có mẹ nào cho con học trường Mầm non thực hành Hoa Hồng Vĩnh Hồ Thái Thịnh có mình hỏi

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi Tintin_mum, 10/12/2013.

1. Tintin_mum

Tintin_mum Thành viên tập sự

Con mình gần 2 tuổi, mình muốn ngoài 2 tuổi cho cháu đi trường mầm non thực hành hoa hồng Vĩnh Hồ nhưng không biết trường nhận các bạn từ bao nhiêu tháng, xin vào trường khoảng tháng mấy và xin thế nào ạ? Mẹ nào biết share thông tin cho mình nhé! mình cảm ơn nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Tintin_mum
    Đang tải...

2. me_bin_bon

me_bin_bon

Ðề: có mẹ nào cho con học trường Mầm non thực hành Hoa Hồng Vĩnh Hồ Thái Thịnh có mình hỏi

mẹ nó search trên mạng số điện thoại của nhà trường rồi hỏi cũng được mà, mình ko giúp đc gì vì ko ở khu này

3. chaomaomu

chaomaomu Thành viên rất tích cực

Ðề: có mẹ nào cho con học trường Mầm non thực hành Hoa Hồng Vĩnh Hồ Thái Thịnh có mình hỏi

Chau to nha ngay gan truong xin vao truog mat kha kha tien ban a. Noi chung ls cung ko de dag ti nao ca.

4. rabbity_mkl

rabbity_mkl Daisy

Trước nhà em có người làm trong đó nên em cũng biết xíu xíu về trường này.Nếu nhà mn có người quen thì xin vào mất vài triệu còn ko thì khả năng xin vào được là cực kỳ khó khăn. Vì hàng năm trường tuyển sinh ít mà con ông cháu cha, với người quen nhận chỗ hết rồi. Còn xót lại vài suất nộp hồ sơ thì họ phải xem xét hoàn cảnh gia đình. Em có lần ngồi đọc bản khai gì gì đó mà có tên bố mẹ với chức vụ thì toàn nhũng người tai to mặt lớn thôi mẹ nó ạ
    Nhưng vào được trường này học thì bé sẽ được phát triển tốt. Các bé được học rất bài bản,môi trường thoáng đãng. Khu vui chơi rộng rãi. Ăn uống sạch sẽ, vệ sinh,ngon lành và đủ dinh dưỡng. Không có chuyện các bé bị cô giáo"bắt nạt"
    à quên trường nhận các bé từ 36 tháng mẹ nó ạ

5. Cờ Thông Minh

Cờ Thông Minh Thành viên rất tích cực

Trường này cũng khá chất lượng và học phí cũng khá đắt so vơi nhóm trường công lập, cũng same với trường tư đấy. CÒn xin vào bây giờ thì không biết có nhận không vì không phải mùa tuyển sinh