Hà Nội: Combo 2 Hộp Quà Tặng Bánh Macaron Chỉ 119k

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi mebongbeo0511, 23/12/2015.

1. mebongbeo0511

mebongbeo0511 Thành viên tập sự

Các mẹ thân mến, mùa Noel đã về rồi ạ. và ứng dụng săn giảm giá JAMJA trân trọng tặng ưu đãi cho các mẹ hảo ngọt đâyyy:

[Độc quyền] 02 hộp bánh Macaron từ Chez Moi chỉ 119k
    Bạn là một fan trung thành của các loại bánh kiểu Âu và luôn bị “ám ảnh” bởi tìm kiếm những tiệm bánh ngon? Để tránh bị lạc trong mê cung các tiệm bánh ở Hà Nội, JAMJA gợi ý ngay cho bạn tiệm bánh Chez Moi nhé. Đây là một địa chỉ quen thuộc của giới “yêu bánh và cuồng đồ ngọt” ở Hà Nội và được ưu ái đặt biệt danh” ngôi nhà của những chiếc bánh” vì Chez Moi trong tiếng Pháp có nghĩa là nhà tôi, nghe quá đỗi thân thương và ngọt ngào.

Và Giáng sinh là dịp để trở về nhà và cũng là dịp để mọi người thể hiện tình cảm dành cho người thân và bạn bè, Chez Moi kết hợp vớiJAMJA đem đến cho bạn cơ hội sở hữu combo 2 hộp quà tặng bánh Macaron (mỗi hộp 6 chiếc) – Loại bánh siêu HOT của tiệm chỉ với giá119k (giá gốc 168k).Để chớp được cơ hội hấp dẫn này, bạn chỉ cần:

• Bước 1: Tải ngay tại www.jamja.vn/download , hỗ trợ iOS và Android . Hoặc truy cập: https://jamja.vn/khuyen-mai/
    • Bước 2: Lấy mã ưu đãi trong chi tiết chương trình của Chez Moi. Mã ưu đãi được lưu trong mục Ví, phần Mã Ưu Đãi (nếu bạn lấy mã trên ứng dụng).
    • Bước 3: Đọc mã ưu đãi cho thu ngân tại tiệm bánh Chez Moi và sở hữu ngay những hộp quà tặng xinh xắn nhé.
    Thời gian lấy mã ưu đãi: từ ngày 23/12/2015 đến hết ngày 01/01/2016
    Thời gian đổi mã tại tiệm bánh: từ ngày 23/12/2015 đến hết ngày 03/01/2016.

Lưu ý: 01 mã ưu đãi có thể mua được nhiều combo. Nếu đã đổi mã tại tiệm mà bạn muốn mua tiếp, chỉ việc lấy thêm mã ưu đãi mới ngay trên ứng dụng và website nhé!

Dành cho ai chưa biết về bánh Macaron, đây là dòng bánh quyến rũ có xuất xứ từ nước Pháp với hình dáng nhỏ nhắn, tinh tế và nhiều màu sắc. Và nếu là người yêu bánh Pháp sống ở Hà Nội thì hẳn bạn đã biết Macaron chính là niềm tự hào của tiệm bánh Chez Moi rồi.

Có đến 06 vị để bạn lựa chọn bao gồm: chocolate, coconut chocolat, passion milk chocolat, lime, raspberry, blueberry. Vỏ bánh xốp và mỏng mang vị ngọt khá lạ, nhân bánh thường được lấp đầy với hai lớp kem bơ, kẹp giữa hai mặt bánh, một lớp là vị hoa quả, lớp kem còn lại là socola. Quá hấp dẫn phải không?

Ngoài ra, mặc dù tủ bánh ở Chez Moi không lớn và phong phú đến mấy chục loại như các thương hiệu lớn nhưng bạn cũng có thể thưởng thức rất nhiều món bánh khác nhau, đầy đủ các dòng mousse, cake, cookies, tart…Trời lạnh ngồi ăn bánh, nhâm nhi tách trà nóng bên khung cửa kính thì thật là tuyệt vời nhỉ?. Thôi, JAMJAbật mí đến vậy là quá nhiều rồi, bạn hãy mau đến tiệm bánh để trải nghiệm ngay nhé.^^

Thông tin chi tiết về chương trình khuyến mãi, xem tại đây .
    (Nguồn: www.blog.jamja.vn)

Các mẹ ủng hộ JAMJA và Chez Moi nhà em nha!!^^

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebongbeo0511
  2. mebongbeo0511

mebongbeo0511 Thành viên tập sự

các mẹ ủng hộ em với huhu [Mod ơi nương tay em với, em sẽ tặng bánh cho mod sau ạ]