Cố Vấn Kinh Doanh Free Cho 3 Đến 5 Thành Viên Tích Cực Tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi webmaster, 6/5/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Mình mới đi học một khoá về cố vấn kinh doanh nên rất mong muốn được chia sẻ kinh nghiệm và áp dụng kiến thức thu được của các chuyên gia quốc tế và giúp các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ kinh doanh một cách chuyên nghiệp và bài bản.

Đầu tiên mình sẽ chọn từ 3 đến 5 thành viên tích cực nhất và dành thời gian làm việc với họ mỗi tuần khoảng 2 tiếng để cùng làm việc và cố vấn cách kinh doanh trong vòng ít nhất 6 tháng (nếu tuần nào mình bận sẽ bù vào thời tuần tiếp theo). Mình làm việc một cách tự nguyện và miễn phí. Cam kết bảo đảm giữ bí mật thông tin kinh doanh, cam kết không cạnh tranh và cam kết không đầu tư vào những người kinh doanh cạnh tranh. Mình cũng sẵn lòng đi lại đến tận nơi để giúp đỡ với bán kính không quá 10 km tính từ nhà mình ở Ngọc Thuỵ, Long Biên, Hà Nội. Có thể làm việc tại văn phòng của một bạn nào trong nhóm hoặc nếu làm việc tại quán cafe mình sẽ tự trả tiền cafe cho bản thân không yêu cầu người được giúp đỡ phải trả bất cứ khoảng gì. Không cần cảm ơn. Nếu tư vấn sai sẵn sàng chịu bồi thường. Sẵn sàng ký giấy cam kết với những điều vừa nêu nếu cần.

Thời gian và địa điểm do nhóm quyết định sao cho không làm việc buổi tối, không làm việc vào ngày nghỉ và ngày lễ và khoảng cách không quá 10 km so với nhà mình.

Mục đích của mình là:

1. Muốn được đóng góp cho thành công của thành viên một cách trực tiếp.
    2. Được quan sát và học hỏi và rút kinh nghiệm và để áp dụng cho chính mình (không copy mà học hỏi và sáng tạo, không cạnh tranh với các bạn).
    3. Không có mục đích quan hệ nam nữ hoặc các mục đích không nghiêm túc khác.

Nội dung cố vấn

1. Phân tích mạnh yếu và giúp chọn lựa mô hình kinh doanh phù hợp
    2. Cố vấn chiến lược marketing
    3. Cố vấn về quản lý tài chính
    4. Cố vấn trong việc xây dựng và tối ưu hoá quy trình làm việc
    5. Cố vấn trong việc tuyển chọn và quản lý nhân sự
    6. Cố vấn trong xử lý các tình huống
    7. Cố vấn trong vấn đề pháp lý

Nguyên tắc

- Cố vấn là đặt câu hỏi, lắng nghe, gợi ý, cung cấp thông tin, cung cấp kiến thức và kinh nghiệm, không quyết định thay, không làm thay. Chỉ cố vấn cho chủ người chủ - người sáng lập, không cố vấn cho người được thuê làm việc kể cả giám đốc được thuê.
    - Chỉ cố vấn trong lĩnh vực kinh doanh chứ không cố vấn lĩnh vực khác.
    - Không gạ bán.
    - Không mời mua bảo hiểm.
    - Không mời tham gia đa cấp.
    - Không mời gọi tham gia bất cứ hoạt động mua bán, hay chính trị nào.

Tiêu chí chọn lựa người được tư vấn:

1. Là thành viên trên diễn đàn LÀM CHA MẸ đang kinh doanh hoặc sẽ kinh doanh
    2. Chủ động, tích cực
    3. Muốn kinh doanh một cách trung thực
    4. Muốn kinh doanh một cách bài bản
    5. Muốn kinh doanh một cách lâu dài
    6. Tin tưởng kinh doanh một cách chân chính cũng vẫn có thể thành công
    7. Không cạnh tranh với lamchame.com
    8. Chọn nhóm có các thành viên không cạnh tranh lẫn nhau

Cam kết

1. Giữ tinh thần trung thực, không gian dối.
    2. Giữ tinh thần xây dựng, không phá hoại.
    3. Không vi phạm đạo đức.
    4. Không cố vấn những điều vi phạm pháp luật.
    5. Chỉ cố vấn cách cạnh tranh lành mạnh.
    6. Không đòi bản quyền, không đòi chia phần sở hữu trí tuệ trong những kết quả làm việc chung.
    7. Cố vấn miễn phí.

