Toàn quốc: Còn 2c sz dành cho vòng eo 80cm Sort lưng cao GAP siêu rẻ 70k/1c freeship HN1.

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi thanhlan_hg, 24/2/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. thanhlan_hg

thanhlan_hg Vẽ lại nụ cười

Chị em lôi trong kho ra thấy còn ít hàng quần này nhờ em bán nốt giúp ..hàng made in vietnam nhãn hiệu GAP .Nó là quần lửng dài nhưng em thấy nó có dạng cạp cao và có 2 túi sau hợp với xu hướng quần hotgirl bây h nên đã cắt lại toàn bộ gấu và độ lại thành quần sort lưng cao gập gấu như hình em mặc mẫu đây ạ :finga: (lưu ý : quần k đi kèm dây yếm đâu ..cái dây em mượn của thằng bé hiệu thợ ảnh thôi ạ ) chưa tới hè để bay loại hình này đâu nhưng em cứ đăng trc các mẹ mua dần đi là vừa ..giá ngang giá hàng chợ rồi đấy ạ hichic
    Do là hàng gom lại nên cái có mạc vải,tag giấy đầy đủ của GAP thì giá 19$,1 số cái đã lên mạc vải nhưng chưa lên tag hãng thì có tag shop niêm yết giá đâu ra cũng hơn 200k thì fai ,1 phần chưa cả mạc vải lẫn tag giấy ,chất liệu lẫn đường may 10c vẫn như 1 mà thôi..nên các mẹ thông cảm khi nhận hàng k căn ke vs em làm gì vì em đã nói rõ tình trạng hàng rồi ..Do bận quá nên mới thu xếp chụp đc vài ảnh lên form ngoại cảnh ,vài ngày nữa em up 1 số ảnh cận tag, mạc lên ..ảnh là hình chụp thật của em lên k hề PTS tí nào hết nên yên tâm hình sao hàng vậy nhé .
    vải thấy ghi 100%cotton..mặt vải giống vải thô mà có gân k xù ...đảm bảo chất đẹp :)
    có 2 màu đỏ đô vs xanh bạc hà thôi nhé

em đo miệng quần 3sz 6-8-10 lần lượt là : 70-76-80 .Cứ vừa eo là chân vs mông vào hết vì quần dáng ống xuông chứ k fai ống bó nên em mới nói quần này dễ mặc ạ .
    Trên hình là em mặc sz6 có số đo 3v là 83-60-92 chiều cao 1m60 cân nặng 46kg

LH: 01232 844 948 (Lan)
    số nhà 65-ngõ Đại An-Văn Quán-Hà Đông-HN

Ai ở HN có thể tới xem và mua hàng trực tiếp ,ai ở các tỉnh-TP khác vui lòng ck trước tiền hàng + 20k phí ship cho em .

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thanhlan_hg
    Sửa lần cuối: 6/3/2014
  2. link_nguyen

link_nguyen Thành viên chính thức

Ðề: Thanh lí quần sort lưng cao GAP siêu rẻ chỉ 70k/1c freeship Hà Nội 1 nhé !!!!!!!!!!!

quần này 1 size hả b? Tầm khoảng bn cân thì vừa thế

3. thanhlan_hg

Ðề: Thanh lí quần sort lưng cao GAP siêu rẻ chỉ 70k/1c freeship Hà Nội 1 nhé !!!!!!!!!!!

có nhiều sz chị ạ .em thấy có sz6-8-10 quần này khá dễ mặc .cứ vừa vòng eo là okie hết .nhỏ nhất ứng theo vòng 2-3 là : 60-88cm thì lọt ,còn sz10 thì bự lắm k fai sz em nên em k áng đc là bnh

Sửa lần cuối: 24/2/2014
  4. huyenheo91

huyenheo91 Thành viên tích cực

Chị ơi, đo vòng eo các size chi tiết đi chị.

5. thanhlan_hg

vậy các mẹ đợi em chút em đi lấy cái bao tải quần ra đo lại cụ thể từng sz rồi cập nhật lên top nhé ^^

6. Dau Tay Be

Dau Tay Be Thành viên tích cực

đánh dấu.................................................

7. thanhlan_hg

em còn 2c sz10 có vòng eo 80cm dành cho mẹ nào big size ..hic mẹ nào đó ủng hộ em với ạ để em khóa top lại .

Sửa lần cuối: 15/3/2014
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.