Tâm sự Cốc Nguyệt San Lincup Đã Giải Thoát Cho Mình Vào Mỗi Kỳ Kinh Nguyệt

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi Thao1921, 2/9/2020.

1. Thao1921

Thao1921 Thành viên mới

Mọi lần mỗi khi đến kỳ là mình lại bị đau bụng, cũng ko nhiều lắm nhưng cũng rất khó chịu. Nhưng đó vẫn chưa là gì, vấn đề lớn nhất là mình bị dị ứng bvs, mỗi lần dùng là lại nổi mụn đỏ ngứa ngáy khó chịu, có nhiều khi còn cổi cả mụn nhọt, ngồi xuống là đau phát hờn. Thấy bà chị gần nhà hay khoe về Cốc nguyệt san dùng thay thế cho BVS mà mình k hiểu mô tê gì, càng k biết cách sử dụng như thế nào. Nghe chị bảo sử dụng CNS mỗi khi đến kỳ mà sung sướng như k bị gì vậy. Thấy động viên nhiều quá cũng thấy phấn khích, bèn mượn thử xem CNS hình dáng nó ra sao, lúc đầu nhìn thấy nó to to nên sợ chưa dám dùng. Mãi rồi cũng lên tinh thần, nhờ chị ấy mua hộ 1 cái về dùng cho biết để khỏi bị chê là con này bảo thủ . mình hồi hộp chờ đợi giây phút chị Nguyệt ghé thăm để sử dụng xem nó thần kỳ ra sao, mãi 20 ngày sau thì kỳ dâu của mình cũng đến. Thật sự rất là căng thẳng, cho vào khá run tay, mình cứ loay hoay lúc thì đặt sâu quá, lúc lại đặt gần "cửa mình" quá, gây cảm giác hơi khó chịu. Điện lại nhờ c ấy hướng dẫn chỉnh lại cho thì từ lần sau cho vào, lấy ra ngon canh luôn. Ôi, từ đó bỗng cảm thấy như cuộc đời nở hoa mỗi khi đến kỳ vậy, tư duy cũng thay đổi nữa chứ, trước giờ cái gì mới cũng thấy sợ sệt, đắn đo. Giờ thì k phải nghĩ luôn Công nhận dùng CNS thật là sung sướng biết mấy, thật thoải mái khô thoáng sạch sẽ như thể ngày thường vậy. Hơn nữa, chỉ với 699k/Cốc mà sử dụng đc từ vài năm trở lên thì so với BVS là quá tiết kiệm r đấy ạ. Bỏ ra một lần mà dùng đc mãi luôn. Cốc với sức chứa lớn có thể sử dụng đc từ 8-12 tiếng nên k lo tràn, bí gì cả. Chả biết có liên quan gì k nhưng mình giảm hẳn viêm, ngứa từ khi dùng CNS ý. Tóm lại nhiều cái hay ho lắm, có kể cũng phải tới mai mới hết á. Thôi thì viết vài dòng cho chị em có động lực dùng vậy, tự tin lên chị em nhé để cuộc đời được bước sang trang mới^^. Chị em nhớ tìm nơi uy tín để mua nhé đảm bảo hàng chính hãng dùng mới yên tâm ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Thao1921
    Đang tải...

2. Riser_O

Riser_O Thành viên tập sự

Uh, mới đầu mua thì cũng hơi ngại (mình có chút bảo thủ), dùng đến lần 2 thì bắt đầu cảm thấy thích. Thực sự Cốc nguyệt san là một phát minh cứu vớt đời phụ nữ chúng mình. Hahaha

Thao1921 thích bài này.