Giới thiệu bản thân

1. Kinh nghiệm nhiều lần khởi nghiệp
    2. Khởi nghiệp từ khi là sinh viên
    3. Kinh nghiệm 10 năm điều hành công ty
    4. Có nhiều lần thất bại
    5. Được đào tạo và kinh nghiệm nhiều năm trong lĩnh vực ứng dụng CNTT
    6. Được đào tạo về khởi nghiệp, kinh doanh, hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa bởi nhiều tổ chức trong nước và quốc tế.

Cách đăng ký để được tư vấn

1. Thời gian đăng ký từ hôm nay đến hết ngày 13/5/2016
    2. Chỉ 3 đến 5 người được chọn.
    3. Chương trình sẽ bị huỷ nếu đến ngày 13/5/2016 mà không có đủ 3 người đăng ký tham gia.
    4. Kết quả được chọn sẽ thông báo muộn nhất vào ngày 17/5/2016.
    5. Để đăng ký bạn cần gửi thông tin bằng cách gửi tin nhắn riêng cho tôi hoặc gửi công khai trong topic này:
    - Số điện thoại, email của bạn
    - Viết một đoạn giới thiệu về mong muốn của bạn với việc kinh doanh và lĩnh vực bạn kinh doanh hoặc dự định kinh doanh.
    - Với mỗi bức tranh dưới đây viết một bài theo trí tưởng tượng của bạn (không quá 500 từ cho mỗi bức tranh).

Chú ý: Việc yêu cầu viết bài không phải để chọn theo kiểu văn hay chữ tốt, hay biết cách diễn đàn mà để chọn lựa theo thiên hướng của mỗi người qua nội dung của bài viết ứng với hình ảnh (cách chọn bí mật). Do vậy các bạn không cần phải lấy ý tưởng của người khác và vui lòng không nhờ người khác viết hộ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi webmaster
    Đang tải...

2. Dreamkid.vn

Dreamkid.vn Thành viên rất tích cực

Mình đăng ký ạ:
    - 0904892392
    - phamvananh12101984@gmail.com
    Nghề nghiệp chính của mình là kế toán, cơ duyên đã đưa mình đến với ghề may cũng thật tình cờ. Đầu tiên thì mình muốn tìm kiếm 1 công việc làm thêm để đảm bảo cuộc sống, sau khi đi sâu vào tìm hiểu mình lại dần dần cảm thấy yêu nó và muốn dành toàn bộ thời gian để theo đuổi.
    Mình thật sự mong muốn được giới thiệu sản phẩm của mình đến được tay người tiêu dùng với chất lượng tốt nhất, giá cả hợp lý nhất.
    Tuy nhiên điều mình lo ngại nhất hiện nay là mình làm việc không khoa học, không có chiến lược kinh doanh cụ thể mà toàn là tự phát. Nên mình rất mong muốn được giao lưu học hỏi.

Bức số 1: Nghị lực- điền kinh là một trong những môn phải rèn luyện thể lực rất khổ cực, tuy nhiên ý chí để theo đuổi môn này cũng cần 1 tinh thần thép.
    Bức số 2: Cứ thấy Minions là thấy vui tươi nhí nhảnh rồi.
    Bức số 3: Chắc cùng thích chung con mồi hihihi.
    Bức số 4: Trẻ thơ hồn nhiên vui tươi.
    Bức số 5: Bức này nói thế nào nhỉ " giải quyết công việc mọi lúc mọi nơi".
    Bức số 6: Xả hơi hihihi.

Sửa lần cuối: 7/5/2016
    phanthanh79webmaster thích.
  3. webmaster

Ok, cám ơn Vân Anh là người đầu tiên đã đăng ký tham gia.

