Có Nên Theo Học Chương Trình Cử Nhân Quản Trị Kinh Doanh Quốc Tế Việt- Hàn Đại Học Ngoại Thương Khôn

Thảo luận trong 'Học tập' bởi Linh K.Pham, 13/3/2020.

1. Linh K.Pham

Linh K.Pham Thành viên tập sự

Mình là phụ huynh có con đang học lớp 12, đang đau đầu không biết nên chọn cho con chương trình học gì? Gia đình mình cũng có định hướng cho con học chương trình quốc tế, học bằng tiếng anh để sau con có môi trường để đi du học. Con mình thì thích Hàn quốc. Mình có tình cờ thấy quảng cáo chương trình cử nhân Quản trị kinh doanh quốc tế Việt- Hàn Đại học Ngoại thương. Chương trình học 2+2 liên kết với trường bên Hàn- top cao bên đó, học hoàn toàn bằng tiếng anh và ngoài ra thêm cả tiếng Hàn nữa. Lại còn có học bổng khi chuyển tiếp sang Hàn.

Mình cũng hơi phân vân không biết nên chọn chương trình này cho con không hay cho con thi các trường ĐH công khác? Các mẹ nào hay anh chị nào đã từng có người quen hay đã học chương trình này cho em xin ý kiến cái. Chọn trường khó quá anh chị em ạ :(

http://cid.ftu.edu.vn/chuong-trinh-cu-nhan-qtkd-solbridge/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Linh K.Pham
    Đang tải...

2. Nambui1999

Nambui1999 Thành viên tập sự

Chị ơi, em có em trai cũng vừa đăng kí xét tuyển chương trình này c ạ. Em có đọc ở fanpage nhiều cái hay ở chương trình này lắm. chị xem này:
    • Điều kiện nhập học: Tốt nghiệp THPT & Vượt qua vòng xét tuyển hồ sơ và Phỏng vấn bằng tiếng Anh.
    • Chương trình được kiểm định uy tín AACSB, giảng dạy 100% bằng tiếng Anh bởi giảng viên hàng đầu của trường ĐH Ngoại thương cũng như đối tác quốc tế uy tín
    • 2 năm đầu học tại ĐH Ngoại thương, 2 năm sau chuyển tiếp học tập tại Hàn quốc
    • Cơ hội thực tập và làm việc sau khi tốt nghiệp tại các công ty, tập đoàn Hàn quốc cũng như học lên bậc cao hơn
    • Học bổng từ 30% - 100% từ năm 3 và năm 4
    Chị lên facebook bên đó có gì hỏi các thầy cô bên đó chị ạ. Các thầy cô tư vấn nhiệt tình lắm. https://www.facebook.com/cid.ftu.edu.vn/?epa=SEARCH_BOX

Duong pham 1207 thích bài này.
  3. Duong pham 1207

Duong pham 1207 Thành viên mới