Hà Nội: Cô Sâm giáo viên dạy văn chuyên kèm các lớp cấp 2, luyện thi vào lớp 10 Hà Nội

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi cosamvan, 20/5/2011.

1. mechipxinh2007

mechipxinh2007 Thành viên rất tích cực

Ðề: Cô Sâm giáo viên dạy văn chuyên kèm các lớp cấp 2, luyện thi vào lớp 10 Hà Nội

Việc cô dạy thế nào không phải là vấn đề mà vấn đề là bạn Kia không được phép nói năng như vậy ở đây.
    Luật của diễn đàn là không được comment hạ thấp uy tín của người khác, người ta có gì sai thì lập topic phản hồi. Mà kể cả ko có luật của diễn đàn thì cũng không được phép nói về cô giáo cũ của mình ( hay 1 cô giáo không rõ có phải cô của mình) như vậy. Sai hoàn toàn rồi nhưng lúc xin lỗi thì "sr" cô ( sờ rờ là cái gì ạ?)
    Thấy người khác nói vào 1 câu thì lại "ôi giờ em cũng không biết..."
    Mình là người ngoài không liên quan nhưng cảm thấy rất bức xúc.

Đang tải...

2. Song mã

Song mã Thành viên tích cực

Ðề: Cô Sâm giáo viên dạy văn chuyên kèm các lớp cấp 2, luyện thi vào lớp 10 Hà Nội

Nếu như biết rõ mười mươi về chủ topic thì việc nói ra nhưng việc xấu mình không tranh luận. Đằng này mới chỉ "hình như là cô ấy" mà dám đem những lời khiếm nhã ấy vào topic của người khác thì quả là không ổn tý nào!

3. tuanmilk

tuanmilk Thành viên rất tích cực

ôi lâu quá ko thấy topic cô thế nào.
    xin thông báo với các mẹ là ku nhà em thi ams toán 6. văn 8 ạ.ko đậu ams rồi. bọn em xác định cho cháu học trường khác rồi ạ.
    cô dạy được đó các mẹ ạ, mấy anh lớp 9 điểm thi văn vừa rồi cao lắm toàn 7 8 thôi à. cuối cùng cũng ko lùm xùm nữa rồi nhỉ?
    chúc cô có thêm nhiều học sinh nhé.nhà em vẫn cần cô kèm cháu khi bờm xong lớp 9 cơ ạ