Kinh nghiệm: Có mẹ nào con bị hội chứng " bàn chân bẹt" ko ạ? cho em xin địa chỉ khám tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi nangthuytinh_1483, 18/4/2014.

1. nangthuytinh_1483

nangthuytinh_1483 Thành viên rất tích cực

Tình hình là em thấy bàn chân con bị bẹt ko thấy có đường vòm lòng bàn chân, gót chân vẹt hẳn đi. Con gái em được 26 tháng . Em cho cháu đi khám tại nhà riêng bác sỹ Lâm - Khoa chỉnh hình viện Nhi
    Em thấy bảo " hội chứng bàn chân bẹt" theo bác sỹ nói gây hỏng hệ khung xương của con. Em muốn tìm thêm chỗ khám cho con mà chưa biết khám ở đâu để kiểm tra kỹ lại. Các mẹ nào có kinh nghiệm cho em lời khuyên với

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nangthuytinh_1483
    Đang tải...

2. Hdieu08.vn

Hdieu08.vn 091 585 39 59

Ðề: Có mẹ nào con bị hội chứng " bàn chân bẹt" ko ạ? cho em xin địa chỉ khám tại Hà Nội

Lần đầu tiên nghe thấy bệnh này, mn điều chị cho bé để lớn lên bé không bị ảnh hưởng các bộ phận khác.

3. meocon_1

meocon_1 Thành viên tích cực

Ðề: Có mẹ nào con bị hội chứng " bàn chân bẹt" ko ạ? cho em xin địa chỉ khám tại Hà Nội

Mình cũng lần đầu tiên nghe thấy, mn cho cháy đi viện đi ạ, các bsi ở đó có chuyên môn hơn

4. BO MOTHER

BO MOTHER Thành viên mới

đó là bàn chân bẹt hay còn gọi là bàn chân phẳng nha chị, cái đó chị phải cho bé mang đế lót chỉnh hình và dép chỉnh hình bàn chân ngay từ bây giờ để bé có thể phát triển khung xương hoàn chỉnh, tránh biến dạng bàn chân xấu lắm ạ!!! mình chỉ biết nhiêu đó để chia sẻ cho mấy mẹ tham khảo thôi.