Dreamkid.vn thích bài này.
  4. thanhdc

thanhdc Khác Biệt

Em đăng ký ạ.
    - 0963068370
    - Mail: thannhanthanh1990@gmail.com
    Em học quản trị kinh doanh và đã ra trường được 2 năm rồi nhưng mọi việc vẫn chưa đâu vào đâu do đó hiện tại em vẫn thất nghiệp.
    Mong muốn trong kinh doanh của em là xây dựng được 1 thương hiệu của Việt Nam mình có khả năng cạnh tranh được với những công ty nước ngoài, 1 công ty trung thực, nhân viên nhiệt tình và sáng tạo. Em thích thương hiệu Vinamilk và Trung nguyên nhưng em nghĩ họ có thể làm tốt hơn như vậy nữa. Người em thấy ấn tượng nhất là Steve Jobs và câu nói em thấy ấn tượng nhất là của 1 người anh trong 1 lần em đi phỏng vấn đã nói với em: "Nếu em nghĩ mình giỏi hơn người khác thì em phải kiếm tiền được nhiều hơn người khác". Vì nó vẫn là 1 sự dằn vặt với em. Phương châm sống của em: Đơn giản - Tập trung - Kiểm soát.(hiện tại em nghĩ mình chưa làm được).
    Hiện tại em đang làm cùng với bạn về nhà tăm tre. Nhưng em vẫn muốn làm về áo phông in hình(1 chiếc áo có thể giải thích khái niệm thời trang xúc cảm); rau sạch (rất nhiều gia đình lo lắng cho vấn đề này, em nghĩ mình biết được giải pháp không tồi cho vụ này - em biết cách đảm bảo người ta tin rằng thứ mình cung cấp thực sự sạch); Và sau này em muốn làm về lĩnh vực đồ chơi - 1 loại đồ chơi với hàm lượng kiến thức cao và thích hợp với trẻ em Việt. Một đống dự định đó nhưng em đang không có gì cả (2 bàn tay quá trắng; khi trước em từng làm áo in và thất bại) cộng thêm 1 đống thứ khiến em thực sự bế tắc, rất bế tắc.
    ......
    Ảnh số 1: Trên chặng đường đường đua cũng như trong cuộc sống kinh doanh sẽ có rất nhiều trướng ngại vật, hết cái này đến cái khác bạn có thể vướng phải chúng hoặc không. Người thành công không hẳn là người về trước tiên vì với vài người thì mục tiêu của họ đơn giản chỉ là hoàn thành chặng đua họ có thể vấp ngã rồi đứng lên, rồi lại ngã, nhưng họ sẽ lại đứng lên và về đích dù cho họ có là người cuối cùng về đến đích họ cũng cảm thấy thỏa mãn vì đã đạt được mục đích của mình và..... những trải nghiệm trên đường đua là vô giá.
    Trong con đường kinh doanh, nếu bạn nhìn người khác và làm theo họ chắc chắn bạn sẽ không thể về đích trước họ. Chỉ có tin tưởng vào bản thân không ngừng học hỏi 1 cách sáng tạo bạn mới có cơ hội để trở thành người về nhất.

Ảnh số 2: Từ khi sinh ra mỗi chúng ta dù ý thức hay vô thức cũng có những mục đích cho riêng mình. Như những chú minion muốn có được người chủ cho họ vậy. Tuy nhiên, cuộc sống luôn thay đổi và mục đích của chúng ta cũng vậy. Để đối phó với sự thay đổi của cuộc sống và đồng thời đạt được mục đích của mình, số đông chọn cách chờ đợi, chời đợi 1 cái gì đó như kiểu "số phận". Số ít còn lại thì quyết định hành động tìm kiếm số phận và mục đích cho riêng mình.
    Những chú minion cũng cho ta bài học về nhóm hành động - 1 nhóm mạnh là nhóm với những kỹ năng khác nhau biết cách kết hợp với nhau.

Ảnh số 3: Chó với mèo gần như là 2 đối thủ không đội trời chung, tuy nhiên cũng có lúc chúng lại như là đôi bạn vậy. Chúng khác nhau nhưng nếu xuất hiện 1 nguy cơ với ngôi nhà của chúng chúng sẵn sàng bắt tay nhau để bảo vệ ngôi nhà của mình. Kinh doanh cũng vậy, giữa đối thủ và đối tác luôn biến đổi khôn lường, người làm chủ doanh nghiệp không bao giờ được vì những xúc cảm riêng tư mà quên đi sứ mạng của doanh nghiệp. Trong mọi trường hợp phải đặt lợi ích của doanh nghiệp lên hàng đầu dù có phải bắt tay với kẻ thù của mình đi chăng nữa. Trong hợp tác, đã không hợp tác thì thôi, đã hợp tác phải tuyệt đối tin tưởng đối tác và hành động vì lợi ích của các bên.

