Cô Uyển Chữa Tắc Tia Sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi huyentrang295, 25/3/2017.

1. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Mẹ nó có sdt hay web của họ không., mình sắp sinh nên đang tham khảo mấy chỗ

Đang tải...

2. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

sdt của họ đây mom nhé : 0946530809. Mình từng gọi họ rồi. Nhân viên đến ngay trong 1 nốt nhạc. Họ có máy móc hiện đại nên làm nhẹ nhàng, không đau đâu. Nếu mom bị tắc thì đừng để lâu, gọi họ ngay đi, Để lâu thành viêm khó chữa hơn đấy mà lại đau đớn nữa

3. mẹ Hà_còi

mẹ Hà_còi Thành viên tích cực

Mình thì từng chữa ở chỗ 105 Láng Hạ hồi sinh bé đầu. Bác sĩ mát tay lắm ý.làm ko đau tẹo nào. Các mẹ tham khảo thử xem.

4. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

Mẹ này giống mình. Mình sinh đứa đầu cũng phải gọi đến trung tâm ở 105 Láng Hạ để chứa viêm tia sữa. Hồi ấy, ngực đau sữa ko ra, phát sốt lên,May mà nhân viên đến kịp thời nên sau có 1 lần đã đỡ rất nhiều.

5. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

Mình sinh 2 đứa đều bị tắc tia sữa,đứa đầu còn bị viêm nặng do chưa có kinh nghiệm. Mẹ mình có dùng lá mít chườm và xoa bóp nhưng chỉ đỡ được tý thôi. Sau đó, ngực sưng đau quá, sữa thì ko ra nên phải gọi trung tâm thông tắc tia sữa ở dốc phụ sản đến đấy. Đúng là có chuyên môn nên người ta làm nhẹ nhàng, sữa thông, phun ra ngay sau có một lúc xoa bóp và hút máy. Thế nên mẹ nào bị thì đừng cố tự xoa bóp nhé. mình ko có kỹ thuật thì xoa bóp chỉ thêm đau mà vẫn bị tắc

6. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

trung tâm ở dốc phụ sản mà các mẹ nói đến có phải là trung tâm breatech không. Trung tâm thì nổi tiếng lắm, các mẹ toàn truyền tai nhau đến đó chữa. Nhân viên có kinh nghiệm làm nhẹ nhàng mà giá cũng hợp lý nữa. Các mẹ nào sắp sinh thì nên tham khảo thử xem nhé

7. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

em mới gọi tham khảo trung tâm này rồi.Nhân viên nhẹ nhàng, nhiệt tình lắm. Máy móc ở đó cũng ổn nên chắc chắn chữa thì yên tâm.. web của họ là thongsua.com. mẹ nào cần tìm hiểu thêm thì có thể vào xem nhé. mà họ còn có dịch vụ đến tận nhà chữa nữa cơ. Thật tiện lợi

8. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

Sau hơn ngày chịu đau bị tắc tia sữa, mình quyết định gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến thông cho. Nhân viên mang theo máy hút kết hợp xoa bóp, chỉ một lúc đã thấy sữa ra rồi.Thật sung sướng, biết vậy mình gọi họ sớm hơn. Các mẹ đừng cố chịu đau mà gọi họ sớm đi

9. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Em cũng phải goi nhân viên ở trung tâm Breatech về nhà chữa tắc sữa khi sinh con bé Bún nhà em. Sữa về nhiều sau có 1 lần nhân viên đến thông hút. Quả thật nhân viên rất giỏi lại mát tay nữa. Sau khi thông sữa xong, nhân viên còn tư vấn chế độ ăn uống, vệ sinh vú và cách cho con bú nữa.

10. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Thấy nhiều mẹ khen trung tâm Breatech nên em cũng gọi họ đến mát xa cho sau khi sinh xong. Họ đến nhanh, thao tác cũng rất nhẹ nhàng. Chỉ mát xa có 1 lần mà em đã có sữa về và không bị tắc các mẹ ạ. Thấy sung sướng thật. họ có cả dịch vụ thẻ matsxa trọn gói nữa đó, rất tiện lợi, các mẹ nên mua mà dùng

11. mekembean

có mẹ nào có số điện thoại ở 105 Láng Hạ không cho mình xin với, nhà mình gần đó nên muốn gọi họ cho gần, mới sinh xong, đang sưng căng ngực rồi.hic

12. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

số đây bạn nhé 0915941618. Bạn gọi họ luôn mà chữa đi cho nhanh,. Để chậm lại thành viêm nặng khó chữa đây. Mới chướm bị thì họ đến làm 1 lần là khỏi ngay

13. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng từng chữa tắc sữa ở 105 Láng hạ rồi đây. Nhân viên ở đó rất tâm lý. Biết mình bị tắc sữa đau khó chịu nên làm nhẹ nhàng, vừa làm vừa nói chuyện, làm mình quên hết cả đau. Lúc sau thì thấy sữa đã phun ra rồi. Chỉ có 1 lần mà mình hết tắc luôn

14. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

Mình sinh xong tắc sữa phát sốt lên. May mà gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến thông kịp cho mới khỏi. Suýt nữa thì bị apxe rồi. Công nhận nhân viên tay nghề cao nên mới chữa nhanh khỏi.Giờ thì sữa thoải mái cho con bú

15. mekembean

cám ơn mn đã cho số đt. Mình vừa gọi họ chữa cho ròi, may quá, họ đến nhanh. Nhân viên xoa bóp mát xa có 1 lúc mà mình nhẹ người, sữa phun ra, họ giỏi thật các mẹ ạ. giờ mình hết tắc và đủ sữa cho con bú rồi

16. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

Mình sinh xong tắc sữa đau mất 1 ngày, xoa bóp đắp lá chả khỏi. Rồi phải gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến chữa cho mới khỏi. Công nhận là nhân viên có chuyên môn nên làm tốt lắm