Toàn quốc: Cốc Nguyệt San Fleurcup Made In France Có Sẵn

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi ThaoPhap77, 6/3/2017.

1. ThaoPhap77

ThaoPhap77 Thành viên chính thức

Cốc nguyệt san Fleurcup Made in France đã sẵn sàng phục vụ tại shop đây ạ. Chị em nào còn do dự nên khám phá nó. Cực kỳ tiện lơi khi đi bơi, đi du lịch, công tác, đi làm và không có cảm giác khó chịu khi dùng em ấy.

Cốc này có 2 loại và chỉ có 1màu trắng ko phải loại sắc màu :
    [​IMG]Cỡ nhỏ: Có đường kính 41mm dung lượng chứa 25ml. phù hợp với chị em phụ nữ chưa sinh con, hoặc sinh mổ có độ tuổi dưới 28. Phù hợp với cả chị em nhiều kinh nguyệt hay ít kinh nguệt
    [​IMG]Cỡ lớn: Có đường kính 46mm dung lượng chứa 35ml. phù hợp với chị em phụ nữ đã sinh con, có độ tuổi từ 28 trở lên. Phù hợp với cả chị em nhiều KN hay ít KN.
    [​IMG]Ưu điểm: Là chiếc cốc mềm mại, dễ sử dụng, có dung lượng chứa cực kỳ lớn mặc dù kích thước ngang bằng những loại cốc khác như Ladycup của Cộng hòa Séc.
    [​IMG]Giá cả phải chăng do nhà sản xuất tiết kiệm chi phí bao bì, vỏ hộp, và những giấy tờ không cần thiết kèm theo. Bởi thông điệp mà hãng đưa ra không chỉ là bảo vệ chị em phụ nữ mà còn cả bảo vệ môi trường sinh thái của của chúng ta. Giá bán lẻ của shop là 3xxk/ em trong khi trên thị trường có chỗ bán giá mua được gần 2 cái.

-------------------------
    Hương Pháp - Chuyên hàng xách tay Pháp Authentic
    FB: https://www.facebook.com/huongphapxachtay
    SĐT: 0915188538

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ThaoPhap77
  2. ThaoPhap77

3. yeuconthienthan

yeuconthienthan Thành viên chính thức

Mình thấy cốc nguyệt san này cứ sao sao ý ạ :( Liệu có giữ được sạch không chảy ra ngoài không?

ThaoPhap77 thích bài này.
  4. ThaoPhap77

Chảy ra ngoài thì bạn không phải lo, vì khi dùng sẽ không chảy ra ngoài nếu vệ sinh đúng giờ :v (đổ đi đúng giờ ý) Nguyên lý hoạt động của cốc bạn có thể tham khảo Còn chăm chỉ vệ sinh cốc lúc dùng để giữ cho sạch sẽ. Vì làm bằng silicone y tế, dẻo và mềm xèo, sẽ bung ra đúng theo hình dáng chỗ đó của từng người. KO thấm nước, KO nhiễm vi khuẩn. Thật ra nó sạch hơn rất rất nhiều lần tampon và bvs ấy vì ko có tí hóa chất hay bị nhiễm khuẩn gì cả. Hợp với cơ địa con người và ko gây dị ứng.

5. ngan251189

ngan251189 Thành viên chính thức

Có mn dùng chưa vậy

6. ThaoPhap77

QUOTE="ngan251189, post: 37586396, member: 443861"]Có mn dùng chưa vậy[/QUOTE]
    Bạn có thể search review về cốc nguyệt san để xem xét nhé! Mình thấy nhiều bạn dùng rồi =))

7. ThaoPhap77