Ảnh số 3: Sân chơi đã được làm phẳng. Những đứa trẻ với quốc tịch khác nhau, màu da khác nhau, văn hóa khác nhau đã có thể cùng chơi chung với nhau. Hợp tác có lẽ là xu hướng kinh doanh không thể tránh khỏi. Tuy nhiên nếu có 1 sự tự tôn dân tộc đủ lớn bạn sẽ thấy rằng sự xâm phạm về kinh tế nó cũng đáng sợ như sự xâm phạm về quân sự vậy. Bạn có thể vẫn vui vẻ khi chơi với những đứa trẻ khác, hợp tác và học hỏi từ họ nhưng bạn vẫn là 1 đứa trẻ ra vàng. Một đứa trẻ Việt Nam.

Ảnh số 4: Nếu bạn quyết tâm bước vào con đường kinh doanh hãy sẵn sàng dùng nhiều hơn rất nhiều so với 8h/1 ngày để sống cùng nó.

Ảnh số 5: Nhìn bức ảnh em cảm thấy khá thoải mái và thư giãn. Con đường kinh doanh không có điểm cuối nhưng luôn có những chặng nghỉ ngơi và thực sự cần phải nghỉ ngơi. Chỉ có làm những việc người khác không làm được thì mới có thể đạt được những điều người khác không đạt được.
    Để làm việc liên tục là một điều không dễ dàng gì nhưng khi đã vào guồng công việc thì quyết định nghỉ ngơi cũng khó khăn không kém. Nhưng bạn phải nghỉ ngơi vì nó không chỉ làm vơi đi những điều nhọc nhằn trong công việc của bạn mà quan trọng hơn nó sẽ giúp tư duy của bạn được làm mới lại và bạn sẽ có thêm góc nhìn mới với công việc của mình. Luôn nhớ phải cân đối giữa làm việc và nghỉ ngơi.

Sửa lần cuối: 10/5/2016
  5. webmaster

Ảnh cuối cùng là một bức ảnh về hồ bơi gần biển trông rất đẹp và thư giãn.

Có thể nó được lưu trên trang bị tường lửa chặn. Để xem được có thể vào google gõ "Hướng dẫn vượt tường lửa" và làm theo để có thể xem được nó và những trang bị chặn khác.

Vậy là chúng ta đã có 2 người đăng ký. Cám ơn @thanhdc

thanhdc thích bài này.
  6. thanhdc

thanhdc Khác Biệt

Cám ơn anh nhé! Em xem được rồi nên xin phép được thay đổi bài viết cho ảnh 5 ạ!

webmaster thích bài này.
  7. richardmom

richardmom Thành viên nổi tiếng

Anh kiên cho em hỏi một chút là sẽ học theo nhóm hay là thế nào ạ,

webmaster thích bài này.
  8. wonderful_life

wonderful_life Thành viên lâu năm

Em làm văn phòng, muốn kiếm thêm thu nhập để con em có môi trường sống và học tập tốt hơn

Ảnh 1 sức khỏe, sức bền và sức bật
    Ảnh 2 vui vẻ (em chưa xem Minion, nhìn nhân vật thiếu 1 mắt em ko thích, sau bài này em sẽ xem :D )
    Ảnh 3 hòa đồng
    Ảnh 4 đoàn kết (nhìn ảnh này em mong con em lên lớp 1 trường mới sẽ vui vẻ với bạn bè, cùng học cùng chơi)
    Ảnh 5 kiếm tiền mọi lúc mọi nơi
    Ảnh 6 nghỉ dưỡng xả stress

Được chọn hay không em vẫn cảm ơn bác Kiên vì ý tưởng tốt, hay, đáng quý và đáng trân trọng!

Sửa lần cuối: 22/9/2016
  9. webmaster

Không phải học mà là chúng ta làm việc cùng nhau để cùng xem xét vấn đề dưới các góc độ, phân tích và cùng tìm ra giải pháp phù hợp.

Mọi người sẽ tự rút được kinh nghiệm thông qua các câu hỏi, quan sát dưới các góc nhìn khác. Đôi khi mình sẽ cùng giới thiệu một số thông tin thêm.

