đặt lịch trước thì chờ đến cả ngày mới tới lượt, túm lại đừng để tắc sữa hoặc cai đếch nó đi cho nhẹ nợ

Đang tải...

2. mienthuy

mienthuy Thành viên chính thức

Mình ở Hà Nội cũng bị tắc tia sữa, thế nào chồng mình lại tìm ra web hutsuacom, họ tới thông tắc cho mình nhiệt tình mà hiệu quả, nghe nói mấy cái mấy siêu tần gì gì đó làm ko hiệu quả, mà chị này làm bằng tay massage thôi mà hiệu quả

3. thaonguyen993

thaonguyen993 Thành viên chính thức

E cũng lệch 1 bên phải giống m.n đây. Nhưng e k bị mất sữa hẳn.mới khó hiểu . Cho bé bú vẫn có mẹ nó ơi liệu đến bao giờ thì khỏi vì mỗi lần cho bú trời "dựng cả tóc gáy lên" , đến lại sắm cái thẻ VIP để được massage vú hàng ngày mới ổn, lại cầu cứu chị Linh thôi

4. thaonguyen993

thaonguyen993 Thành viên chính thức

Tình hình là em mới đi chữa ở chỗ chị Linh ở nghĩa dũng về, nói chung là dịch vụ miễn chê các mẹ ạ. :inlove:

5. kimchiii

kimchiii Thành viên chính thức

Em mua cái máy hút sữa ở số máy 0946530809 cái máy này chỉ có ở chỗ này có thôi, máy 2 bên, lực hút phê dã man giống y như con tớ tu ti ấy, mà sữa ngày càng nhiều, cao điểm là 2 lít một ngày sướng lắm các mẹ à.