Toàn quốc: Có Thật Tv Casper Được Bảo Hành 1 Đổi 1 Trong 1 Năm Ko Các Mẹ?

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi khanhkhanh00667, 26/3/2020.

1. khanhkhanh00667

khanhkhanh00667 Thành viên chính thức

Xã nhà em qua nay đòi mua cái tivi android mới của hãng Casper này. So với mấy hãng khác thì em thấy tivi Casper cũng mới ra mắt thị trường thôi, k biết chất lượng thực tế có tốt k, rồi dịch vụ bảo hành thế nào nhưng xã nhà em cứ khăng khăng bảo vô tư đi vì đc bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 1 năm. Có thật vậy k các mẹ? Và nếu đúng như thế thì sẽ được bảo hành 1 đổi 1 trong các trường hợp cụ thể ra sao ạ? Mẹ nào biết share thông tin cho em với!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi khanhkhanh00667
    thuphuongg89 thích bài này.
  2. thu hương12

thu hương12 Thành viên đạt chuẩn

Hãy tin tưởng vào đức ông chồng.
    Mấy cái bỉm sữa các mẹ có thể rất tự tin nhưng riêng khoản điện, nước thì chồng vẫn là số 1.

3. Binhnguyentb123

Binhnguyentb123 Thành viên đạt chuẩn

Có nhầm k nhỉ. tháng trc e tới mấy chỗ điện máy. Thấy e nhân viên đây bảo chính sách bảo hành casper là 1 đổi 1 trong vòng 2 năm cơ mà. Với lại chờ gì đến cả năm lận. Hãng tivi casper này cho khách dùng thử 30 ngày, nếu k ok thì đc hoàn trả lại 100% phí. Mà mấy cái đồ điện tử này dùng 1 tháng là coi như vọc đc hết chứ chờ gì đến 1 năm.
    Nhà b có ăn no lo xa quá k trời.

4. BIDV Cầu Giấy

BIDV Cầu Giấy Thành viên sắp chính thức

bạn nhầm thì có.
    Chứ m vào hẳn trang web https://casper-electric.com/vi/30-ngay-dung-thu-mien-phi-tivi-casper-b84.html này để xem thông tin nữa cơ mà. Chỉ đc được bảo hành 1 đổi 1 trong 1 năm.
    Còn cái dùng thử 30 ngày kia đến ngày 31/3 là hết hạn rồi.
    Bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 2 năm là của điều hòa casper nhé bạn!

Binhnguyentb123 thích bài này.
  5. quangtrungg999

quangtrungg999 Thành viên mới

Dạo này thấy nhiều ng mua tivi android nhể. Chắc đang dịch covid-19 nên rủ nhau mua tivi về giải trí. Chính ra có cái tivi lại hay. Trẻ con học tiếng anh online, ng lớn xem tin tức, hát karaoke đỡ buồn chứ giờ hạn chế ra đường mà ngồi nhìn 4 bức tường thì tẩu hỏa nhập ma mất.

6. duyminhmc12

duyminhmc12 Thành viên đạt chuẩn

cấu hình ngon, bảo hành cũng ổn mà nhìn cái giá hạt dẻ quá. Này mà bán ngoại tỉnh thì ổn áp. Để em bảo ông anh l/hệ xem c/sách đại lý bên hãng nó thé nào

7. Binhnguyentb123

Binhnguyentb123 Thành viên đạt chuẩn

ờ. Sory đang nhầm thật. ngày trc mua điều hòa casper bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 2 năm nên cứ đinh ninh trong đầu là tivi cũng vậy. khổ ghê cũng tại cái e bán hàng xinh quá nên chả nhớ đc gì đó. Nhưng mà nếu chính sách bảo hành bảo dưỡng của casper thì b yên tâm đi. M mua đồ hãng này thấy chế độ tốt lắm. nếu lỗi từ nhà cung cấp thì ng ta sẽ đổi cho mình thôi, còn nếu do mình làm hỏng thì k đổi đc đâu.

8. quynhtram13071988

quynhtram13071988 Thành viên đạt chuẩn

Ăn tiêu thì có cụ hồ
    Mua đồ k biết có chị gồ là ra ngay.
    gú gồ đi mẹ nó ơi ;);)

khanhkhanh00667 thích bài này.
  9. khanhkhanh00667

Chị gồ đâu thông tiên văn tường địa lý như các mẹ bỉm sữa đc ạ chị :D

10. buibaongan

buibaongan Thành viên sắp chính thức

hí hí. Không phải e khoe khoang đâu nhưng nhà e mới sắm cái tivi cũng casper 65” có hơn 15 củ. chuẩn là đc bảo hành 1 đổi 1 trong 1 năm nếu có lỗi của nhà sản xuất. Cụ thể mom gọi lên hãng hỏi kỹ hơn.
    Thế nhà mom mua tivi bao nhiêu tiền mà kĩ tánh thế? Như e thích là nhích k cần phải cân đo đong đếm làm gì cho mệt đầu. Lúc mua chỉ cần biết em mua đồ thái nhập nguyên chiếc, có hệ điều hành bản quyền Android dễ sd. Mua xong đc cái thẻ cào trúng thêm ấm nước mang về. Thế là ok babe thôi

khanhkhanh00667 thích bài này.
  11. khanhkhanh00667

Eo ơi. nhà e mua loại vừa vừa tiền thôi chứ k mua loại đắt thế đâu. Xã e bảo loại này có trợ lý ảo tha hồ học tiếng anh, với có cái cổng headphone để cắm mic hát hò cho đã, mấy hãng khác nó k có cái cổng này. E thì nghe như vịt nghe sấm, chỉ hiểu cái khoản được bảo hành 1 đổi 1 trong 1 năm là e đang hiểu và cũng đang k biết có thực hay k thôi

12. Xedap_thongnhat

Xedap_thongnhat Thành viên đạt chuẩn

mua có cái tivi mà vẽ vời.
    Chả biết c có mua hay k nhưng mà lần đầu tiên tôi thấy có ng tính toán về khoản này đó. Bó tay. Tôi nghĩ chị chẳng làm đc việc gì to tát đâu.