Có mẹ nào dùng máy rửa mặt MYM chưa? Thực sự có tốt như quảng cáo ko????

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi bra_1986, 19/7/2012.

1. niemtin.shop

niemtin.shop Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Có mẹ nào dùng máy rửa mặt MYM chưa? Thực sự có tốt như quảng cáo ko????

không như quản cáo đâu bạn nhé.Thật ra nó chỉ có tác dụng làm sạch da họn là rửa mặt thường thôi,chứ k có tác dụng hút mụn đâu nha.và nếu nó hút mụn như quảng cáo thì lổ chân lông bạndda4 bị biến dạng rồi.máy MYM là của trung quốc,theo mình biết thì có loại của mỹ bề ngoài y hệt như MYM.sử dụng thì da mặt sạch ,mịn,và sáng lên dần.tên là gì thì mình quên rôivi2 mình dùng caiddo1 cũng lâu rồi hihi ^^

Đang tải...

2. An Nhien 812

An Nhien 812 Thành viên kỳ cựu

Ðề: Có mẹ nào dùng máy rửa mặt MYM chưa? Thực sự có tốt như quảng cáo ko????

Mình nghĩ công dụng như thế mà giá tiền có tầm đấy chắc cũng ko ổn lắm :)

3. khanh_chi09

khanh_chi09 Thành viên tập sự

Em cũng có thắc mắc này, hôm nay xem quảng cáo trên SCTV quảng cáo hấp dẫn quá mà giá chỉ có 200K. Nghĩ 200K cứ mua thử xem thế nào. Nhưng khi gọi lên thì gặp một em Sall tên Trâm. em sell bảo là giá thực tế là 1880K, 200K là số tiền được giảm, tức là sau khi giảm thì còn 1680K. Mình hỏi sao bọn em lại quảng cáo là 200K. Thì em sell giải thích là Khách hàng đủ thông minh để hiều một sản phẩm tốt như vậy thì không thể là 200K được đó là số tiền được khuyến mại thôi. Ô thế ra treo đầu dê bán thịt chó à Rõ ràng là quảng cáo 200K em hỏi lại mọi người ngồi xem cùng thì ai cũng hiểu sản phẩm giá 200K, khách hỏi nói giá khác thì bị bảo ý là không thông minh. Mình vừa buồn cười vừa bực hỏi em ý là "Ý em nói là những người nghĩ bọn em nói thật không quảng cáo gian dối là không thông minh đúng không" em ý tịt luôn :)

4. Bánh Phu Thê

Bánh Phu Thê Sỉ Bánh cốm toàn quốc giá tốt

Ôi thế hả bác, em xem quảng cáo thấy hấp dẫn định gọi hỏi mua, nó bảo giá là 200k mà,