Thông tin: Có mẹ nào tò mò về Bánh mỳ Hoa cúc không nhỉ?

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi Colorful Shop, 6/4/2015.

1. Colorful Shop

Colorful Shop Thành viên tích cực

Bánh mỳ hoa cúc - Tên thật lạ các mẹ nhỉ. Theo tìm hiểu của mình thì đây là bánh nhập khẩu từ Pháp. Đùa chứ, chả hiểu lang thang trên mạng thế nào lại vớ được cái Clip làm bánh bên đó.

Phải nói là mấy vụ bếp núc, nội trợ thì mẹ cháu không giỏi, thậm chí là ghét nhưng mà nhìn người ta làm sao mà hấp dẫn thế, toàn đàn ông làm thôi, đầu bếp gì mà khéo tay dã man, đan sợi bánh cứ như tết tóc ý, tay dẻo kinh khủng.

P?s: Không biết up video chỗ nào luôn để cho các mẹ tham khảo. Mẹ nào tò mò thì inbox hoặc cmt mình send link cho nhé. hihi :)

Còn mẹ nào băn khoăn Bánh mỳ Hoa cúc là cái gì thì xin mời các mẹ hỏi Bác Google hộ mẹ cháu nhé!

À, tuy nhiên, mẹ cháu bật mí một tí là các mẹ ăn cái món này là hay bị nghiện lắm nhé, cẩn thận không lại không cai được

~~>> Mẹ nào tò mò về cách làm bánh tại nhà có thể áp dụng cái kiểu "xoắn quẩy" của các bác đầu bếp trong Clip đấy

+ Mẹ nào có thông tin gì về bánh cụ thể hơn thì có thể chia sẻ cho mẹ cháu biết được không, đnga rất hào hứng làm một mẻ bánh như thế lày. Công thức thì mẹ cháu có rồi.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Colorful Shop
    Đang tải...

2. bupbebangbong

bupbebangbong Thành viên nổi tiếng

Mình cũng chờ Thông tin món này !

3. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

Mẹ nào có thông tin gì về bánh cụ thể hơn thì có thể chia sẻ cho mẹ cháu biết với nhé !