Thông tin: Có Mẹ Nào Biết Có Lớp Tập Hitt Nào Ở Hoàng Quốc Việt Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi mat_ong_rung_tn, 25/10/2016.

1. mat_ong_rung_tn

mat_ong_rung_tn Bắt đầu nổi tiếng

m đang muốn giảm cân, thấy có môn tập hitt giảm tốt lăm, có mẹ nào đã tập chưa với cho m hỏi lớp tập nào tốt ở mạn cầu giấy hay hoàng quóc việt nhỉ, m đang muốn tham gia 1 lớp mà tìm mãi k thấy

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mat_ong_rung_tn
    Đang tải...

2. Dunglm1988

Dunglm1988 Thành viên rất tích cực

Mn có tập k, tập hitt hay chuẩn hơn là tập gym ( gym sẽ có bao gồm cươnhf độ cao thấp phù hợp, giảm cân cực tốt)
    E đang tìm b khu cầu giấy tập cùng cho đỡ tốn tiền đây, tập là có huấn luyện viên kèm chứ tự tập chả ăn thua đâu vì đã biết gì đaau mà tập, giá 3tr/30 buôi/người, tuần 3 buổi, giá rẻ nhất e có thể kiếm dc roài ợ, tập thì ơis e, 0976224194
    E tập chiều, trong khoảng 2-4h thôi, giờ cụ tỷ thì đeer bàn nhau nếu tập cùng

mat_ong_rung_tn thích bài này.
  3. mat_ong_rung_tn

cảm ơn mn, nhưng khung giờ ấy m cũng k đi đc, với lại m muốn tìm lớp tạp hitt, 2 môn này khác nhau đấy, mình thấy bà c mình bảo là tập hitt k có máy móc, chỉ là các bài mình tự tập theo huấn luyện viên thôi, tiếc nhỉ, m muốn tìm lớp nào gần hoàng quốc việt để tập tranh thủ buổi trưa mà khó quá

4. Dunglm1988

Dunglm1988 Thành viên rất tích cực

T đăng bài rủ thêm 1 người tập cùng chia tiền với t, thế mà bị mod cảnh cáo là t quảng cáo, hix, quảng cáo k có dc hay cái gì mà cũng bị tính là quảng cáo, rủ thêm người mà khoai nhờ, k ai đi dc giơf đos với t, giờ bt thì t lại bận hết chán ghê.

5. mat_ong_rung_tn

uh thế bạn cứ thử đăng như mình xem, vì mình đăng thế này k thấy bị xóa hehe, cũng đang tìm lớp tập trưa mà khó quá