Kinh nghiệm: Có Nên Làm Đẹp Thẩm Mỹ Tiêm Filler Nâng Ngực Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 18/7/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

fiiller tiêm một thời gian nó sẽ tan đó, còn mấy chị em nâng mũi bằng filler thì sau này cũng phải tiêm lại thôi, mấy ng nâng mũi muốn lâu là ngta dùng sụn hay s đó chị thấy mấy chị em nói vậy đó

trời vậy mà em tính nâng ngực bằng filler luôn ấy, vậy h chỉ còn nâng ngực phẫu thuật thôi hả chị, nâng cái này mình nâng bằng cái gì vậy chị

cái này là mình đặt túi gel vô đó em nên nó sẽ giữ được quài luôn hiệu quả hơn filler nhiều

vậy mình nâng cái này ở đâu chị, em sợ đau ấy, chị có lời khuyên nào dành cho em k

nâng ngực phẫu thuật thì em qua bác sĩ Ngô Mộng Hùng ở quận 3 nâng đi, an toàn uy tín. Hồi chị nâng ngực chị cũng sợ như em vậy mà bác sĩ bên đó làm mát tay lắm nên k có đau nhiều đâu em thông tin bên đó thì em xem ở đây nè

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về bác sĩ nâng ngực đẹp

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: tiêm filler nâng ngực

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...