Nói chung không phải là lớp học mà tưởng tượng như kiểu chúng ta học nhóm.

thanhdcrichardmom thích.
  10. webmaster

Cám ơn @wonderful_life, vậy là chúng ta có 3 người đăng ký.

wonderful_life thích bài này.
  11. richardmom

ok tks thông tin của anh nhé

phanthanh79 thích bài này.
  12. richardmom

Em đăng ký nhé.
    Email của em: sunnylight1114@gmail.com
    Chuyên ngành của em là quản trị doanh nghiệp. Thực sự khi thi đại học, cũng như nhiều bạn trẻ khác em không hề có chút định hướng gì về kinh doanh :D chỉ nghĩ là học cái này sẽ trở thành Giám Đốc, trưởng phòng :D. Thế là thi và học. Và đương nhiên lý thuyết sẽ khác hẳn với thực tế.
    Ra trường đi làm với công việc hành chính, thật sự là không phù hợp, vì tương đối nhàm chán. Đến với kinh doanh buôn bán cũng rất bất ngờ và tình cờ nhờ LCM. Thấy các mẹ cũng bỉm sữa vừa có tiền lại nuôi con, năng động, đua đòi theo, lần đầu tiên lỗ 1.2 triệu (đối với mọi người nó không to nhưng đối với em nó to lắm). Xót.Rồi dần dần cũng có nhiều đơn hơn, em quyết định bỏ hành chính đi bán online, vì tiền thì ít (vì em vẫn làm part time cho một công ty) mà vì ham mê thì nhiều. Cảm thấy được là chính mình, tự làm tự chịu, học được tính nhẫn nại, bình tính.

Tất cả cơ duyên của em khi đến với kinh doanh và niềm cảm hứng để muốn phát triển kinh doanh cũng từ con mà ra.
    - Đến vơi kinh doanh vì muốn có thêm tiền mua đồ cho con.
    - Muốn phát triển kinh doanh: Ý tưởng của em là sản xuất đồ chơi trí tuệ - an toàn cho con vì hiện tại mỗi khi mua đồ chơi đều rất đắn đo liệu có an toàn, tại sao đồ chơi này cũng có vẻ dễ làm mà lại đắt thế nhỉ....ý tưởng thì rất nhiều mà em chưa biết bắt đầu từ đâu, sẽ chuẩn bị những gì.

Ảnh 1: Target hãy đặt cho mình một mục tiêu để có thể vượt qua nó.
    Ảnh 2: Connect Liên kết những con người trong chuỗi dự án của mình.
    Ảnh 3: Competition Thương trường là chiến trường, luôn đầy rẫy những đối thủ khó gờm, tuy nhiên hãy đối diện với những người này bằng một tâm thế bình tĩnh nhất.
    Ảnh 4: Teamwork Phát triển rộng rãi sản phẩm của mình bằng cách một tinh thần làm việc đồng đội.
    Ảnh 5: Work hard Làm việc bằng cả nhiệt huyết và con tim mình.
    Ảnh 6: Good idea và điều quan trọng hơn cả là tất cả mọi việc muốn thành công phải có ý tưởng xuất xắc và độc đáo.

Tks anh.

webmasterphanthanh79 thích.
  13. minhmeoc1

minhmeoc1 Thành viên rất tích cực

em thấy bác Kiên hay có những bài hay bên mục kinh doanh này, bây giờ thêm ý tưởng này nữa , rất hữu dụng cho những ai có thể tham gia được vì bây giờ xã hội VN hỗn loạn, kinh doanh gì? kinh doanh như thế nào? rất cần những buổi học như thế ạ

webmaster thích bài này.
  14. phanthanh79

phanthanh79

Anh cho em đăng ký với ạ
    mail của em là: phanthanh21279@gmail.com
    Đọc được bài này của anh phải nói thực sự một câu chân tình là rất cảm ơn anh dù em được tham gia vào nhóm hay không
    Em bán hàng là nghề tay trái, tay phải của em là Kế toán, hiện tại em vẫn đang theo nghề nhưng nói thực lắm lúc muốn bỏ nghề để theo cái nghiệp kinh doanh online này
    hôm trước đọc bài viết của các mẹ mà Ngô Hiền là người khởi xướng hỏi về việc ai đã từng đi làm và bỏ nghề để tự kinh doanh, hi hi em cũng đang muốn làm như vậy quá rồi ạ, từ ngày biết đến diễn đàn, biết đến LCM là em biết đến kinh doanh, dù trước đấy em cũng ham hố kinh doanh lắm nhưng ko có điều kiện để thử sức và trải nghiệm, bây giờ thì nó đã bị ngấm vào máu em rồi ạ.
    Nói thực từ ngày bán hàng, được tiếp xúc giao lưu với các mẹ, lại được tham gia các kỳ HC của LCM nữa nó giúp em rất nhiều, rất nhiều về kinh nghiệm sống, về những quan hệ, ứng xử với mọi người, nó giúp em trở lên bình tĩnh hơn trong mọi tình huống.
    Hôm nay đọc bài viết này thấy anh có thể dành thời gian của mình chia sẻ cho mọi người những kinh nghiệm KD nói thực em rất trân trọng
    Còn về mấy bức tranh, nói thực em thấy bức nào anh chọn cũng có ý nghĩa của nó
    em thì ko biết viết gì cả, chỉ cảm nhận thấy ở bức tranh 1 đó là cả 1 sự nỗ lực, quyết tâm dành chiến thắng, và khi mình mong muốn điều gì mình sẽ làm được
    Còn bức tranh 2 minion đúng là em chưa xem phim này, nhưng em thấy bức tranh như muốn nói hãy luôn nhìn về phía trước, tương lai là của chúng ta và hãy luôn ngẩng cao đầu nhé
    Bức tranh thứ 3 là Chó và mèo đang song hành cùng nhau, thực sự em thấy bức này có ý nghĩa khá lớn về sự hòa bình, hợp tác bởi từ trước tới giờ luôn có câu cãi nhau như chó với mèo, vậy mà đôi bạn chó và mèo này lại có thể đi cùng nhau trên 1 con đường, vậy chúng ta những người KD, người bán hàng tại sao lại ko thể cùng nhau hợp tác, cùng nhau phát triển
    Nhìn bức tranh thứ 4 em thấy nhẹ lòng, thấy những nụ cười thơ ngây của những đứa trẻ nhắn nhủ đến tất cả mọi người hãy làm sao để những nụ cười thơ ngây này luôn luôn nở
    Bức tranh thứ 5: hãy làm việc, mọi lúc mọi nơi bằng tất cả tâm huyết của mình
    và thành quả sẽ đến với bạn, chắc chắn là như vậy, hãy tận hưởng nó vì chính những gì bạn đã nỗ lực ở bức tranh thứ 6
    Một lần nữa cảm ơn anh rất nhiều

15. mebaubeo

mebaubeo Bán mật ong nguyên chất Sơn La

Cho em đăng kí 1 suất nha!
    ĐT: 0984100733
    Email: ngandt68@gmmail.com
    Nghề nghiệp: Nhân viên công nghệ thông tin
    Hiện tại em có một số sản phẩm lấy được hàng giá tận gốc và cũng đã tập tành kinh doanh một thời gian nhưng kết quả thu lại chưa được nhiều. Em mong muốn tìm được một định hướng kinh doanh tốt cho các sản phẩm của mình nên rất mong muốn được giao lưu học hỏi và các anh chị trong giới hướng dẫn.
    Thanks!
    Bức số 1: Kiên trì, tốc độ, bứt phá và bạn sẽ cán đích tới thành công.
    Bức số 2: Những chú minion vô cùng hậu đậu nhưng siêu đáng yêu và là những trợ thủ đắc lực.
    Bức số 3: Chúng ta thường nghĩ chó mèo luôn ở 2 thế giới khác nhau và giữa chúng luôn có 1 cuộc chiến nhưng chúng vẫn có thể hòa đồng để cùng đi trên 1 con đường.
    Bức số 4: Hợp tác cùng phát triển.
    Bức số 5: Luôn sẵn sàng cho công việc mọi lúc mọi nơi.
    Bức số 6: Nghỉ ngơi hợp lý để luôn có tinh thần theo đuổi mục tiêu.

webmasterphanthanh79 thích.
  16. richardmom

mọi người có nhu cầu tham gia thử nào, đây là một trong những tâm huyết của Bác Kiên

webmaster thích bài này.
  17. webmaster

richardmom thích bài này.
  18. phanthanh79

phanthanh79

Em ko biết có được lựa chọn tham gia nhóm hay ko nhưng nếu được thực sự rất mong muốn cả nhóm cùng làm việc vào chiều thứ 7 được ko ạ, thứ 7 ko tính là ngày nghỉ anh @bhkien nhỉ :):):p

19. webmaster

Thứ 7 này thì chưa kịp rồi.

phanthanh79 thích bài này.
  20. phanthanh79

phanthanh79

À ko ạ, ý em là khi nào bắt đầu thì sẽ thống nhất là chỉ làm việc vào chiều thứ 7 thôi chứ ko phải là bắt đầu vào thứ 7 này

webmaster thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.